Lời xin lỗi của Chủ tịch thương hiệu Darker về Legato 7P

meoluoitmb

Đại Tá
Cái này thì mấy ông thần globe999, Malin_no1 và vài ông râu ria la liếm bên bongbanfc nữa không biết có dán băng dính vào mồm không nhỉ, hay lại chốn vào cái góc nào đấy chờ cơn bão đi qua nhỉ?

mtam

Binh Nhất
Lâu nay bận công việc quá chẳng có cả thời gian đánh bóng cũng như vào diễn đàn. Hôm nay mới vào được thì lại thấy chuyện này.
Từ trước đến giờ cốt mình dùng toàn hàng xách tay từ Nhật về (tự mình xách hoặc nhờ bạn xách dùm về)
Mua bên kia cầm về giá có khi còn cao hơn mua ở nhà một chút nhưng mà được cái yên tâm.
Giờ mới thấy không uổng công sức của mình.

Chuyện sản phẩm bị lỗi thì không phải là không có nhưng còn phải xem lỗi kiểu gì
Những lỗi mà bằng biện pháp nào đó (cải tiến dây chuyền sản xuất, kiểm tra...) mà phòng tránh được thì mình tin là người Nhật làm rất tốt
Chính vì thế "made in japan" nó thành một cái giấy chứng nhận mà mất bao nhiêu năm người Nhật mới đạt được.
Kể cả "made in china" nhập khẩu vào Nhật cũng phải trải qua sự kiểm soát gắt gao nên chất lượng khác hẳn cái "made in china" mà anh em ta vẫn thấy.

Còn trong chuyện này, mình không biết đúng sai ra sao nhưng việc một ông chủ tịch một hãng gửi thư xin lỗi thì không phải là chuyện nhỏ đâu
Khi người ta gửi thư xin lỗi tức là người ta đã phải kiểm tra sản phẩm bị phàn nàn đó rất kỹ nếu có phải xin lỗi thì cũng xin thưa là phải có kết quả kiểm tra
Nói rõ để khách hàng hiểu, lỗi là do đâu. Biện pháp khắc phục thế nào,...
Chứ không phải xin lỗi khơi khơi rồi lần sau lại thế như ở nơi khác đâu!

XeLu3b@nh

Đại Tá
Lâu nay bận công việc quá chẳng có cả thời gian đánh bóng cũng như vào diễn đàn. Hôm nay mới vào được thì lại thấy chuyện này.
Từ trước đến giờ cốt mình dùng toàn hàng xách tay từ Nhật về (tự mình xách hoặc nhờ bạn xách dùm về)
Mua bên kia cầm về giá có khi còn cao hơn mua ở nhà một chút nhưng mà được cái yên tâm.
Giờ mới thấy không uổng công sức của mình.

Chuyện sản phẩm bị lỗi thì không phải là không có nhưng còn phải xem lỗi kiểu gì
Những lỗi mà bằng biện pháp nào đó (cải tiến dây chuyền sản xuất, kiểm tra...) mà phòng tránh được thì mình tin là người Nhật làm rất tốt
Chính vì thế "made in japan" nó thành một cái giấy chứng nhận mà mất bao nhiêu năm người Nhật mới đạt được.
Kể cả "made in china" nhập khẩu vào Nhật cũng phải trải qua sự kiểm soát gắt gao nên chất lượng khác hẳn cái "made in china" mà anh em ta vẫn thấy.

Còn trong chuyện này, mình không biết đúng sai ra sao nhưng việc một ông chủ tịch một hãng gửi thư xin lỗi thì không phải là chuyện nhỏ đâu
Khi người ta gửi thư xin lỗi tức là người ta đã phải kiểm tra sản phẩm bị phàn nàn đó rất kỹ nếu có phải xin lỗi thì cũng xin thưa là phải có kết quả kiểm tra
Nói rõ để khách hàng hiểu, lỗi là do đâu. Biện pháp khắc phục thế nào,...
Chứ không phải xin lỗi khơi khơi rồi lần sau lại thế như ở nơi khác đâu!

Bác nói rất đúng, theo mình thì không thể dễ dàng đưa ra lời xin lỗi thế này được đâu. mà chỉ bằng một bức thư điện tử thì chưa thể nói lên điều gì cả.
Theo mình ở đây còn nhiều uẩn khúc nữa chứ không đơn giản thế này được.:)

bachikho

Đại Tá
vụ này chìm xuồng rồi sao các bác, ku chủ tịch darker cũng vớ vẩn nhỉ, gửi cái thư xl mồm xong là câm bặt luôn à

Last edited:

bachikho

Đại Tá
------------
Thanks, tôi sẽ nghe bạn khi nào nhận được tôi sẽ thử nó với Target Force. Nhưng có nhiều người nói mặt Target mà không tune thì không phát huy tác dụng, phải vậy không? Tôi cũng đã chơi Combo Gergely 21 với FH Target Force và BH là Target Sound nói chung tôi cũng đánh giá cao 2 mặt này nhưng chưa thử tune bao giờ.
bác nghe ai nói vậy, chắc mấy người bán falco hả bác, nghe tụi đó thì làm j có mút nào ko tune mà chơi đc đâu :D
tốt nhất bác cứ thử falco đi, vì theo mấy người bán thì xài vào bác có thể đánh đc những quả ko tưởng đó (chắc lên ngay đc 3-4 bóng) :D

Bình luận từ Facebook