[HP-TQ] Lại 1 em GA mới tinh nữa lên sàn

tranvietanh

Trung Tá
Dcm ,,, thằng này giao bán cốt đắt vkl ,,, để lại mà dùng ,,

Ấy chết bác, mới sáng mà bác đã nóng tính thế..........Hàng giá cao là do hàng còn đẹp bác ạ. Với lại bác chưa biết bác Dũng Vima Hải Phòng bán hàng cũng có uy tín trên Diễn Đàn này rồi nên bác mới nói thế. Hạ hỏa bác nhé

hungtv2002

Đại Tá
không bít các mod chạy đâu loăng quăng hết roài....
Ấy chết bác, mới sáng mà bác đã nóng tính thế..........Hàng giá cao là do hàng còn đẹp bác ạ. Với lại bác chưa biết bác Dũng Vima Hải Phòng bán hàng cũng có uy tín trên Diễn Đàn này rồi nên bác mới nói thế. Hạ hỏa bác nhé

dung.vima

Moderator
đổi kiếm hả Dũng, có chân dài nào khác rồi hả.

Hơ em vẫn chuyển qua chuyển lại Amultart và GA thôi. Đợt vừa rồi có người chỉ thêm cho đôi điều khi đánh dòng ZLC nên cảm thấy khá hòa hợp với em Amu rồi. Giờ quyết định bán bảo kiếm đi

Dcm ,,, thằng này giao bán cốt đắt vkl ,,, để lại mà dùng ,,

Cám ơn bạn góp ý. Nhưng có lẽ bỏ 1 số từ Lóng thì anh em sẽ thấy vui vẻ hơn

Ông này vào đây lập nick spam diễn đàn ah, k mua dc thì ăn nói nhẹ nhàng thôi chứ, vào đâu cũng spam

Không sao bác, tự do ngôn luận mà :D
Phương trâm của em không bán hàng đắt, không bán hàng rẻ, hàng và giá luôn song hành về chất lượng.
Một con mới 99,99% giá 1t950 so với 1 con mới 2t3 thì cũng là quá hợp lý để đầu tư rồi
Chưa kể bảo kiểm này vừa theo em vô địch giải đôi C Hải Phòng mở rộng :D

Hơ em vẫn chuyển qua chuyển lại Amultart và GA thôi. Đợt vừa rồi có người chỉ thêm cho đôi điều khi đánh dòng ZLC nên cảm thấy khá hòa hợp với em Amu rồi. Giờ quyết định bán bảo kiếm đi

Cám ơn bạn góp ý. Nhưng có lẽ bỏ 1 số từ Lóng thì anh em sẽ thấy vui vẻ hơn

Không sao bác, tự do ngôn luận mà :D
Phương trâm của em không bán hàng đắt, không bán hàng rẻ, hàng và giá luôn song hành về chất lượng.
Một con mới 99,99% giá 1t950 so với 1 con mới 2t3 thì cũng là quá hợp lý để đầu tư rồi
Chưa kể bảo kiểm này vừa theo em vô địch giải đôi C Hải Phòng mở rộng :D

Cây này đánh giống Sar k bác, e thích cái giải vô địch của bác đấy ^^

dung.vima

Moderator
Cây này đánh giống Sar k bác, e thích cái giải vô địch của bác đấy ^^

Theo mình thi tương đối giống.
GA thì êm, uyển chuyển hơn. Đôi công gần bàn, chặn đẩy và điểu khiển tốt hơn Sar >> phù hợp với lối gò chặn đẩy tốt, điều tiết nhịp độ trận đấu tốt
Tuy nhiên thì uy lực không bằng Sar, đòn không chát chúa bằng Sar.

bachikho

Đại Tá
trên này có 1 ku điên, dở hơi, thần kinh, bán rồi mua, mua rồi lại bán cỡ 10 lần cùng 1 loại cốt ku Dũng nhỉ? :zingme29:

dung.vima

Moderator
tại sao anh em mình cứ thi nhau đổi cốt thế anh nhỉ :)))))))))))))))

Đơn giản là luôn muốn tìm ra phương án tốt hơn : ) Với cả đợt này anh có thay nhiều đâu chỉ xoay đi xoay lại GA và Amul thôi mà : )

Khoái của lạ em a, đơn giản chỉ là thích ăn phở :))

Em ghét ăn phở bác à :D em khoái mỳ vằn thắn ^_^

Phuong_sardius

Đại Uý
Theo anh em nên gửi cây GA này anh giữ hộ cho,khi nào cần a gửi lại em cho.Vậy để em đở tốn tiền khi đổi lại cây này nữa hehe..!

zhang là vis

Đại Uý
Anh Dung vima gửi em là an toàn nhất này, em chắc chắn không đánh GA của anh đâu :)) vì em không đánh được mà anh biết rồi nhờ :v

Bình luận từ Facebook