LEAGUE OF LEGENDS TEAM

HạnhNguyễn

Trung Uý
THUA NỮA RỒI. HA HA. BUỒN NHƯNG VUI. LÂU LẮM MỚI THẤY LẠI AE MÌNH BÊN NHAU.NHIỀU THẾ HỆ KHÁC NHAU NHƯNG BÊN NHAU HOÀ ĐỒNG VUI VẺ CỔ VŨ CHO NHAU HẾT MÌNH VÀ NHIỆT TÌNH." THÍCH MỖI VẤN ĐỀ ĐÓ THÔI ". HE HE. CÁI ĐÓ CHỈ CÓ TEAM MÌNH MỚI LÀM ĐC VẬY THÔI NHA. HE HE. CỐ GẮNG TRẬN SAU THÔI. XÔLÊÊ.......HJXXX

Last edited:

nam_chem

Trung Uý
THUA NỮA RỒI. HA HA. BUỒN NHƯNG VUI. LÂU LẮM MỚI THẤY LẠI AE MÌNH BÊN NHAU.NHIỀU THẾ HỆ KHÁC NHAU NHƯNG BÊN NHAU HOÀ ĐỒNG VUI VẺ CỔ VŨ CHO NHAU HẾT MÌNH VÀ NHIỆT TÌNH." THÍCH MỖI VẤN ĐỀ ĐÓ THÔI ". HE HE. CÁI ĐÓ CHỈ CÓ TEAM MÌNH MỚI LÀM ĐC VẬY THÔI NHA. HE HE. CỐ GẮNG TRẬN SAU THÔI. XÔLÊÊ.......HJXXX View attachment 61947

"Thắng không kiêu bại không nản", quá tuyệt vời. Đây là hình ảnh của đội Kỳ An năm 2014, tất cả vì đồng đội; cùng nhau hòa chung một nhịp tạo thành một tập thể mạnh và đáng gờm cho các đối thủ, xin chúc mừng đội LEAGUE OF LEGENDS TEAM đã hội tụ được yếu tố quan trọng này, chúc đội chiến thắng và thành công chặng đường còn lại của giải.

HạnhNguyễn

Trung Uý
"Thắng không kiêu bại không nản", quá tuyệt vời. Đây là hình ảnh của đội Kỳ An năm 2014, tất cả vì đồng đội; cùng nhau hòa chung một nhịp tạo thành một tập thể mạnh và đáng gờm cho các đối thủ, xin chúc mừng đội LEAGUE OF LEGENDS TEAM đã hội tụ được yếu tố quan trọng này, chúc đội chiến thắng và thành công chặng đường còn lại của giải.
Hjhj. CÁM ƠN A NAM

Bình luận từ Facebook