Long 5 nittaku

archer

Đại Tá
Vầng, nhà em cũng cân văn nhắc, rưng mà thấy PG7 đánh vẫn đang hay mà nó lại
rẻ nữa, sau quá trình dùng qua từ Boll ZLC, Inner ZLC rồi Maze, Vis, Inf, ZJK...thì e
thấy PG7 là cây cốt hay và cốt đắt, thương hiệu không quan trọng bằng hợp và phát
huy được lối đánh bác ạ.
Bác Lion có thể cho e xin chút cảm nhận về sự khác nhau của hai thằng ALC là Maze và Vis ko ạ? Em cảm ơn nhiều.

lion

Đại Tá
Bác Lion có thể cho e xin chút cảm nhận về sự khác nhau của hai thằng ALC là Maze và Vis ko ạ? Em cảm ơn nhiều.

Chào bác,

Đâu đó em cũng có nhiều lần so sánh 2 cây này rồi, ở đây em chỉ đưa ra một chút
so sánh thôi, có gì bác tìm hiểu thêm nhé.

1. Maze: êm bóng hơn, đánh vào bóng hơn, bạt tốt hơn, phát bóng chuẩn và xoáy
2. Viscaria: nẩy hơn, nhanh hơn, giật bóng bắn, có vòng cung hơn so với Maze

Về giá thành thì 2 cây này tương đương với nhau, tuy nhiên hình như Viscaria còn
sản xuất nhưng Maze thì đã ngưng để thay bằng cây vợt thương hiệu mang tên cu
Freitas hàng xóm nhà Panadol ;)

bollzlc

Thượng Sỹ
Có ace nào sữ dụng nittaku dhs ma long carbon cho em xin cảm nhận được không? Kết hợp với mặt nào tàu, hay lai tàu em tính dung với yasaka lai tàu! Cảm ơn trước

anhemoy

Đại Tá
Có ace nào sữ dụng nittaku dhs ma long carbon cho em xin cảm nhận được không? Kết hợp với mặt nào tàu, hay lai tàu em tính dung với yasaka lai tàu! Cảm ơn trước
mình đang đánh Nittaku ma long 5. Tàu cũng hay, nhật đức thì cứ nảy tưng tưng như carbon. Còn ma long carbon e nghĩ nó same same king 3 thôi. Chờ cao nhân khác vào giúp bác vậy

HOANG MINH

Đại Tá

Mình chỉ gói gọn trong 2 từ "toẹt zời" :D:D:D

Bình luận từ Facebook