LONG V: Xin tư vấn về kết cách kết hợp mút và điều chính lối chơi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
nói thế là k đúng roài nhé:
Tuấn SG cũng là dân nghiệp dư k phải chuyên nghiệp
Dân nghiệp dư làm gì giật mạnh như chuyên nghiệp đc chớ ông
Cách bảo quản thì k có gì đảm bảo dân chuyên nghiệp là hơn nghiệp dư đâu, ngược lại thì có.
Nói thế cho vui thôi bạn chứ nghe nói Tuấn SG chơi 2 miếng H3 một lúc nghe cũng đặc biệt thật nhể
Thế thì em sắp bằng Tuấn Gấu rồi:p, vì em cũng chơi 2 H3, FH 41 MK, BH 40 MK :D

Mới đây, anh em kêu là mình chơi jeu rừng quá, đánh MK không ổn định khiến mọi người không biết đằng nào mà lần :eek: nên đành phải chuyển thành 2 em H8 40, vừa rồi định renew, không ngờ mua nhầm 39, nên sắp tới là FH 40 BH 39:D

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
nói thế là k đúng roài nhé:
Tuấn SG cũng là dân nghiệp dư k phải chuyên nghiệp
Dân nghiệp dư làm gì giật mạnh như chuyên nghiệp đc chớ ông
Cách bảo quản thì k có gì đảm bảo dân chuyên nghiệp là hơn nghiệp dư đâu, ngược lại thì có.
Nói thế cho vui thôi bạn chứ nghe nói Tuấn SG chơi 2 miếng H3 một lúc nghe cũng đặc biệt thật nhể
Có WANGLIQUIN - Vương Lệ Cần 3 lần vô địch WTTC chơi 2 cái H3 - ông Tuấn gấu chắc sang Thượng Hải bắt chước thần tượng :D

Ông ấy không thích đánh, để thời gian làm việc khác có ích hơn.
E hỏi bạn em năm 2014 ổng ra oánh hạng B diễn đàn nhưng bị loại sớm, năm 2015 oánh B đồng đội hạng 3, ở giải cuối 2015 giải cấp toàn quốc đánh đơn nghe nói thua cả một thằng ku hạng D premer HN, suy ra ổng tầm B1 là đã có khuyến khích. Có mấy trận giải nhỏ hơn nhưng lại thắng cả vài hạng A, nhưng vào giải lớn đánh B đã có vẻ khó nhằn rồi chứ k phải k thích oánh như pạn nói, tập bóng mà k đánh thì để dưỡng sinh sao

PingPong9x

Đại Tá
E hỏi bạn em năm 2014 ổng ra oánh hạng B diễn đàn nhưng bị loại sớm, năm 2015 oánh B đồng đội hạng 3, ở giải cuối 2015 giải cấp toàn quốc đánh đơn nghe nói thua cả một thằng ku hạng D premer HN, suy ra ổng tầm B1 là đã có khuyến khích. Có mấy trận giải nhỏ hơn nhưng lại thắng cả vài hạng A, nhưng vào giải lớn đánh B đã có vẻ khó nhằn rồi chứ k phải k thích oánh như pạn nói, tập bóng mà k đánh thì để dưỡng sinh sao
Thế bạn nghĩ tự nhiên mà Tuấn gấu lên được tới đấy à. Người ta toàn chui xuống hạng dưới chứ chả mấy ai thò lên trên cả. Bóng bàn chứ không phải toán học đâu mà dùng tính chất bắc cầu. Có thể thua hạng F nhưng vẫn ăn hạng A như thường

Bình luận từ Facebook