Lào Cai. Toàn quốc. ten 64 đỏ cần tìm chồng mới.

Tosios

Đại Uý
ko phải là 0972...996 đâu, đó là em đấy. còn tosios là 0977404939 cơ. bác đừng nhầm nhé keo lai phạt rượu đấy heeeeeee

Bác mới bị nhầm đấy! Đọc lại câu của bác duong nguyen nhé! "Hôm nào có dịp lên TN là anh sẽ alo cho chú 0972...996 nhé."

thienthuonghoa

Trung Sỹ
.
==================
Trước hết là Up cho hàng của Nguyễn .
Hai - thế Tosio và thienthuonghoa đều ở Thái nguyên à ( TP hay ở bên ngoài ) , tiếc quá tuần trước chú lên TN động viên tinh thần cho anh cu nhà chú thi tuyển Công chức KB 2 ngày, nhờ Dũng ( Vinenbongban...) giúp về nơi ăn nghỉ , sau đó vác vợt đi chiến được một buổi chiều.. Sau đó cả 2 cùng bận ( Vợ Dũng sinh cháu ) , nên không có dịp đi được đâu nữa.

cháu đã nói chuyện với chú rồi ạ. cháu ở LC công tác ở TN chú ạ. vâng khi nào chú đến LC hay TN chú cho cháu biết nhé.

duong_nguyen

Trung Sỹ
.
==================
Trước hết là Up cho hàng của Nguyễn .
Hai - thế Tosio và thienthuonghoa đều ở Thái nguyên à ( TP hay ở bên ngoài ) , tiếc quá tuần trước chú lên TN động viên tinh thần cho anh cu nhà chú thi tuyển Công chức KB 2 ngày, nhờ Dũng ( Vinenbongban...) giúp về nơi ăn nghỉ , sau đó vác vợt đi chiến được một buổi chiều.. Sau đó cả 2 cùng bận ( Vợ Dũng sinh cháu ) , nên không có dịp đi được đâu nữa.
Cảm ơn chú NHân nhé. Hi vọng có dịp nào đó chú cháu mình được gặp nhau.

trungboll

Trung Sỹ
Đã có hình thương tâm của em nó. Xin các bác vào chém đi ạ

"Ta mơ thấy em,ở nơi kia xa lắm...."Tối qua tới giờ chờ xem mắt em nó,giờ thì thấy thất vọng quá,lâu lâu tìm gái có chồng quan hệ xem sao nhưng cô nàng quá....!và vì mình ở trong SG nên chắc ko có duyên với em nó rồi,thôi xin hủy gạch với chủ thớt nghen ,hẹn bạn gd lần sau vậy,thanks!

duong_nguyen

Trung Sỹ
"Ta mơ thấy em,ở nơi kia xa lắm...."Tối qua tới giờ chờ xem mắt em nó,giờ thì thấy thất vọng quá,lâu lâu tìm gái có chồng quan hệ xem sao nhưng cô nàng quá....!và vì mình ở trong SG nên chắc ko có duyên với em nó rồi,thôi xin hủy gạch với chủ thớt nghen ,hẹn bạn gd lần sau vậy,thanks!
Thì em đã xin lỗi bác rồi còn gì nữa. Ông bác của em ở CLB toàn chém vào bàn, Hôm nay có tí màu buổi sáng. Tiếc đứt cả ruột.

binhnguyen

Binh Nhì
Up giúp anh, mặt còn tốt quá. Em chắc chắn chút vỡ rìa không ảnh hưởng đến chất lượng (mặt đỏ em đang dùng còn vỡ nhiều hơn nhiều :D), chỉ hơi băn khoăn chỗ dập (?) bên trong thôi. Nhưng nếu giá hợp lý thì vẫn quá ngon!!! Hay anh inbox cho em cái giá, ổn thì em giới thiệu cậu bạn xem sao.

duong_nguyen

Trung Sỹ
Up giúp anh, mặt còn tốt quá. Em chắc chắn chút vỡ rìa không ảnh hưởng đến chất lượng (mặt đỏ em đang dùng còn vỡ nhiều hơn nhiều :D), chỉ hơi băn khoăn chỗ dập (?) bên trong thôi. Nhưng nếu giá hợp lý thì vẫn quá ngon!!! Hay anh inbox cho em cái giá, ổn thì em giới thiệu cậu bạn xem sao.
Anh đã pmmm với em trong inbox rồi nhé. Mà không đi đc nữa anh để lại chơi.

Bình luận từ Facebook