Innerforce TAMCA ULC cần bán hoặc đổi.

Duc_NM

Đại Tá
Em thấy review là cốt này thuộc loại cứng và tốc độ nhanh sao bác lại bảo là tốn sức nhỉ, loại mềm và tốc độ chậm mới tốn sức chứ. Bác xem lại kỹ thuật của bác xem đã đúng chưa. Nhiều khi đánh mà gồng người nhiều quá cũng gây ra tình trạng tốn sức đấy bác ạ.

minhvip14

Trung Uý
Chính xác, cây này mình nghĩ là đánh sẽ tốc độ cao và cực ít tốn sức chứ nhỉ, các bác nữ đánh còn thấy thích mà, mình đánh thử thì thật là bóng mất hút, thậm chí phải giật xa bàn không thì bàn ngắn quá

Duc_NM

Đại Tá
Mua hơn 3tr mà giờ bán mà bạn còn chưa hiểu vì sao mình bán thì không nên bán. Bạn thử lắp mặt Ten vào mà đánh, cây này thuộc loại cứng chắc sẽ hợp với các mặt Ten Fx. Mà đúng như bạn nói là nó không thông dụng nên nếu có bán được chắc bạn chỉ bán được giá rẻ thôi. Túm lại là tìm hiểu kĩ đi đã.

nenneisaru.nbt.1509

Thượng Sỹ
Của em hàng nhìn mới. Viền vợt có dán keo bọc nên chỉ bị chầy 1 chút. Đít của cán vợt chỗ dán tem thì hơi méo do rơi xuống sàn. Bác định giá tầm bao nhiêu, em phải trả thêm bao nhiêu để em biết trước rồi em up ảnh sau. Em không có điện thoại chụp ảnh. Chụp bằng laptop ngại lắm :D

Bình luận từ Facebook