Lâu quá không quay lại bongban.org

Quangmasat

Thượng Sỹ
Không biết dạo này dân tình sinh hoạt ra sao nữa? Có còn máu lửa bia bọt như ngày xưa không? Ct9 nhiều bia, nhiều lẩu quá mà cáccao thủ chả đến nhậu là sao?

tung_tu_te

Binh Nhì
Hehe, chả biết bác này đánh ở tầng mấy nhỉ, chưa biết bác là bác nào nhỉ. Hôm nào phải giao lưu xem thế nào mới được

Quangmasat

Thượng Sỹ
Hôm thứ 6 gặp bác hangruoi đi trên đường Hoàng Quốc Việt thì phải. Dạo này nom ốm yếu quá, hôm nào rảnh sang ct9 em gửi 4 bi động viên nhá

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hôm thứ 6 gặp bác hangruoi đi trên đường Hoàng Quốc Việt thì phải. Dạo này nom ốm yếu quá, hôm nào rảnh sang ct9 em gửi 4 bi động viên nhá

Ông này cứ núp gió ở đâu, tên cũng không, tuổi thì chả biết mà chém cứ như thần!! :D

Quangmasat

Thượng Sỹ
Ông này cứ núp gió ở đâu, tên cũng không, tuổi thì chả biết mà chém cứ như thần!! :D

Bác sang CT9 mà chưa gặp em thì coi như chưa sang rồi. Hôm nào bác sang cho anh em tiếp chiêu nhé. Lâu quá rồi không biết có gì mới không? mà có đúng hôm thứ 6 tuần trước bác vào nhà ai trong ngõ đường Hoàng Quốc Việt ko thế?

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Lâu ko quay lại cũng là vì mỏ bia ở CT9 hết nên đóng cửa! Giờ chắc lại sênh rồi là CT9 hoạt động rộn ràng ghê nhể?

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Cái dạ dày nó hành hơn 1 năm rồi (táng hàng đống thuốc rồi), cho nên đánh đấm yếu hẳn, gần đây không dám sờ đến vợt + bia nữa! :mad:
Nhà tôi ở HQV mà, con học cũng ở HQV nên hàng ngày lượn lờ ở đó... :D

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cái dạ dày nó hành hơn 1 năm rồi (táng hàng đống thuốc rồi), cho nên đánh đấm yếu hẳn, gần đây không dám sờ đến vợt + bia nữa! :mad:
Nhà tôi ở HQV mà, con học cũng ở HQV nên hàng ngày lượn lờ ở đó... :D

Thay lấy cái thúi ni- lông hay cái săm BMW vào ,bỏ cái dạ dày cũ đi.Khỏi phải thuốc men gì cả!
Đảm bảo khỏi luôn nhé bác!!!

hiepga

Đại Tá
Cần tìm 1 người đánh cơ bản tốt tập luyện sáng ,chiều tại Ct4a2 Linh Đàm
tít bác nào sắp xếp time được alo em, dạo này đang tập lại nên dành nhiều time chút, với lại cũng sắp sang hè chơi buổi chiều cũng khá nóng nên tập buổi sáng thì tốt, sáng 6h chiều 5h tại tầng 1 Ct4a2 Linh đàm,(chân siêu thị Bài thơ). Phí tập ở đây cũng khá hạt dẻ, tầm 110K/tháng, bàn đẹp điện nước đầy đủ :D
LL 0933 699 366 Hiệp

son.mrbaby

Thượng Sỹ
Em trước cũng có chơi tập gần chục năm mà bỏ lâu quá rồi.cái la két cũng mọt hỏng mất.cũng đang muốn chơi lạo.bác nào có địa điểm nào gần định công chơi thì cho e rèn luyện ké với ak. :D

hiepga

Đại Tá
Em trước cũng có chơi tập gần chục năm mà bỏ lâu quá rồi.cái la két cũng mọt hỏng mất.cũng đang muốn chơi lạo.bác nào có địa điểm nào gần định công chơi thì cho e rèn luyện ké với ak. :D
Ban qua Linh Dam thi ll minh nhe/ 0933699366. Cho minh ban dep. ma it nguoi choi lam.

son.mrbaby

Thượng Sỹ
Vâng.e đang tìm mua lại cái la két đã.dạo qua mấy toppic bán thấy hàng mới chát quá.hiz.cả mấy thùng sữa của con rồi.bác bít ai bán la két cũ bảo e với.e muốn tập lại đánh lâu dài hàng ngày luôn
Ban qua Linh Dam thi ll minh nhe/ 0933699366. Cho minh ban dep. ma it nguoi choi lam.

hiepga

Đại Tá
Vâng.e đang tìm mua lại cái la két đã.dạo qua mấy toppic bán thấy hàng mới chát quá.hiz.cả mấy thùng sữa của con rồi.bác bít ai bán la két cũ bảo e với.e muốn tập lại đánh lâu dài hàng ngày luôn
Bác ll nhé. bác muốn mua cốt tầm bao nhiêu qua e tư vấn cho. t3 e lên Hn có j ll nhé. Chỗ e bàn đẹp mà phí rẻ lắm. tập sả láng

Bình luận từ Facebook