Hội Viscaria

HOANG MINH

Đại Tá
Có lẽ do gỗ chăng? Gỗ SZLC ZJK thường ngon mà. E thấy nó chậm hơn nhiều phải ko? Cảm giác thế nào? hồi anh mới đánh thích ngay vì cảm giác bóng của thích hơn dòng ZLC, SZLC.
Cảm giác thích của em là khi đánh bỏ điểm chính xác hơn cây SZLC. Không bị dư banh ngoài bàn nhiều. Nếu đánh trung và cận bạn thì là số 1. Tuy nhiên nếu banh rơi vào ngoài rìa vợt thì rất dễ hư banh hơn là cây SZLC, em còn phải đánh vài lần nữa xem sao. Em không thích cái tiếng phát ra khi giật, nghe như bị téc gỗ ấy. Cần phải điều chỉnh nữa.

aunhh

Đại Tá
Cảm giác thích của em là khi đánh bỏ điểm chính xác hơn cây SZLC. Không bị dư banh ngoài bàn nhiều. Nếu đánh trung và cận bạn thì là số 1. Tuy nhiên nếu banh rơi vào ngoài rìa vợt thì rất dễ hư banh hơn là cây SZLC, em còn phải đánh vài lần nữa xem sao. Em không thích cái tiếng phát ra khi giật, nghe như bị téc gỗ ấy. Cần phải điều chỉnh nữa.
Hehe, mỗi loại nó phát tiếng khác nhau mà. A nghĩ cần có thời gian thích nghi với vợt. A đánh Vis thấy hưng phấn lắm.

lqphuong

Đại Uý
Em cũng đang chơi Vis, bác nào còn dư để lại em cây mua về dùng dần nhé, tem bạc cũng được miễn hàng chuẩn :)
muốn thanh lý 01 em VIS đời N đây, nguyên bản nhé, kô vào keo gì cả, cạnh bị sướt nhẹ 1 vài chỗ, còn hộp, giá 1.65 tr bao ship (sẽ pót hình sau), nặng 89gr

Red Arc

Đại Tá
Chờ hình nhé :)
Hình đây e

Bình luận từ Facebook