Kết Quả Bốc thăm Đơn Hạng A Quảng Ninh Premieship 2013

hungtv2002

Đại Tá
trước Ku em nó học tài chén đánh giải sinh viên gọi là Nam tài chính, mới vào nghành và sắp gây dựng được tên tuổi

Trước đây thôi bác. nếu ko thuê thì chưa biết được. giải năm nay em mà không làm thần đèn thì đội KV3 đã vô địch rồi. thua mỗi Hà Nội lâm li 3 2 trận chung kết. bác ở Chi nhánh nào thế nhỉ

UHm, trước thì chỉ có sài gòn nhất thôi, sau này hà nội thuê cả thắng đen vào cũng hút chết, không tiểu sảo, không trọng tài thì nó quất cho 3 roi vào đít....em vào vietin và đi thi đấu cho ngành lâu chưa....anh thì bỏ ngành lâu roài............

đứcrồngQN

Binh Nhì
Khí thế vậy cho nó máu chứ qua được chắc phải oánh với 200% công lực bác ợ. oánh với thằng cu phỏm chưa bao h ăn, Tân thì Thua nó 2 trận rồi. Bác thì mới đây gác em 2 viên, may ra lâm ly váo cụ Kiên.

Anh có khác gì em đâu. anh đánh với 2 thằng đấy bây giờ anh không chịu được, Ngang cơ chắc phải đánh 200% mới có thể ăn được. chúng nó nhanh và chịu khó tập lắm. anh em mình đâu có thời gian tập mấy đâu chứ

Doxuan147

Trung Sỹ
Ban tổ chức cần nghiên cứu...mình thấy ở bảng B , có vdv xếp đánh 2 trận liền, trong khi đó còn những vđv khác lại không bố trí.
Như vậy là chưa hợp lý. kính BTC xen xét./.

LMC

Trung Tá
cục diện rất khó đoán :
bảng A anh em Siêu đội Đức rồng.2 chú em tân, phỏm dạo này tiến bộ kinh khủng hiểm họa của giải, Đức, phỏm
Bảng B nội bộ Cứu hỏa tự bầu nhau thôi, Hồng, thắng
Bảng C Thế anh, tuấn Anh.
Bảng D Minh côn suất còn lại hy vọng là Cương pê đê

bongbanQN

Moderator
Ban tổ chức cần nghiên cứu...mình thấy ở bảng B , có vdv xếp đánh 2 trận liền, trong khi đó còn những vđv khác lại không bố trí.
Như vậy là chưa hợp lý. kính BTC xen xét./.
Chào chú kháng. chú yên tâm sẽ ko để Hồng đánh liền 2 trận đâu. còn lý do thì cháu đã nói cho chú rồi đó. BTC sẽ điều chỉnh mỗi VĐV đánh tối đa là 3 trận / buổi.

Last edited:

bongbanQN

Moderator
cục diện rất khó đoán :
bảng A anh em Siêu đội Đức rồng.2 chú em tân, phỏm dạo này tiến bộ kinh khủng hiểm họa của giải, Đức, phỏm

Bảng B có nội bộ của Cứu hỏa nhiều nên phải gặp nhau trận đầu để cho các trận đánh sau được công minh hơn.

boizach_cp

Trung Sỹ
cục diện rất khó đoán :
Ha ha ha bảng e mà muốn qa đc vòng loại, thì chỉ có cách là a Minh đau đầu, A Bình đâu tay, nhữg ng còn lại đau 1 số bộ phận nào đó thì e mới có cửa ke2

đứcrồngQN

Binh Nhì
qác2...cửa đã tối a còn hi vọng qa đc vòng bảng làm j cho thêm phần đau xót >< , a thì còn có cửa chứ e thì...amen!

Nonono. anh dạo này kém rùi. chỉ có Phỏm và Tân vào thôi em à. mà có vào vòng trong gặp thằng Ku em thế anh nó cũng xử lý thôi em à. Mai mấy giờ em với anh Mạnh xuống thế

boizach_cp

Trung Sỹ
Nonono. anh dạo này kém rùi. chỉ có Phỏm và Tân vào thôi em à. mà có vào vòng trong gặp thằng Ku em thế anh nó cũng xử lý thôi em à. Mai mấy giờ em với anh Mạnh xuống thế

Cũng chưa rõ a ak, mai a Mạnh đi đc lúc nào thì ae e lên lúc đó! Tối mấy ae ta lại đc động phòng r he he he

LMC

Trung Tá
Cương pê đê
mấy chiêu anh dạy cho mày đâu rồi( quỳ hoa bảo điểm). đợt này do anh mới đi thái lan về nên sức khỏe không tốt nên không tham gia.

Bình luận từ Facebook