Hướng dẫn chơi bóng theo kỹ thuật TAM GIÁC cho FH

loiphong

Đại Tá
chú fang TA5 xem có đc như Malong thì báo a nhé
với hình như @Trạng .... CÁ nổi tiếng qá hay sao ý mà ng ta rình chụp nó đang nghiên cứu Kỹ thuật "Tam Giác" nè. Chú nhìn kỹ xem đúng Trạng Cá koView attachment 47323
xong quả này nghiên cứu nốt đc Kỹ thuật "lỗ Đen" mà các nhà Khoa học trên TG đang tranh cãi thì bố của Tàu cũng thua VN hết:p:D
Bác @Trạng .... CÁ đây ah????
Đỉnh của đỉnh, Malong chắc phải gọi bằng cụ.....:confused::confused::confused:!

Nghé Ọ

Thượng Tá
Chơi đương nhiên là phải mất sức chứ em ơi!
Dùng lườn, eo rồi thêm cả hông, đùi, chân nữa, ... làm sao dí được cái tam giác tới là chuẩn! :)
Nhưng nhiều động tác quá thì sợ hồi tay không kịp để đối công quả thứ 2 đấy ạ a @Trainee

lamtq

Đại Tá
cHO EM HỎI, XÀI KỸ THUẬT TAM GIÁC VẬY THÌ SẼ DÙNG LƯỜN VÀ EO PHÁT LỰC ĐÚNG KHÔNG ANH? VẬY NẾU ĐÁNH ĐÔI CÔNG THÌ CÓ MẤT SỨC KO ANH @Trạng .... CÁ
để giật chuẩn kỹ thuật tam giác theo tớ phải phối hợp tốt toàn bộ các bộ phận trên cơ thể chứ thực ra tam giác cũng chỉ là cái phụ thôi, đừng quá chú trọng đến nó làm mất tập trung thì quả .. giật nó mất cmn chất lượng sẽ làm đối tác thất vọng:eek:
Nhưng nhiều động tác quá thì sợ hồi tay không kịp để đối công quả thứ 2 đấy ạ a @Trainee
nhiều động tác qá thì sẽ làm phận tâm đối tác, cũng tốt thôi, ko sao bạn Nghé ah

Trainee

Đại Tá
Ôi em ơi, cứ tập cho ra quả đánh chất lượng đã, rồi chỉnh gọn ghẽ sau. Trình gà gà, rất cần quả một phát ăn liền để đánh trận. Lúc đầu chỉ cần hự một phát thật mạnh cho máu đã. Nhịp nhiếc rồi quả 5, quả 7 tính sau! :)

attack01

Đại Uý
Chơi đương nhiên là phải mất sức chứ em ơi!
Dùng lườn, eo rồi thêm cả hông, đùi, chân nữa, ... làm sao dí được cái tam giác tới là chuẩn! :)

Quote của @Trạng .... CÁ : Mat it suc hon dung tay khong

Mới đọc sơ thấy nội dung gì đen tối quá, nhưng khi đọc kỹ lại thì đúng là đen tối thật các bác ạ!

@Trainee với @Trạng .... CÁ này trả lời hợp cạ thật :)

Nghé Ọ

Thượng Tá
Ôi em ơi, cứ tập cho ra quả đánh chất lượng đã, rồi chỉnh gọn ghẽ sau. Trình gà gà, rất cần quả một phát ăn liền để đánh trận. Lúc đầu chỉ cần hự một phát thật mạnh cho máu đã. Nhịp nhiếc rồi quả 5, quả 7 tính sau! :)
Vậy tập từ từ vậy ah, dục tốc bất đạt oke

Bình luận từ Facebook