Lỗi giao bóng

aunhh

Đại Tá
Còn cái ông cười nhăn răng này là tên thứ 3! ;)
Oh, đã post rồi ah. Hehe. Mong cho mấy anh trọng tài xem kĩ video này, bắt hết lỗi giao bóng để khi em quýnh với mấy anh giao bóng che tay, cho em nhờ vì em gặp mấy anh này em hay đi sớm vì ko đỡ được giao bóng. :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Trainee

Đại Tá
Oh, đã post rồi ah. Hehe. Mong cho mấy anh trọng tài xem kĩ video này, bắt hết lỗi giao bóng để khi em quýnh với mấy anh giao bóng che tay, cho em nhờ vì em gặp mấy anh này em hay đi sớm vì ko đỡ được giao bóng. :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Cái ông trọng tài bắt trận CK đơn nữ vừa rồi, khi thi đấu Pre, còn đục chọi bỏ mẹ ra thì còn gì để mà nói nữa! :D

aunhh

Đại Tá
Ông ấy là chủ clb Thăng Long gần trường BKHN. Hôm ra HN, mình được anh em dẫn tới đó chơi tý. Gặp đúng lúc ông ấy đang đánh trận!
Anh có giao lưu với anh ấy ko? Anh ấy là anh trọng tài điểm hả?

anh lang thang

Trung Uý
Em thắc mắc về 3.1 và 3.2 có ai trích luật xem được k ạ?
Em có đọc được k biết ở đâu đó là khi tiếp xúc bóng trong giao bóng thì không bị che bởi bộ phận nào của cơ thể.
Còn nãy h đọc luật thì chỉ có: "2.6.5 Khi quả bóng được đánh đi, bóng phải ở phía sau đường biên cuối bàn nhưng không được xa hơn phía sau phần cơ thể của người giao bóng, trừ tay, đầu hoặc chân là bộ phận cách xa nhất với đường biên cuối bàn." ---> Đại khái che thì sẽ nằm sau :)
3.1 và 3.2 theo em là không sai.

HOANG MINH

Đại Tá
Phần lớn giao bóng ăn gian, che bóng "bà cố" lun :D

Trainee

Đại Tá
:D:D:D:D:D. Làm trọng tài giải quốc gia đâu phải chuyện đùa.
Anh có giao lưu với anh ấy ko? Anh ấy là anh trọng tài điểm hả?
Lật điểm là việc của các em gái xinh tươi và chắc lấy người bản địa, chứ ai lại từ HN vào tận Cần Thơ lật điểm! :D
Ông áo vàng đi dép, ngồi ghế rơ tay, chỉ tay kia kìa:

Trainee

Đại Tá
Em thắc mắc về 3.1 và 3.2 có ai trích luật xem được k ạ?
Em có đọc được k biết ở đâu đó là khi tiếp xúc bóng trong giao bóng thì không bị che bởi bộ phận nào của cơ thể.
Còn nãy h đọc luật thì chỉ có: "2.6.5 Khi quả bóng được đánh đi, bóng phải ở phía sau đường biên cuối bàn nhưng không được xa hơn phía sau phần cơ thể của người giao bóng, trừ tay, đầu hoặc chân là bộ phận cách xa nhất với đường biên cuối bàn." ---> Đại khái che thì sẽ nằm sau :)
3.1 và 3.2 theo em là không sai.
Bạn đọc kỹ lại luật đi, Video chuyên nghiệp người ta làm không nhầm được đâu!

Bình luận từ Facebook