huyện thủy Nguyên tổ Chức Giải Bóng bàn

Soncaocao_hp

Trung Sỹ
Để kỷ Niệm 65 Năm ngày THủy Nguyên Quật Khởi<25/10/1948- 25/10/2013>
phong TDTT huyện tổ chức giải bóng bàn vào 14h ngày 24/10 /2013 và kết thúc vào ngày 25/10/2013 .vậy kính mời mọi người trong Huyện cũng như ngoài huyện đến xem và cổ vũ cho giải được thành công tốt đẹp!!! trân trọng kính mời

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Thay mặt anh em CLB An Đồng.Chúc cho giải thành công rực rỡ. Xin chúc mừng Thủy Nguyên đã tổ chức đc một sân chơi bổ ích cho anh em yêu thích bóng bàn.Huyện Thủy Nguyên luôn là cánh chim đầu đàn cho các phong trào thể dục thể thao mà bóng bàn là một ví dụ-thiết nghĩ,tất cả những Huyện ngoại thành của mình phong trào đều mạnh mẽ như thế này thì để tổ chức được một sân chơi lớn như PREMIER SHIP chỉ còn vấn đề là thời gian mà thôi...Axelo:zingme69:

kientuong-bat

Trung Tá
Để kỷ Niệm 65 Năm ngày THủy Nguyên Quật Khởi<25/10/1948- 25/10/2013>
phong TDTT huyện tổ chức giải bóng bàn vào 14h ngày 24/10 /2013 và kết thúc vào ngày 25/10/2013 .vậy kính mời mọi người trong Huyện cũng như ngoài huyện đến xem và cổ vũ cho giải được thành công tốt đẹp!!! trân trọng kính mời

Mình về Thủy Nguyên mấy lần sao mà không tìm được sới nhỉ? Các bác cho địa chỉ và liên lạc chủ sới cho em với! Em ở bên Kinh Môn - Hải Dương. Gần nhà mấy xi măng Hoàng Thạch.

NTBB

Super Moderators
Vui quá!

Đồng hương Hải Phòng (hiện đang ở TPHCM) xin có lời chúc mừng "Giải BB Kỷ niệm 65 năm ngày Thủy Nguyên Quật Khởi" thành công tốt đẹp !. Chúc phong trào BB của Thủy Nguyên ngày càng phát triển !

hollywood

Trung Sỹ
đia chỉ clb thủy nguyên o thị trấn núi đèo trong nhà thi đấu của huyện sdt của chủ tịch clb 0947649433.rất mong đc giao lưu với bác

wanghaohp

Moderator
đia chỉ clb thủy nguyên o thị trấn núi đèo trong nhà thi đấu của huyện sdt của chủ tịch clb 0947649433.rất mong đc giao lưu với bác

Chú đi tây mà vẫn ngóng về Quê Hương cơ ah ,bây giờ mà về gặp anh là chết đấy lên Level rồi nhé

kientuong-bat

Trung Tá
Cảm ơn các bác hẹn ngày gần nhất và trân trọng mời CLB các bác xuống CLB mình giao lưu học hỏi tại thị trấn Minh Tân - Kinh Môn - Hải Dương

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Bác Sơn cào cào nhớ chụp ảnh để up lên cho anh em không tham gia xem trực tiếp được có thể xem online nhé. Nếu không up ảnh được thì gửi file em up giúp cho. Lần này giải nhất nhì chắc chắn thuộc về đội trung tâm TDTT TT Núi Đèo rồi còn gì

Soncaocao_hp

Trung Sỹ
Thay mặt anh em CLB An Đồng.Chúc cho giải thành công rực rỡ. Xin chúc mừng Thủy Nguyên đã tổ chức đc một sân chơi bổ ích cho anh em yêu thích bóng bàn.Huyện Thủy Nguyên luôn là cánh chim đầu đàn cho các phong trào thể dục thể thao mà bóng bàn là một ví dụ-thiết nghĩ,tất cả những Huyện ngoại thành của mình phong trào đều mạnh mẽ như thế này thì để tổ chức được một sân chơi lớn như PREMIER SHIP chỉ còn vấn đề là thời gian mà thôi...Axelo:zingme69:

thay mat ae choi bong cua huyen nha ,tran thanh cam on loi chuc tot dep cua ae CLB An Dong!!!!

Soncaocao_hp

Trung Sỹ
Vui quá!

Đồng hương Hải Phòng (hiện đang ở TPHCM) xin có lời chúc mừng "Giải BB Kỷ niệm 65 năm ngày Thủy Nguyên Quật Khởi" thành công tốt đẹp !. Chúc phong trào BB của Thủy Nguyên ngày càng phát triển !

xin chan thanh cam on anh da co loi chuc tot dep cua bac.huy vong co dip ra HP qua CLB thuy nguyen bon em choi nhe!!than moi

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Giải bóng bàn kỉ niệm 65 năm ngày Thủy Nguyên quật khởi đã bước vào vòng bán kết:Sơn Cào Cào đã hạ Linh An Hồng ở vòng tứ kết đầy thuyết phục:3-1.Nhã Google Sport cũng nhẹ nhàng vượt qua vòng tứ kết với tỉ số 3-1. Đối thủ của Sơn Cào Cào là Sơn Hoa Động sẽ gặp nhau ở bán kết,theo nhận định của giới chuyên môn trận Chung kết sẽ là cặp: Nhã Google Sport-Sơn Cào Cào.Ưu thế đang nghiêng về Nhã Google Sport với những đòn đánh có khả năng quyết định được trận đấu...Axelo

Last edited:

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Cũng theo nhận định giới bóng bàn không chuyên thì Sơn cào cào sẽ vô địch vì vòng loại đã thắng được Nhã Google Xì pọt rồi, chúng ta hay chờ kết quả cuối cùng trong chiều nay....xô lề...xô:zingme69:

hollywood

Trung Sỹ
Giải bóng bàn kỉ niệm 65 năm ngày Thủy Nguyên quật khởi đã bước vào vòng bán kết:Sơn Cào Cào đã hạ Linh An Hồng ở vòng tứ kết đầy thuyết phục:3-1.Nhã Google Sport cũng nhẹ nhàng vượt qua nhẹ nhàng vòng tứ kết với tỉ số 3-1. Đối thủ của Sơn Cào Cào là Sơn Hoa Động sẽ gặp nhau ở bán kết,theo nhận định của giới chuyên môn trận Chung kết sẽ là cặp: Nhã Google Sport-Sơn Cào Cào.Ưu thế đang nghiêng về Nhã Google Sport với những đòn đánh có khả năng quyết định được trận đấu...Axelo
cào cào thi đấu thăng hoa quá nhỉ chúc mừng anh

malong_85hp

Đại Uý
KẾT QUẢ - HÌNH ẢNH giải Bóng ban Cup các CLB Thủy Nguyên 2013!
+ Nhóm 1 (dưới 35 tuổi):
-Đơn: Nhất: Nhã; Nhì: Sơn cào cào; Ba: Sơn vêu
-Đôi: Nhất: Nhã - Đoàn; Nhì: Sơn vêu-Nội; Ba: Sơn cào cào-Linh
+ Nhóm 2 (36-50 tuổi):
-Đơn: Nhất: Thuận; Nhì: Duy; Ba: Mai
-Đôi: Nhất: Thuận-Tuyền; Nhì: Duy-Chi; Ba: Hạnh-Tuyên
+Nhóm 3 (trên 51 tuổi):
-Đơn: Nhất: Vang; Nhì: Hạnh; Ba: Chuẩn
-Đôi: Nhất: Vang-Nam; Nhì: Chuẩn-Song; Ba: Trung-Đô
+Toàn đoàn:
-Nhất: Trung tâm thể thao huyện Thủy nguyên
-Nhì: Google Sport
-Ba: Hoa Động

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Xin chúc mừng một Đại Hội TDTT với một thành công trên cả tuyệt vời,một phong trào đáng được nhân rộng ra khắp các địa phương-Xin chúc mừng...

wanghaohp

Moderator
Xin chúc mừng một Đại Hội TDTT với một thành công trên cả tuyệt vời,một phong trào đáng được nhân rộng ra khắp các địa phương-Xin chúc mừng...

Giải thành công tốt đẹp ghi dấu ấn của toàn bộ anh em tâm huyết ở Thủy Nguyên xin chúc mừng .Mà sao chú Sơn cào cào lại thua chú Nhã nhỉ hic hic.

wanghaohp

Moderator

Giải thành công tốt đẹp ghi dấu ấn của toàn bộ anh em tâm huyết ở Thủy Nguyên xin chúc mừng .Mà sao chú Sơn cào cào lại thua chú Nhã nhỉ hic hic.

thanhlong_hp

Binh Nhì
Cũng theo nhận định giới bóng bàn không chuyên thì Sơn cào cào sẽ vô địch vì vòng loại đã thắng được Nhã Google Xì pọt rồi, chúng ta hay chờ kết quả cuối cùng trong chiều nay....xô lề...xô:zingme69:

abc IMG_0372.JPG (44.5 KB)

Bình luận từ Facebook