Hôm nay ra phố gặp thằng này nói biết chơi bb

sonkotia

Đại Tá
lần này bác sơn ra đột xuất nên các ae chưa kịp phản ứng gì cả :))
Có gì đâu e...ae ai rỗi thì gl thôi...a giờ mới về đến nhà...mịa lang thang ae í ới nhau, trưa nay lại rượu...hic 3h mới lên xe về...tạm biệt HN tạm biệt những người a e đáng nhớ với những kn ko bao giờ quên...HN quán cóc vỉa hè

o3ma

Đại Tá
Có gì đâu e...ae ai rỗi thì gl thôi...a giờ mới về đến nhà...mịa lang thang ae í ới nhau, trưa nay lại rượu...hic 3h mới lên xe về...tạm biệt HN tạm biệt những người a e đáng nhớ với những kn ko bao giờ quên...HN quán cóc vỉa hè
Thật sự rất áy náy với chú, lần sau nếu đi thì nên ra sớm hơn. Tầm 4h có mặt để bố trí, chú đến lúc 8 giờ thì khó bỏ mẹ, gần giờ giới nghiêm rồi. :(

dokhoa33

Đại Tá
Có gì đâu e...ae ai rỗi thì gl thôi...a giờ mới về đến nhà...mịa lang thang ae í ới nhau, trưa nay lại rượu...hic 3h mới lên xe về...tạm biệt HN tạm biệt những người a e đáng nhớ với những kn ko bao giờ quên...HN quán cóc vỉa hèView attachment 25178View attachment 25180 View attachment 25181 View attachment 25184 View attachment 25186 View attachment 25188 View attachment 25190 View attachment 25191 View attachment 25192 View attachment 25193
bác về rồi bác quăng bom 15 cốt cho ae hà lội đây :D

sonkotia

Đại Tá
Anh em ăn chơi, nhậu nhẹt mà lẳng lặng thế, chẳng thông báo gì cả.
Bác Sơnkotia này đi chỉ mục đích tìm cây cảnh là chính thôi có nhớ gì đến anh em đâu :(
A nhớ các "Anh" í mà... Chỉ hơi hơi nhớ "Em" thôi... À mà dáng e dạo này thế nào:rolleyes: sắp ra hoa chưa:rolleyes::D:D:D

Bình luận từ Facebook