LỜi cẢm Ơn

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Sau hơn 01 tháng chuẩn bị và cũng đến ngày khai mạc giải . Toàn thể ae trong box hân hoan và phấn khởi cùng nhau tụ họp tai nhà thi đấu thể thao của Huyện Lập Thạch . Sau gần 01 ngày hơn 50 VĐV của 08 đoàn tham dự giải lần này đã cùng nhau tranh tài và cống hiền những pha bóng đẹp những trận đấu gây kịch tính và nghẹt thở . Cuối cùng chiếc cup và chức vô dịch của giải lần này cũng đã ở lại với chủ nhà Lập Thạch rất may mắn đây cũng là giải lần đầu tiên được tổ chức và hơn thế nữa chủ nhà lại giành chức vô địch . Măc dù giải đã thành công tốt đẹp nhưng BTC chúng tôi không thể không kể tới những mạnh thường quân đã ủng hộ cho giải lần này đó là : CÔNG TY TTHH XUÂN TÌNH ở thị trấn Lập Thạch . CÔNG TY TTHH HỎA CHÂU ở Hà Nội và một số cá nhân.......cũng đã góp phần để giải thành công như mong muốn.Một lần nữa BTC chúng tôi cảm ơn các cơ quan báo đài đã cập nhật thông tin của giải kịp thời
Nhưng sau giải lần này BTC cũng như lãnh đội của cac đoàn hãy xem lại mình và rút ra kinh nghiệm để giải lần sau thành công tốt đẹp hơn
Thay mặt BTC cũng như đơn vị chủ nhà cho phép tôi được chân thành cảm ơn tới Lãnh đội và các VĐV cổ động viên nhiệt huyết của các đoàn . Tổ trọng tài , tổ thư ký đã về lập thạch tham dự giải BB BOX Vĩnh phúc mở rộng lần thứ nhất

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Chúc mừng BOX VĨNH PHÚC tổ chức giải lần đầu thành công .
Chia vui với Anh em Lập Thạch đã đoạt chức VÔ ĐỊCH đầy hãnh diện .
Hy vọng MOD và anh em VĨNH PHÚC có kinh nghiệm và có đà thuận lợi sẽ làm thêm nhiều giải mới
để anh em VĨNH PHÚC có sân chơi bổ ích , phát triển phong trào ngày càng mạnh hơn .
Mình ở tận Sài gòn mà vẫn háo hức ngóng tin giải của các bạn . CHÚC MỪNG .

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Anh Hiệu à! Em nghĩ anh em mình chuẩn bị thế là tuyệt vời rồi...
Thực sự sau giải em cũng rút ra nhiều điều...nhận ra nhiều điều nữa....hiểu thêm cũng nhiều......
Bước phát triển tiếp theo: anh có ý kiến gì không?
Sang tháng 7 em có ý tưởng về 1 giải có độ tuỏi trên 45 (cho các bác, các chú - những cổ động viên nhiệt thành nhất của anh em mình)
:eek:lần này chắc chỉ có nhất, nhì, ba, khuyến khích thôi...bỏ triển vọng anh ạ....

lekien123

Binh Nhất
Anh Hiệu à! Em nghĩ anh em mình chuẩn bị thế là tuyệt vời rồi...
Thực sự sau giải em cũng rút ra nhiều điều...nhận ra nhiều điều nữa....hiểu thêm cũng nhiều......
Bước phát triển tiếp theo: anh có ý kiến gì không?
Sang tháng 7 em có ý tưởng về 1 giải có độ tuỏi trên 45 (cho các bác, các chú - những cổ động viên nhiệt thành nhất của anh em mình)
:eek:lần này chắc chỉ có nhất, nhì, ba, khuyến khích thôi...bỏ triển vọng anh ạ....

tuan a,khách quan o ngoài a nhìn nhận thấy ae o vp mình tổ chức jải như vậy là quá tuyệt voi rồi e ạ,nhưng việc mà 1 boc cần làm bây ho gio la phân Hang cua box thì vẫn chua thấy làm đâu,em và ae của box cố gắng tổ chức đánh phân hạng cho ae để phân biệt được tôp 10 (hoặc hạng A) của box để ae cùng cố gắng tập luyện để lên hạng có như vậy thì tất cả moi cùng nhau lên bóng được e a.khi phân hạng xong e tổ chúc jải cũng ko muộn đâu

Binh_Sadieu

Binh Nhì
bác ở trong sài gòn cho cháu hỏi có phải trong đó nhiều người dùng cốt nitaku lắm không ak.nếu như bác biết ai có cốt nitaku lagerspear thi bác bảo chau'.cháu ở gần nhà chú hiệu_timoboll bác ak.cháu bình.sdt:0979109838. cháu cam ơn bác.

Bình luận từ Facebook