LỚP HỌC BÓNG BÀN UY TÍN CHẤT LƯỢNG 20 NĂM TẠI HÀ NỘI !

Status
Không mở trả lời sau này.

meorubi

Trung Uý
Ái chà, đạithắngvn đoán chuẩn quá, em đang định đi thì có đứa bạn làm ở công ty dịch thuật đến rủ đi làm cốc bia.... he he... em tranh thủ gạ gẫm nó đi học bóng bàn, cơ mà thằng bạn em nó bận quá, các buổi sáng và chiều đều bận, nó dịch tài liệu chăm chỉ quá....:) trường hợp này cần có thời gian thuyết phục đi học bóng bàn anh ạ.....:D

nhathidauBachKhoa

Đại Uý
Ái chà, đạithắngvn đoán chuẩn quá, em đang định đi thì có đứa bạn làm ở công ty dịch thuật đến rủ đi làm cốc bia.... he he... em tranh thủ gạ gẫm nó đi học bóng bàn, cơ mà thằng bạn em nó bận quá, các buổi sáng và chiều đều bận, nó dịch tài liệu chăm chỉ quá....:) trường hợp này cần có thời gian thuyết phục đi học bóng bàn anh ạ.....:D
Cho đọc 10 lợi ích của việc tập bóng bàn ở đầu trang là nhã hứng sắp xếp công việc đi tập ngay thôi Mèo à

nhathidauBachKhoa

Đại Uý
Không khí tập luyện buổi sáng tại Clb bóng bàn NTĐ Bách Khoa!

Last edited:

daithangvn1111

Trung Sỹ
Sới Bách Khoa đang sở hữu một số vận động viên nhí rất có tiềm năng điển hình: Duy Anh, Hiếu bk, Bin... hứa hẹn sẽ tạo đột phá mới cho sới của Bk :D

meorubi

Trung Uý
Các vận động viên nhí sẽ là cơ sở bổ sung cho đội E NTĐ BK mùa giải mới....hứa hẹn sẽ nhiều hấp dẫn dành cho các khán giả, đối thủ mới của NTĐ BK...

nhathidauBachKhoa

Đại Uý
Các vận động viên nhí sẽ là cơ sở bổ sung cho đội E NTĐ BK mùa giải mới....hứa hẹn sẽ nhiều hấp dẫn dành cho các khán giả, đối thủ mới của NTĐ BK...
Chịu khó luyện tập chăm chỉ thì sẽ đến lúc đứng trong đội hình chính thôi Mèo à!

bogiahn1

Thượng Sỹ
Đánh như Mèo Rubi thì năm sau lên D là cái chắc, nhường sân khấu E cho các cháu nhỏ nó chơi ;)

meorubi

Trung Uý
hẹn gặp lại các anh vào tuần sau....
Cám ơn chai nước thơm của anh Hưng mượt, của em Đắc robot nhé... các anh em cứ thế duy trì phong độ...

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook