Kỹ thuật tam giác - BH đã thực hiện được - H3 của tương lai

Trainee

Đại Tá
Chú đó vợ mới nhảy ổ.
Hì, vợ đẻ mà khỏe mạnh thì nhàn mà, hay tại có nhà em nó thế nhỉ?
Con nhà em lúc được 1 tuổi em mới bắt đầu thấy mệt. Còn trước 1 tuổi nuôi con nhàn nhã quá! Thời đó em đi đánh bóng bàn nhiều hơn bây giờ!

o3ma

Đại Tá
Con nhà em lúc được 1 tuổi em mới bắt đầu thấy mệt. Còn trước 1 tuổi nuôi con nhàn nhã quá! Thời đó em đi đánh bóng bàn nhiều hơn bây giờ!
A thì lúc quái nào cũng thấy nhàn. :)

tosiosHD

Đại Tá
Nhà em 2 vc ở riêng rồi, 2 đứa vẫn nhỏ, nhàn rỗi lúc nào bây giờ nhỉ bác?

Trainee

Đại Tá
Nhà em 2 vc ở riêng rồi, 2 đứa vẫn nhỏ, nhàn rỗi lúc nào bây giờ nhỉ bác?
Có lẽ lúc nào anh có 2 đứa chắc cũng căng.
Còn con anh từ lúc 20 ngày tuổi, Bà ngoại về quê là từ đó 2 vc tự lo cho đến giờ chứ có ai lo cho đâu. 2 vc anh cũng đều đi làm cả đó chứ.

tosiosHD

Đại Tá
Có lẽ lúc nào anh có 2 đứa chắc cũng căng.
Còn con anh từ lúc 20 ngày tuổi, Bà ngoại về quê là từ đó 2 vc tự lo cho đến giờ chứ có ai lo cho đâu. 2 vc anh cũng đều đi làm cả đó chứ.
Vâng! Ý em cũng chỉ nói là sẽ rất bận rộn so với trước đây, chứ ko nói bận rộn suốt 24/24h, 365/365 ngày. Nói tóm lại là ....ước gì trở lại ngày xưa, bác ạ!

o3ma

Đại Tá
Có vụ cafe xôm quá mà mình bị bỏ lỡ hix
Vưỡn caphe này. :)

AndroCS7

Đại Tá
Mày cẩn thận thằng @Red Arc nó cho bán nhà như chơi, nó đánh ít, nhưng chơi không ít đâu, đừng nghĩ nó không cầm vợt là không chơi, jeu nó già lắm đấy, toàn đòn hiểm, chứ không phải chơi kiểu lãng tử đâu.

Anh đã từng nhìn thấy nó thua D Hà Nội ở CLB anh @Dũng điện ảnh rồi, nhưng không vì thế mà xem thường được

Hỏi thêm anh @lamtq anh có thể nói sơ qua jeu nó thế này

1. nó giao bóng cực nặng và cực ngắn, anh chưa nhìn thấy ai đánh được giao bóng của nó, mà chỉ có thể đẩy sang, nhưng cũng ít người, ít quả đẩy sang mà nó phải đẩy lại, mà toàn là nó được đánh, đa số là FH, đưa về BH nó khá rủi ro

2. nó cắt cực nặng, đánh bóng nó cú 1 đa số là phải moi FH, BH anh có đánh được, nhưng không đánh ác được

3. nó BH có thể coi là phế, đánh được nhưng so sánh trình độ BH và FH với nhau cũng như của Hà Yên Bái thôi :D

4. FH nó cực phũ, nhiều xoáy và mạnh, điểm rơi toàn vạch trắng, hoặc mang cá, chứ không có điểm rơi hiền đâu, nói không quá có thể coi như xác định để nó đánh FH thì tỉ lệ đỡ lại vào bàn là 30/70, nhưng đỡ vào bàn mà không điều được, nó đánh cú FH thứ 2 thì tỉ lệ mình đi nhặt bóng là 99%. Anh đã bắt nó đối công ngoài trận, nói chung trình anh gà qué, nhưng nếu đối công FH thì nó cũng chỉ ngang ngang thôi, có khi còn đuối tí, nhưng trong trận đấu thật, nó có cho đối đâu mà đối, vì đòn nó là đòn 1 nhát mà:eek::D
nghe anh tả sao mà giống anh @ngochan84 quá, giao bóng nặng xong chơi trò quăng bụp, mạnh khiếp luôn. Nhưng anh Hân còn có thêm bài lùi lại lốp lắc lên, nếu là hạng E ông ấy lốp cũng đủ ăn rồi :D.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
nghe anh tả sao mà giống anh @ngochan84 quá, giao bóng nặng xong chơi trò quăng bụp, mạnh khiếp luôn. Nhưng anh Hân còn có thêm bài lùi lại lốp lắc lên, nếu là hạng E ông ấy lốp cũng đủ ăn rồi :D.
Chuẩn đấy, jeu giống nhau, nhưng @ngochan84 yếu hơn chút, do cú giao bóng chưa dị bằng, và cú FH anh vẫn đỡ được :D

Lại còn trò lốp lắc nữa à, cái này chắc mới, trước đây đâu có thấy đâu

bynzyn

Thượng Tá
Không thấy vụ rải ổ ở SK team rồi, chủ sới @langngoi không thấy ý kiến gì, anh em ta chiều nay chém ở @CLB DHS Đại học Ngoại ngữ nhé, quanh đó em cũng biết vài ba nơi, nên yên tâm là thoải mái đất diễn nhé
Hnay nhậu từ trưa đến giờ mới tan, kg còn hơi sức đâu mà táng nữa rồi, hẹn ae hôm khác nhé

Bình luận từ Facebook