HOT HOT ~!~ Nittaku Septear giảm giá khủng chào năm mới!

Chào đón năm con ngựa , cửa hàng Duy Hưng giảm giá sản phẩm Nittaku Septear , một cốt vợt với 7 lớp gỗ cho cảm giác kiểm soát bóng tốt và tốc độ tốt . Với giá thành này thì khó có cây vợt nào tốt hơn em nó :)
Cốt vợt Septear với cấu tạo 7 lớp gỗ cao cấp Hinoki, tạo cho người chơi có cảm giác bóng tốt, dễ cảm nhận và điều khiển dễ dàng lực đi của bóng.

Hình ảnh và thông số cốt vợt :
Giá : 1150k - giảm còn 950k

Cấu tạo : 7 lớp gỗ Hinoki

Tốc độ : Off

Độ dầy mặt gỗ cốt vợt : 6.7 mm

Trọng lượng trung bình : 85 gr ±

Xuất xứ : Hàng Chính Hãng Nittaku, sản xuất tại Nhật Bản

Last edited:

pper

Trung Uý
Mình là thành viên dd lại hay chơi ở đó, liệu có được giảm giá tí nữa k, neu duoc trua qua lay luon mot em,

shinichi_86

Trung Uý
cốt này kết hợp với mặt nào thì hợp hả bác ?
Còn tùy nối đánh mà bạn. Nhưng cây này mình kết hợp với mặt Fastarc S1 của Nittaku, giật bóng rất xoáy làm đối thủ gặp nhiều khó khăn trong chặn bóng (mặt Fastarc S1 là mặt vợt bọt khí nhưng lại nhẹ, giá đang rất tốt do được trợ giá còn 670k). Ngoài ra kết hợp với mặt Bluefire M2, M3, Acuda S2, Tenergy 64, 80 rất hợp. Đây là những mặt vợt mình đã kết hợp. Nếu rảnh thì bạn qua CLB có cốt và mặt vợt đánh thử.

2fish

Binh Nhất
Còn tùy nối đánh mà bạn. Nhưng cây này mình kết hợp với mặt Fastarc S1 của Nittaku, giật bóng rất xoáy làm đối thủ gặp nhiều khó khăn trong chặn bóng (mặt Fastarc S1 là mặt vợt bọt khí nhưng lại nhẹ, giá đang rất tốt do được trợ giá còn 670k). Ngoài ra kết hợp với mặt Bluefire M2, M3, Acuda S2, Tenergy 64, 80 rất hợp. Đây là những mặt vợt mình đã kết hợp. Nếu rảnh thì bạn qua CLB có cốt và mặt vợt đánh thử.
mình đánh chặn đẩy, gò phải bên BH và giật kết hợp bạt bên FH. Giật, bạt mình muốn mặt thiên về tốc độ, bạt mạnh,ít tốn sức xoáy nữa thì càng tốt.Mặt vợt thì càng bền càng tốt.

shinichi_86

Trung Uý
mình đánh chặn đẩy, gò phải bên BH và giật kết hợp bạt bên FH. Giật, bạt mình muốn mặt thiên về tốc độ, bạt mạnh,ít tốn sức xoáy nữa thì càng tốt.Mặt vợt thì càng bền càng tốt.
Bạn đánh FH Bluefire M2, BH Fastarc S1 đi. Mình thấy hợp với lối đánh của bạn, mặt vợt thì giá hợp lý đều đang được trợ giá, bền.

Chào đón năm con ngựa , cửa hàng Duy Hưng giảm giá sản phẩm Nittaku Septear , một cốt vợt với 7 lớp gỗ cho cảm giác kiểm soát bóng tốt và tốc độ tốt . Với giá thành này thì khó có cây vợt nào tốt hơn em nó :)
Cốt vợt Septear với cấu tạo 7 lớp gỗ cao cấp Hinoki, tạo cho người chơi có cảm giác bóng tốt, dễ cảm nhận và điều khiển dễ dàng lực đi của bóng.

Hình ảnh và thông số cốt vợt :
Giá : 1150k - giảm còn 950k

Cấu tạo : 7 lớp gỗ Hinoki

Tốc độ : Off

Độ dầy mặt gỗ cốt vợt : 6.7 mm

Trọng lượng trung bình : 85 gr ±

Xuất xứ : Hàng Chính Hãng Nittaku, sản xuất tại Nhật Bản
Bạn đánh FH Bluefire M2, BH Fastarc S1 đi. Mình thấy hợp với lối đánh của bạn, mặt vợt thì giá hợp lý đều đang được trợ giá, bền.
Cho e hỏi chút ạ :)
Em đang dùng cốt này. Nhưng mới gắn tạm 2 mặt giờ muốn đc tư vấn 2 mặt phù hợp vs cốt và lối chơi :)
Thuận tay e có quả giật xoáy, thỉnh thoảng gò phải tay
Trái tay: giật( nhưng chủ yếu di chuyển để giạt phải) , chặn đẩy, gò.
Em cũng theo dõi và đang định dùng FH razak 7 BH blitz 2010
K biết combo này có hợp k ạ. Mong đc tư vấn.
Thân!

shinichi_86

Trung Uý
Cho e hỏi chút ạ :)
Em đang dùng cốt này. Nhưng mới gắn tạm 2 mặt giờ muốn đc tư vấn 2 mặt phù hợp vs cốt và lối chơi :)
Thuận tay e có quả giật xoáy, thỉnh thoảng gò phải tay
Trái tay: giật( nhưng chủ yếu di chuyển để giạt phải) , chặn đẩy, gò.
Em cũng theo dõi và đang định dùng FH razak 7 BH blitz 2010
K biết combo này có hợp k ạ. Mong đc tư vấn.
Thân!
Bác đánh giật xoáy và cả thủ nữa thì nên đánh Acuda S3 hoặc Hexer plus. còn trái có thể dùng Razka 7.

Bình luận từ Facebook