Lăn tăn giữa Topspeed của Dragon và Leoviz Liberty?

Giật Không Xoáy

Thượng Sỹ
Tình hình là em muốn đầu tư một cốt thuần gỗ để chơi cho đa dạng. Kinh phí eo hẹp nên đang lăn tăng giữa Topspeed và Leoviz Liberty. Phong cách tấn công gần bàn. Nhờ các bác tư vấn để lựa chọn. Xin cảm ơn!

tuyetvu79

Đại Tá
Tình hình là em muốn đầu tư một cốt thuần gỗ để chơi cho đa dạng. Kinh phí eo hẹp nên đang lăn tăng giữa Topspeed và Leoviz Liberty. Phong cách tấn công gần bàn. Nhờ các bác tư vấn để lựa chọn. Xin cảm ơn!
Topspeed ......
1 cốt kha hay so voi giá tiền
Truoc đa đánh e nó rui...hôm kia câm lại topspeed của anh ban ., thât su ngac nhiên voi nhũng j nó đem lại..
làm mình cũng mua 1 em để dành..
Topspeed....

langngoi

Đại Tá
bạn cầm 2 cây đó trên tay, chắc ko phải lăn tăn gì đâu, Liberty chau chuốt và hình thức ổn hơn topspeed rất nhiều.

Tấn công gần bàn thì Liberty phù hợp hơn bạn ạ. Những kỹ thuật gần bàn như chặn đẩy, đôi công, giật đờ mi, giật xung, bạt, hất thì Liberty đều nhỉnh hơn.
Những kỹ thuật tầm xa như đối giật, giật cầu vồng, giật moi, giật ép bóng...thì Topspeed sẽ nhỉnh hơn. Topspeed giật cũng rất xoáy và cắm nữa.

nguoiduc

Binh Nhì
đã đánh qua 2 cốt này, liberty nhỉnh hơn b ạ, cũng đang muốn lên đời nên để lại e liberty còn mới khoảng 98%. Lhe: Mr.Vinh 0966.26.26.20 (Facebook, Zalo) - Đc: 381 Trường Chinh, Hà Nội

Bình luận từ Facebook