làm quen và tự giới thiệu.

Thachdaigia

Trung Uý
mình vừa được diễn đàn chính thức kết nạp hội viên mơi ( mặc dù đã là thành viên không chính thức có thâm niên nhiều năm); mục đích tham gia- nhằm nhận được nhiều kinh nghiệm trong môn bóng bàn từ các cao thủ, trung thủ và sàng sàng thủ; động cơ tham gia là kết nối bạn bè; mong được các bác, các chú, các anh, các chị... trên diễn đàn chỉ giáo.hihi

tuannn

Đại Uý
chúc mừng bạn tôi có bài chém gió thứ 2 , nhưng bạn nên giới thiệu thêm về CLB mình đang chơi để AE nào gần đó có thể qua giao lưu chém bia.

Thachdaigia

Trung Uý
CLB của mình mang tên CLB 3 mâm ( vì có 18 người mà), trình độ tương đối đồng đều, chiến đấu đến hơi thở cuối cùng và thường giành chiến thắng thông qua khẩu chiến; rất vui mừng được đón tiếp các bạn gần xa. Nếu đi qua huyện Tiên Lữ hãy ghế vào CLB công chức bon minh giao lưu nhé

Thachdaigia

Trung Uý
mình cũng muốn thông qua diễn đàn này gửi lời cảm ơn trân thành đến bạn Tuannn ( tên nick diễn đàn) và một số người bạn khác nữa ( sẽ liệt kê ra sau) những người bạn tốt, nhiệt huyết, đam mê và rất nam nhi. Hy vọng diễn đàn bóng bàn xẽ có nhiều người bạn như vậy. Hihi, đến giời Hoàng Đạo rồi, minh lai đi kiếm bia đây, chúc các bạn một buổi chiều vui ve bên bàn bóng và trên bàn bia...hihi

Bình luận từ Facebook