Hot tẬp 3!!!, Tenergy và số lượng khủng những người bạn xách tay, cập nhật liên tục..

bongbanST

Trung Uý
Sau cuộc gọi điện kéo dài hơn 30 có được sự hợp tác nên quyết định tung thêm các sản phẩm ngon bổ rẻ ra.
SỐ 2 Ten 25 giá 550k

uppppppppppp cho cho chú em, hàng ngon lành cành đào

Chào Bạn !
Mình đang quan Tâm miếng 14 rakza 7 soft .bạn cho mình xin kích thước nhé !thank .
Daker EsTeem ,

trin_hoa_an

Trung Uý
hàng quá ngon nhưng dán cốt nhỏ thế chủ thớt ?

Có miếng to có miếng hụt chút, em bốc đại mấy miếng chụp up lên. Hàng còn khá là nhiều cho anh em lựa chọn. Đợt hàng này chắc đợt hàng cuối vì hàng bên kia khan hiếm dần mà chí phí vận chuyển cũng cao nên cũng khó khăn. Có gì cứ alo hoặc nhắn tin là có ảnh liền.

thienthuonghoa

Trung Sỹ
Có miếng to có miếng hụt chút, em bốc đại mấy miếng chụp up lên. Hàng còn khá là nhiều cho anh em lựa chọn. Đợt hàng này chắc đợt hàng cuối vì hàng bên kia khan hiếm dần mà chí phí vận chuyển cũng cao nên cũng khó khăn. Có gì cứ alo hoặc nhắn tin là có ảnh liền.

uppppppppp cho chú em phat nào

Last edited:

bongbanST

Trung Uý
Chào Bạn !
Cám ơn bạn đã thông tin về kích thước miếng số 14 ,hơi bé một tí ,với mình thấy spon bị rách nữa .phãi lớn tí nữa mình đặt gạch rồi .thank .
DARKER ESTEEM
BH :H 3 NT
FH : RAKZA 7 soft .

trin_hoa_an

Trung Uý
Chào Bạn !
Cám ơn bạn đã thông tin về kích thước miếng số 14 ,hơi bé một tí ,với mình thấy spon bị rách nữa .phãi lớn tí nữa mình đặt gạch rồi .thank .
DARKER ESTEEM
BH :H 3 NT
FH : RAKZA 7 soft .

Cốt của bác thêm keo vô là Vừa đó. Quan trọng độ mới của topsheet thôi bác. Em này còn rất bóng và mới. Rm cũng thắc mắc ở chữ kỹ của bác bác chơi BH mătj trái là h3 nation còn mặt phải là razka hả bác? Thế là rất độc đó hì

trin_hoa_an

Trung Uý
Bác chủ cho xin kích thước của mặt yasaka xtend hs. Giá trên đã có ship hay chưa.

15.4 x 15 loại sponge này giãn ra được khá nhiều, giá trên đã bao ship bác à. Em có thể đặt hàng được khá nhiều sản phẩm bóng bàn. Giá cả thì em bán bằng các shop bán để không làm phá giá thị trường. Bác nào ủng hộ nhiều thì có quả tặng rất có giá trị. ^^!

Tuancoi

Thượng Sỹ
15.4 x 15 loại sponge này giãn ra được khá nhiều, giá trên đã bao ship bác à. Em có thể đặt hàng được khá nhiều sản phẩm bóng bàn. Giá cả thì em bán bằng các shop bán để không làm phá giá thị trường. Bác nào ủng hộ nhiều thì có quả tặng rất có giá trị. ^^!

Vừa mua vừa có quà thì tội gì k lấy nhở :)) Đặt thêm miếng ten chiều gửi tiền nhé :)

trin_hoa_an

Trung Uý
Vừa mua vừa có quà thì tội gì k lấy nhở :)) Đặt thêm miếng ten chiều gửi tiền nhé :)

Cứ chuyển đi, chuyển nhiều vào rồi hàng sẽ về. ^^! Lát tầm 4h em up thêm 5 ten mới và 5 mút loại khác. Trong đó có 1 em Adidas hàng ko đặc biệt nhưng hiếm. ^^!

hermesqn

Trung Uý
miếng 14 với 15 kích thước thế nào vậy anh? cốt em 150x157, hụt tí tí thì em hốt cả 2 :). À em hỏi thêm kích thước miếng số 9, nếu kích thước to thì e thay miếng số 14 = miếng số 9 nhé :)

trin_hoa_an

Trung Uý
miếng 14 với 15 kích thước thế nào vậy anh? cốt em 150x157, hụt tí tí thì em hốt cả 2 :). À em hỏi thêm kích thước miếng số 9, nếu kích thước to thì e thay miếng số 14 = miếng số 9 nhé :)

Số 14
15.5 x 14.9 nhé bác, thêm keo chắc giãn ra 1-2mm chắc vừa cốt em đó. Hụt chút nhưng bù lại còn mới kong.

Số 15 dư cốt em

số 9 ra đi rồi em ^^!

Last edited:

Bình luận từ Facebook