Lào cai: Thử xếp trình bóng bàn Lào Cai theo A, B, C, D, E...

Duongapaco

Đại Tá
Đức con lào kai có phải đang học ở từ sơn và đánh diễn đàn cho đội nhà quàn không nhỉ. Nếu phải thì cũng chỉ D cứng thôi bạn ạ
Vũ Anh Đức đang học tại Từ Sơn là đúng rồi bạn nhé, hình như bạn lại có sự nhầm lẫn rồi nhé, ở đây đang dự kiến xếp hạng bóng bàn Lào Cai thôi chứ không phải hạng của diễn đàn bóng bàn VN đâu.

Duongapaco

Đại Tá
Có thể bạn ấy nhầm Thỏa APT là anh Tâm hay anh Khôi gì đó. Về diễn đàn xếp hạng theo mình cũng tương đối thôi. Thỏa APT mới vào Công ty APT thì có thể xếp trình C của diễn đàn. Tất nhiên bác Yên cũng đồng ý với em là mọi thứ tương đối thôi vì có những C diễn đàn nhưng cũng chưa nuốt dễ hạng D của Lào Cai đâu. Đơn giản vì các hạng là do Lào Cai tự xếp nên chưa chuẩn. Mình cũng đã xem một số cầu thủ hạng C diễn đàn rồi, còn nhiều khiếm khuyết lắm. Có nhiều người đánh bóng rất tốt nhưng vì họ ko tham gia diễn đàn nên chẳng biết họ ở hạng gì cả. Nhìn chung tâm B và C diễn đàn thì Lào Cai có thể đủ lực lượng tiếp được, còn A thì đúng là nhỉnh hơn một trình độ mà Lào Cai chưa có ai có thể chống chọi về mặt đánh đơn. Còn đánh đôi thì cứ 1 A diễn đàn cặp với 1 C diễn đàn là lên Lào Cai có thể tiếp được.
Đội hình mạnh nhất Lào Cai bây giờ có Vinh gai + Phước điện + Đức con và Thỏa gấu. Nếu Bình lô chịu tập thì có thêm Bình lô. Còn đội hình dở nhất Lào Cai bây h có Dũng gai + Yên gai + Giang còi, Long tay trái...Chỉ với đội hình dở nhất này cũng đã làm cho nhiều "cao thủ" các miền lên lào Cai trở về vẫn tim đập, chân run hẹn ngày tái đấu mà chưa dám nói ngày nào trở lại. Thậm chí có những cao thủ dính quả bạt của Bác Yên gai nẩy vào ngực mà còn lên mụn nhiều tháng nay chưa khỏi, hay vô phúc cao thủ nào lỡ dính quả giật bóng của Giang còi rơi vào mắt cá chân phải xoa dầu cấp tốc v.v...đủ thấy đội hình hiếu chiến, đánh dở của Lào Cai nguy hiểm thế nào.
Chú Dũng gai chém gió ghê quá, anh đọc cũng thấy sởn gai ốc lên rồi. Hic

hoantopas

Đại Tá
Có thể bạn ấy nhầm Thỏa APT là anh Tâm hay anh Khôi gì đó. Về diễn đàn xếp hạng theo mình cũng tương đối thôi. Thỏa APT mới vào Công ty APT thì có thể xếp trình C của diễn đàn. Tất nhiên bác Yên cũng đồng ý với em là mọi thứ tương đối thôi vì có những C diễn đàn nhưng cũng chưa nuốt dễ hạng D của Lào Cai đâu. Đơn giản vì các hạng là do Lào Cai tự xếp nên chưa chuẩn. Mình cũng đã xem một số cầu thủ hạng C diễn đàn rồi, còn nhiều khiếm khuyết lắm. Có nhiều người đánh bóng rất tốt nhưng vì họ ko tham gia diễn đàn nên chẳng biết họ ở hạng gì cả. Nhìn chung tâm B và C diễn đàn thì Lào Cai có thể đủ lực lượng tiếp được, còn A thì đúng là nhỉnh hơn một trình độ mà Lào Cai chưa có ai có thể chống chọi về mặt đánh đơn. Còn đánh đôi thì cứ 1 A diễn đàn cặp với 1 C diễn đàn là lên Lào Cai có thể tiếp được.
Đội hình mạnh nhất Lào Cai bây giờ có Vinh gai + Phước điện + Đức con và Thỏa gấu. Nếu Bình lô chịu tập thì có thêm Bình lô. Còn đội hình dở nhất Lào Cai bây h có Dũng gai + Yên gai + Giang còi, Long tay trái...Chỉ với đội hình dở nhất này cũng đã làm cho nhiều "cao thủ" các miền lên lào Cai trở về vẫn tim đập, chân run hẹn ngày tái đấu mà chưa dám nói ngày nào trở lại. Thậm chí có những cao thủ dính quả bạt của Bác Yên gai nẩy vào ngực mà còn lên mụn nhiều tháng nay chưa khỏi, hay vô phúc cao thủ nào lỡ dính quả giật bóng của Giang còi rơi vào mắt cá chân phải xoa dầu cấp tốc v.v...đủ thấy đội hình hiếu chiến, đánh dở của Lào Cai nguy hiểm thế nào.
:D:D Công nhận chú @Duongapaco mà bạt trúng người thì mẩn mụn thật hihihi :D:D

HUNGTRINHHB

Đại Uý
D cứng Lào Cai sẵn sàng tiếp chiêu anh chị em C diễn đàn lên giao lưu và công tác tại Lào Cai. Quan điểm của mình là cứ phải oánh mới biết được. Và đánh là hết mình bất biệt thua bại.
Bạn thông cảm vì mình cũng xem mấy trận Đức con đánh hạng D diễn đàn cho clb Nhà quàn rồi. Nếu xếp hạng theo Tỉnh lào kay thì mình không biết. Nhưng trình bóng của Đức con mà đánh C diễn đàn thì chỉ dự bị thôi. C quá non.

long tay trái

Trung Uý
Bạn thông cảm vì mình cũng xem mấy trận Đức con đánh hạng D diễn đàn cho clb Nhà quàn rồi. Nếu xếp hạng theo Tỉnh lào kay thì mình không biết. Nhưng trình bóng của Đức con mà đánh C diễn đàn thì chỉ dự bị thôi. C quá non.
Ông anh này nghe có vẻ biết rõ về Đức con và đội Nhà Quàn thế có thể mình cũng biết nhau rồi, diễn đàn Lc này để ae chém gió và xếp hạng cũng ở mức tuơng đối thôi, người Lc cực kì mến khách và máu uống bia, nếu có dịp mời bác lên giao lưu vs mọi người trên này và e tin chắc bác sẽ nhớ mãi không chỉ về bb mà còn về sự mến khách nữa, chúc bác sk

Dũng Gai

Moderator
Thực ra anh em chém cho vui thôi, người thường tham gia quản lý diễn đàn như mình không lạ gì các trình A, B, C của diễn đàn. Top A1, A2 nghiệp dư phải kể đến những cái tên như Việt cò, Phú Sóc, Thắng đen, Đạo Ma, Hưng đen, Hoàng cò Thanh Hóa, Sơn lợn, Tài Hải Dương, Hà Yên Bái, Thới nghệ sỹ, Long Phi lê, Tùng vũng tàu, Duy con cà mau, Lâm gai, Nam Tiến, Thái Mèo, Trình cóc, Minh Thái Bình, Tuấn Nam định, Khánh Đạm, Thiều Công...
Thường các anh em đến giao lưu Lào Cai bao giờ mình cũng sắp xếp từ người đánh vừa vừa, rồi người đó thua thì đẩy người khác khá hơn người vừa vừa, những trận cuối thì mới đưa người được gọi là đánh hay nhất vào. Vì Lào Cai ko nhiều cao thủ nên cũng khiêm tốn tiếp khách vậy thôi.
Nhưng mình tin rằng hạng C diễn đàn đến Lào Cai là rất vừa miếng. Nhiều người chỉ nghe danh Thỏa gấu, Long dao phay, Long Dao Quoắm, Bình Búa sắt...đang sống tại Lào Cai cũng đã sợ mất đầu rồi còn đâu tinh thần mà chiến đấu.

Last edited:

HUNGTRINHHB

Đại Uý
  1. Nếu tính ở các Tỉnh thì diễn đàn bb Lào kai là sôi nổi nhất. Mình đã lên lào kai chơi vài lần rồi nhưng đi du lịch và thăm người yêu cũ . chưa được giao lưu bóng bàn . lào kai cảnh đẹp con người tình cảm và quí khách rất đáng yêu..

kaka tran

Thượng Sỹ
  1. Nếu tính ở các Tỉnh thì diễn đàn bb Lào kai là sôi nổi nhất. Mình đã lên lào kai chơi vài lần rồi nhưng đi du lịch và thăm người yêu cũ . chưa được giao lưu bóng bàn . lào kai cảnh đẹp con người tình cảm và quí khách rất đáng yêu..
Nếu có dịp tham quan Sapa và hay thăm người yêu cũ tiếp mời Bác dạo qua một vòng 2 clb Apatit và BBC giao lưu trên tinh thần kết nối đam mê.

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Nếu có dịp tham quan Sapa và hay thăm người yêu cũ tiếp mời Bác dạo qua một vòng 2 clb Apatit và BBC giao lưu trên tinh thần kết nối đam mê.
Xin cảm ơn một ngày không xa khi thông xe cao tốc hà nội sapa mình xẽ lên sapa giao lưu bb uống rượi ngu và ăn thịt gà điên.... (Rượi ngô và gà đen nhé)

Vinh_Gai

Binh Nhất
Nói đến Thoa APT chưa đử trình xếp B được .Cả đội APT mình chưa thấy ai đánh hay được.Vinh gai còn tạm được là B non chứ ko phải A non.
A có thể gọi bất kỳ 1 vận viên trình B nào đánh đo với e...kể cả thái mèo....cứ hỏi kỹ vào

HUNGTRINHHB

Đại Uý
E k dám nhận là A nhưng k thích kiểu vào phán như đúng rồi thế
Tại một số giải thực tế Vinh gai cũng đã ăn vài cao thủ A cứng rồi còn gì... Nếu Vinh gai ở hà nội thì có thể lên A cứng vì còn trẻ và ở hn có điều kiện tập luyện và cọ sát hơn lào kai nhiều...

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Béo gần bằng minh thái bình & Tuấn nam định là được... He he. Hôm nọ xem giải thống nhất giang hồ việt nam tại sì gòn ông bình luận viên nói : anh tuấn NĐ và anh minh TB đã chọn lối đánh rất phù hợp với trọng lượng của các anh..ôm bàn tấn công và chặn đẩy...

Duongapaco

Đại Tá
Xin cảm ơn một ngày không xa khi thông xe cao tốc hà nội sapa mình xẽ lên sapa giao lưu bb uống rượi ngu và ăn thịt gà điên.... (Rượi ngô và gà đen nhé)
Lên Lào Cai mà không thưởng thức món Thắng cố Ngựa tươi tại nhà sàn Cam Đường thì coi như bạn chưa đến Lào Cai nhé. Hj

Bình luận từ Facebook