HP - Thanh lý bộ đôi AMULTART chất lượng! Closed!

ppp999

Binh Nhất
Hj, mình chẳng hiểu nổi bạn suy nghĩ ntn nữa! Để mình tính cho bạn xem mình có lãi đồng nào k nhé! Bạn bán cho mình 2650k chưa shjp. mình nhờ ng shjp về 50k, sửa sang vào keo lại mất 50k, viền mới 100k, và giá này cũng là mình bao shjp 50k nữa. Cây này mình còn chưa chơi vì tìm đc cây khác đẹp hơn. Mình dư nên muốn để lại cho ae có nhu cầu. Dù sao ae mình cũng đã giao dịch rất vui vẻ. Bạn đừng nên vào topic của ng khác nói như thế, chẳng hay chút nào cả. Thanks!!!
tôi nói thế thôi có gì đâu mà ông căng thẳng thế? Tôi chỉ nói giá tôi bán cho ông là giá bao nhiêu thôi, tôi bán rồi thì tiếc gì. Giàu nghèo gì 100-200k??? Nghe cái câu "mình chẳng hiểu nổi bạn suy nghĩ ntn nữa" tức dái bỏ mẹ!

malong_85hp

Đại Uý
HP là đất ăn chơi,một khi đã thích là nhích ngay bạn ạ,Amu là một trong những cốt vợt hay đấy bạn ạ,mình cũng đang dùng một cây và hai mặt Ten.Combo này với mình thì nó công thủ toàn diện đó bạn ạ...Axelo
Hj, lát e qua Trang Anh đưa mút cho a Tuấn. A đến sớm nhé! Lâu rùi k kiểm tra sức khỏe a! ;)

nvdu574

Thượng Tá
HP là đất ăn chơi,một khi đã thích là nhích ngay bạn ạ,Amu là một trong những cốt vợt hay đấy bạn ạ,mình cũng đang dùng một cây và hai mặt Ten.Combo này với mình thì nó công thủ toàn diện đó bạn ạ...Axelo
the bạn quang bá cho xiom roi.. minh mà là xiom.vn thi like you 10 phát

malong_85hp

Đại Uý
Cây nào còn thế bạn,cây số 1 mới hơn ghi đã bay,bạn lại nói cây 2 đã bay chả hỉu gì muh
Ặc, mình xin lỗi! K bít là vì lý do j????
Hôm trước mình đã post cây số 1 bay, up cho cây số 2, và đã đọc đi đọc lại, mà k hiểu sao bh lại thành ngược lại như thế! Mình đã sửa lại! Thanks bạn nhìu nhé! :)

malong_85hp

Đại Uý
chú em nhã dạo này hay chơi bóng đấy chứ? hôm nào qua CLB a giao lưu tý cho vui......chúc làm ăn gặp nhiều thuận lợi e nhé
Hj, e vẫn chơi bóng, nhưng k đ đều lắm a ạ! Vì chiều từ cửa hàng về toàn phải chạy đi giao hàng!
Hj, hnao rảnh e qa CLB kiểm tra sức khỏe a nhé! ;)

Bình luận từ Facebook