Lào Cai: Thông báo chính thức giải giao lưu bóng bàn đôi nam các CLB toàn tỉnh

Duongapaco

Đại Tá
Hôm nay lại thêm một bóng hồng nào nữa là thành viên mới của diễn đàn đây nhỉ ?, dù chưa biết bạn là ai nhưng mình hoàn toàn ủng hộ ý tưởng tổ chức giải như sau
1. Giải đơn nữ: VĐV nào thấy có khả năng thì đăng ký thi đấu
2. Giải đôi nữ: mời tất cả các chị em tham gia cho đông vui
3. Giải đôi nam nữ: Lựa chọn các đôi nam nữ cặp đôi hoàn hảo
3. Kinh phí tham gia: Cá nhân, tập thể, các mạnh thường quân ủng hộ giải
Tổ chức thì vui nhưng cũng có nhiều khó khăn mà chỉ những người đã tổ chức rồi mới hiểu như: Có người đăng ký rồi nhưng đến hôm thi đấu lại bận hoặc không tham gia nữa làm cho BTC bị động, kinh phí để tổ chức, giải thưởng, liên hoan ít nên rất khó làm tươm tất đàng hoàng được vì thế áy náy nhiều nhưng nếu mọi người đồng lòng thì ta cứ tổ chức cho vui.
Bạn đứng lên tổ chức, mình sẽ giúp bạn các công việc khác nhé

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Chị em cũng rất muốn tham gia thi đấu giải đơn nữ và đôi nữ. Em thử đưa ra ý kiến như thế này mong anh Duongapaco, Mr Biên, Anh Dũng Gai, Anh GaiTayBo cho một vài nhận xét quý báu để tố chức các anh nhé: Tổ chức giải đơn nữ, đôi nữ ( thời gian có thể trong tháng 6 hoặc tháng 7). Kèm theo một giải nữa là đôi nam nữ : Các đấng mày râu nhiệt tình ủng hộ cả về vật chất lẫn tinh thần có thể được chọn lựa ( hoặc bốc thăm) cho mình một bóng hồng để cặp đôi. ( Giải này nếu tổ chức được tùy thuộc vào lòng nhiệt tình của các anh). Mỗi vận động viên nữ tham gia nộp 200k ( 100k tiền giải, 100k tiền ăn, chém gió), các đấng mày râu ủng hộ tùy tâm. Ý kiến của em chỉ nêu ra chưa chính thức ( rất mong các anh cho ý kiến và vận động các bóng hồng ở CLB của mình).
tiền ăn 100 k thiếu to, phải ít nhất 300 k mới đủ, các mày râu ăn theo nộp 200k.

Duongapaco

Đại Tá
Mình liên hoan ăn thịt chó hay thịt vịt thôi cho nó dân dã, chứ ăn đặc sản tốn kém lắm, tiền liên hoan khoảng 120 k thôi, còn lại là tiền giải thưởng, còn những việc khác mình tự làm lấy cho đỡ tốn tiền mà em

Last edited:
tiền ăn 100 k thiếu to, phải ít nhất 300 k mới đủ, các mày râu ăn theo nộp 200k.

Cảm ơn anh đã góp ý, các bóng hồng chắc đấu giải xong vui quá nên ăn uống cũng không quan trọng lắm vả lại chị em ai ai cũng muốn giảm cân cho người eo thon, nhỏ nhắn mà anh.

Dũng Gai

Moderator
Cảm ơn anh đã góp ý, các bóng hồng chắc đấu giải xong vui quá nên ăn uống cũng không quan trọng lắm vả lại chị em ai ai cũng muốn giảm cân cho người eo thon, nhỏ nhắn mà anh.
Ok em, anh Yên anh ấy đã nói là làm đấy, bằng lăng cứ chờ đợi nhé.
Bằng lăng tím đợi trong nỗi nhớ
Em gửi hồn vào mấy câu thơ
Mong dáng anh về say giấc mộng
Đường bóng trong đêm đẹp như mơ...

Ok em, anh Yên anh ấy đã nói là làm đấy, bằng lăng cứ chờ đợi nhé.
Bằng lăng tím đợi trong nỗi nhớ
Em gửi hồn vào mấy câu thơ
Mong dáng anh về say giấc mộng
Đường bóng trong đêm đẹp như mơ...

Tên em là hoa tím bằng lăng.
Như em chỉ chung thủy một lòng./.

Cảm ơn anh Dũng, anh Duongapaco, anh hoahong, anh GaiTayBo. Em vừa nói lên một số suy nghĩ và ước muốn được tổ chức giải đơn nữ, đôi nữ thế mà các anh đã nhiệt tình ủng hộ. Chị em phấn khởi quá, mong các anh ủng hộ tiếp nhé. Ở CLB BBC có 2 nữ nhờ anh Dũng vận động hộ em, còn ở CLB APT có nhiều nữ nhờ anh Duongapaco vận động , còn CLB Duyên Hải chị Thơm cũng rất " máu" và nhiệt tình vì chị đang dạy bóng ở đó ( nhờ anh Duongapaco vận động giúp). Còn CLB nhà thi đấu nhờ anh Dũng nhé. Các chị em rất nhiệt tình nhưng ít chị em thường xuyên vào Diễn đàn nên không biết thông tin. Các anh thâý thế có được không ạ ( mức đóng của các chị em la 200k giải thưởng có thể không nhiều nhưng vui là chính ).
Sau đó thống nhất danh sách thấy hợp lý thì chọn ngày và địa điểm thi đấu, như vậy các anh thấy có được không ạ.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Tên em là hoa tím bằng lăng.
Như em chỉ chung thủy một lòng./.

Cảm ơn anh Dũng, anh Duongapaco, anh hoahong, anh GaiTayBo. Em vừa nói lên một số suy nghĩ và ước muốn được tổ chức giải đơn nữ, đôi nữ thế mà các anh đã nhiệt tình ủng hộ. Chị em phấn khởi quá, mong các anh ủng hộ tiếp nhé. Ở CLB BBC có 2 nữ nhờ anh Dũng vận động hộ em, còn ở CLB APT có nhiều nữ nhờ anh Duongapaco vận động , còn CLB Duyên Hải chị Thơm cũng rất " máu" và nhiệt tình vì chị đang dạy bóng ở đó ( nhờ anh Duongapaco vận động giúp). Còn CLB nhà thi đấu nhờ anh Dũng nhé. Các chị em rất nhiệt tình nhưng ít chị em thường xuyên vào Diễn đàn nên không biết thông tin. Các anh thâý thế có được không ạ ( mức đóng của các chị em la 200k giải thưởng có thể không nhiều nhưng vui là chính ).
Sau đó thống nhất danh sách thấy hợp lý thì chọn ngày và địa điểm thi đấu, như vậy các anh thấy có được không ạ.
Bạn TE RY đã lập một chuyên mục riêng về: Ý định tổ chức một giải bóng bàn nữ trên trang Lào Cai rồi, từ nay bạn BLT có thể viết bài hay làm thơ trên trang đấy cho tập trung nhé

Bình luận từ Facebook