Lào Cai: Chuẩn bị huynh đệ tương tàn

Status
Không mở trả lời sau này.

Duongapaco

Đại Tá
Thế thôi anh ạ, em nghĩ ko nên đấu nhiều nội dung. Mà cũng có mấy nữ đâu nhỉ: Ngân + Hồng ngân hàng + Hồng BBC + Hoa BBC + Lộc Apatit + Hiệp.
6 chị em, chia 2 bảng, có giải luôn? Anh Yên ơi nếu thế thì Apatit lại tài trợ trao giải cho chị em nhé (Hic).
Đôi nữ chứ ko phải đơn nữ đâu mà em, có 12 nữ nếu đấu đôi thì có 6 đôi đấy.Mà anh nghe nói ngày 23/12 là ngày đặc biệt ! liệu có ngày đấy để tổ chức đấu Bóng bàn ko nhỉ ?

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Đôi nữ chứ ko phải đơn nữ đâu mà em, có 12 nữ nếu đấu đôi thì có 6 đôi đấy.Mà anh nghe nói ngày 23/12 là ngày đặc biệt ! liệu có ngày đấy để tổ chức đấu Bóng bàn ko nhỉ ?

Báo cáo bác, sau khi họp số đôi nam tăng lên 24 đôi, vì thời gian có hạn lại nhiều đôi nên BTC quyết định đánh 2 nội dung thôi anh à. Tổng số người sẽ là khoảng trên 90 ...
@ Mr Biên: Sau khi cập nhật thêm danh sách mời từ các CLB Trường Kinh tế, Bến xe khách, Cty Môi trường, anh Biên nhớ đưa danh sách các đôi lên đây nhé để em cập nhật danh sách chính thức.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Báo cáo bác, sau khi họp số đôi nam tăng lên 24 đôi, vì thời gian có hạn lại nhiều đôi nên BTC quyết định đánh 2 nội dung thôi anh à. Tổng số người sẽ là khoảng trên 90 ...
@ Mr Biên: Sau khi cập nhật thêm danh sách mời từ các CLB Trường Kinh tế, Bến xe khách, Cty Môi trường, anh Biên nhớ đưa danh sách các đôi lên đây nhé để em cập nhật danh sách chính thức.
Thế thì đông vui quá em nhỉ, thôi cũng được có thể giải ĐÔI NỮ sẽ đấu vào chiều cùng ngày sau khi liên hoan vậy ( các chị em nữ máu chiến lắm, việc này để anh bàn với Ngân thuế sau ). Một vài hôm nữa anh sẽ gửi danh sách CLB APT tham gia thi đấu cho em nhé

mr Bien

Binh Nhì
Gửi Dũng: Danh sách các đôi mời theo tinh thần cuộc họp tối 12/12 như sau. 1/ Trường KT: Thắng (a Thắng GD) + Bằng, Dũng + Hoàng. 2/ Bến xe LC: Vang + Hiếu, Huệ + Quang. 3/ Công ty MTDT: Tân + Tuyên, Trường + Hoàng. 4/ Công ty nươc sạch LC: Thanh + Sơn, Đức + Tuyến

Duongapaco

Đại Tá
Gửi Dũng: Danh sách các đôi mời theo tinh thần cuộc họp tối 12/12 như sau. 1/ Trường KT: Thắng (a Thắng GD) + Bằng, Dũng + Hoàng. 2/ Bến xe LC: Vang + Hiếu, Huệ + Quang. 3/ Công ty MTDT: Tân + Tuyên, Trường + Hoàng. 4/ Công ty nươc sạch LC: Thanh + Sơn, Đức + Tuyến
Mình dự kiến Dũng Trường kinh tế đấu đôi với Vũ trường Trung cấp nghề ( hai bạn này sinh hoạt tại CLB APT ) nếu Trường kinh tế sắp xếp Dũng kẹp đôi với Hoàng thì để mình sắp xếp lại người đấu với Vũ nhé

Dũng Gai

Moderator
Mình dự kiến Dũng Trường kinh tế đấu đôi với Vũ trường Trung cấp nghề ( hai bạn này sinh hoạt tại CLB APT ) nếu Trường kinh tế sắp xếp Dũng kẹp đôi với Hoàng thì để mình sắp xếp lại người đấu với Vũ nhé
Dạ bác Yên và bác Biên dàn xếp vụ trùng người này: Dũng trường Mr Thắng đánh cho cả apatit lẫn trường, em ko sắp nổi đâu ạ. Em đi Lai Châu vài hôm mới về, dự kiến 15 này lù lù xuất hiện tại Lào Cai.

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Anh Yên ơi, anh sớm gửi danh sách cho em với. Em thấy phức tạp là Dũng Cộng đồng đánh cho bên nào?
Dự kiến có thêm 4 đôi nữa:
1.Tuấn đồng + Chính bấc sỹ (BBC)
2. Giang + Khao (BBC)
3. Chính + Dũng (P.Lào Cai);
4. Song + Được (P.Lào Cai).

Như vậy dự kiến về các đôi như sau:

I. Về nội dung đôi nam nữ: :
1. Biên + Lan
2. Dũng + Hoa
3. Khao + Hồng
4. Sơn + Hiệp
5. Hà + Lộc
6. Chung + Hằng
7. Hải + Thơm
8. Khôi + Minh
9. Sơn + Đàm
10. Hải + Ngân
11. Phước + Hồng
12. Vinh + Túy
II. Đôi nam Dự kiến sẽ có 27 đôi như sau

1. Hiệp + Nam (apatit)
2. Việt + Mạnh (Apatit)
3. Yên + Tâm(Apatit)
4. Vũ + Dũng (Apatit)
5. Biên + Cường (BBC)
6. Dũng Gai + Trung (BBC)
7. Bình + Hạnh (BBC)
8. Phương + Phong (BBC)
9. Ca + Lừu (BBC)
10. Hà + Tuấn (BBC)
11. Ngọc + Thắng (BBC)
12. Hải + Hùng (DH)
13. Ký + Chiến (DH)
14. Quang + Khanh (DH)
15. Tuấn + Thuật (Phố Lu);
16.Tuấn đồng + Chính bấc sỹ (BBC)
17. Giang + Khao (BBC)
18. Chính + Dũng (P.Lào Cai);
19. Song + Được (P.Lào Cai).
20. Thắng + bằng (Trường KT)
21. Dũng + Hoàng (Trường KT)
22. Vang + Hiếu (Bến xe khách)
23. Huệ + Quang (Bến xe khách)
24. Tân + Tuyên (Cty Môi trường)
25. Trường + Hoàng (Cty môi trường)
26. Thanh + Sơn (Cty nước sạch)
27. Đức + Tuyến (Cty nước sạch).

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
CLB APT thống nhất với Dũng CĐCĐ về Trường đấu với Anh Hoàng rồi em nhé. So với dự kiến ban đầu thì số đôi nam đã tăng thêm 11 đôi rồi nhỉ ( từ 16 đôi lên 27 đôi ) đông và vui đấy nhưng sẽ ảnh hưởng đến chất lượng giải, hay là mình nâng lên 32 đôi song đấu loại trực tiếp theo gọng nhỉ ?, nếu được vậy thì CLB bọn anh đăng ký thêm 2 đôi nữa nhé !

Dũng Gai

Moderator
CLB APT thống nhất với Dũng CĐCĐ về Trường đấu với Anh Hoàng rồi em nhé. So với dự kiến ban đầu thì số đôi nam đã tăng thêm 11 đôi rồi nhỉ ( từ 16 đôi lên 27 đôi ) đông và vui đấy nhưng sẽ ảnh hưởng đến chất lượng giải, hay là mình nâng lên 32 đôi song đấu loại trực tiếp theo gọng nhỉ ?, nếu được vậy thì CLB bọn anh đăng ký thêm 2 đôi nữa nhé !

Em sợ đấu như vậy mọi người ko được đánh nhiều anh ạ. Mặt khác Dũng cộng đồng ko đánh cho anh thì ai thay ạ? Anh cứ sắp đôi bên anh đi.

Duongapaco

Đại Tá
Mấy cao thủ của CLB APT như: Việt, Nam hôm ấy lại vắng mặt vì lý do cá nhân mất rồi, nên lực lượng đôi nam của bọn anh sẽ thay đổi tạm như sau:
- Hiệp + Vũ
- Mạnh + Hải
- Hải + Hưng
- Yên + Khôi
- Long + Việt ( cò )
- Vinh + Mậu
Đôi nam nữ:
- Hà + Lộc
- Tâm + Thơm
- Chung + Hằng
- Sơn + Đàm
- Vệ + Minh
Về cơ bản anh đăng ký như vậy, nếu sáng hôm ấy có thay đổi thì điều chỉnh thay người sau em nhé
Tổng số người tham gia: 26 người ( cả lái xe phục vụ đoàn )

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Như vậy dự kiến về các đôi như sau:

I. Về nội dung đôi nam nữ: :
1. Ca + Lan (BBC)
2. Vũ + Hoa (BBC) - Đôi vợ chồng
3. Phong + Hồng (BBC) - Đôi vợ chồng
4. Sơn + Hiệp (BBC)
5. Hà + Lộc (APT)
6. Chung + Hằng (APT)
7. Tâm + Thơm (APT)
8. Vệ + Minh (APT)
9. Sơn + Đàm (APT)
10. Hải + Ngân (DH)
11. Phước + Hồng (DH)
12. Vinh + Túy (DH)
II. Đôi nam Dự kiến sẽ có 28 đôi như sau
1. Hiệp + Vũ (APT)
2. Hải + Mạnh (APT)
3. Yên + Khôi (APT)
4. Hải + Hưng (APT)
5. Long + Việt Cò (APT)
6. Mậu + Vinh (APT)
7. Biên + Cường (BBC)
8. Dũng Gai + Trung (BBC)
9. Bình + Hạnh (BBC)
10. Phương + Thắng (BBC)
11. Hà + Tuấn Xây dựng (BBC)
12. Ngọc + Lừu (BBC)
13.Tuấn đồng + Chính BS (BBC)
14. Giang + Khao (BBC)
15. Hải + Hùng (DH)
16. Ký + Chiến (DH)
17. Quang + Khanh (DH)
18. Tuấn + Thuật (Phố Lu);
19. Chính + Dũng (P.Lào Cai);
20. Song + Được (P.Lào Cai).
21. Thắng + Bằng (Trường KT)
22. Dũng + Hoàng (Trường KT)
23. Vang + Hiếu (Bến xe khách)
24. Huệ + Quang (Bến xe khách)
25. Tân + Tuyên (Cty Môi trường)
26. Trường + Hoàng (Cty môi trường)
27. Thanh + Sơn (Cty nước sạch)
28. Đức + Tuyến (Cty nước sạch).

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Đôi nam nữ trên đấy lại thay đổi hả em, trước: Biên + Lan, Dũng + Hoa, Khao + Hồng sao bây giờ lại: Ca + Lan, Vũ + Hoa, Phong + Hồng nhỉ ? hay là lại có chuyện gì rồi đấy em

binhyb

Moderator
Dũng gai ơi, vừa rồi ở LC mình có tổ chức giải bb gì không mà có Hưng( huyện Tuần Giáo Điện Biên) tham gia được giải ba đơn nam ?

Dũng Gai

Moderator
Dũng gai ơi, vừa rồi ở LC mình có tổ chức giải bb gì không mà có Hưng( huyện Tuần Giáo Điện Biên) tham gia được giải ba đơn nam ?

Chắc là liên quan đến giải ngành điện 8 tỉnh Tây bắc anh Bình ạ. Còn giải tỉnh thì không phải anh nhé.

Dũng Gai

Moderator
Đôi nam nữ trên đấy lại thay đổi hả em, trước: Biên + Lan, Dũng + Hoa, Khao + Hồng sao bây giờ lại: Ca + Lan, Vũ + Hoa, Phong + Hồng nhỉ ? hay là lại có chuyện gì rồi đấy em
Cái này là dự kiến khi anh Vũ (Chồng Hoa) có đề xuất vậy. Mặt khác có 1 số ý kiến là Dũng + Khao + Biên đã đánh đôi nam rồi thì thôi ko đánh đôi Nam + Nữ anh à. Em thấy bình thường mà, tuy nhiên việc sắp xếp đôi khó thật, lắm thầy nhiều ma. Hì.
Mà anh Vũ (chồng Hoa) vừa gọi điện là ko kẹp với vợ rồi... Khó sắp quá. Em cặp với Hoa cũng ổn nhưng có người lại nghĩ em đánh nhiều quá, chả biết sắp sao nữa...

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Thế là giải đôi nam nữ của anh kém chất lượng mất rồi đấy em nhé, giải đôi nam cũng vậy mà thôi, cái lưng của anh vẫn đau ko biết có đấu được ko, chán thật sắp đến giải Trung cao tuổi tỉnh mà sức khỏe lại ko tốt

Dũng Gai

Moderator
Thế là giải đôi nam nữ của anh kém chất lượng mất rồi đấy em nhé, giải đôi nam cũng vậy mà thôi, cái lưng của anh vẫn đau ko biết có đấu được ko, chán thật sắp đến giải Trung cao tuổi tỉnh mà sức khỏe lại ko tốt

Riêng đôi Phong + Hồng - Hai vợ chồng rất hợp anh à. Đôi Ca + Lan vừa nhất điện lực xong đó.
Còn đôi Vũ + Hoa thì anh Vũ chồng hoa không tham gia nữa. Rất có thể em lại kẹp với Hoa.
Còn Bác Yên thì cứ yên tâm là bác đánh động viên anh em là được rồi, chúc anh khỏi lưng sớm.
Theo em giải này giao lưu uống rượu là chính, ko đặt nặng thắng thua, còn giải Trung Cao tuổi mới có tí "hiếu chiến" ở trong đó. Vì thế Bác Yên yên tâm nhé.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Đối với anh thì ko có vấn đề gì cả, chỉ sợ anh em APT nếu anh ko tham gia thi đấu họ sẽ đấu thiếu tự tin thôi ma em. Kết thúc giải BBC mở rộng, Lào Cai có thành lập đoàn đi Đà Nẵng xem giải Bóng bàn ĐN mở rộng ko em ? anh thấy các nơi rủ nhau đi đông vui quá trời !

Dũng Gai

Moderator
Đối với anh thì ko có vấn đề gì cả, chỉ sợ anh em APT nếu anh ko tham gia thi đấu họ sẽ đấu thiếu tự tin thôi ma em. Kết thúc giải BBC mở rộng, Lào Cai có thành lập đoàn đi Đà Nẵng xem giải Bóng bàn ĐN mở rộng ko em ? anh thấy các nơi rủ nhau đi đông vui quá trời !
Chắc ko anh à, em đang bận quá, dịp này tổng kết Đảng + Chính quyền cứ loạn cả lên.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook