HP, HD cần mua Amultart, or JangJike ZLC ALC, or INNER ZLC ALC, or Timo Boll ZLC GIÁ <3TR

Nguyễn Thành

Thượng Sỹ
Như tiêu để, bác nào khu vực Hải Phòng, Hải Dương có 1 trong những vợt trên muốn bán thì để lại cho em, e mua về dùng lâu dài và cũng thích hình thức nên yêu cầu đẹp 1 tí,e sẽ đến xem trực tiếp nhé.

malong_85hp

Đại Uý
Mình đang có 1 cây Amultart đẹp long lanh (khoảng 97%), đ mình chọn lựa kỹ, gỗ đẹp, trọng lượng lý tưởng (86g), đã dán viền But xịn. Mình ở Hải Phòng, bạn có thời gian thì trực tiếp qua cửa hàng mình xem nhé! Thanks!!! :)

archer

Đại Tá
http://www.bongban.org/threads/hn-z...an-st-doi-i-nhu-moi.38091/page-14#post-507622
E đang có 3 cây ZJK ALC cho bác chọn đây:
1. Seri N vảy cá nặng 90gr mới 99% nguyên vẹn từng sợi lông, chưa vào keo: 2tr7
2. Seri O vân sọc già đanh 93gr mới 99% nguyên bản đã vào keo nhẹ mang cá, nguyên hộp trùng seri: 2tr7
3. Seri O chọn lọc gỗ sọc siêu già mới tinh nguyên hộp 100% trùng seri, nặng 94gr: 3tr
Tất cả đều xách tay nội địa Nhật đảm bảo chất và ngon chuẩn, e thường chỉ mua hàng xách xài chứ ko mua hàng shop ở VN vì cảm thấy ko đủ tin tưởng lại còn đắt.
Sđt: O9OZZ 66799

Nguyễn Thành

Thượng Sỹ
Vâng,các bác cứ post lên đây để mọi người cùng đánh giá,e đang làm ở HP nên nếu có thì dao dịch trực tiếp thì tiện cho em!

Bình luận từ Facebook