Hội Viscaria

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Trước giờ em cứ nghĩ Zhang đánh ten 05 FX cho BH , nhưng theo nhiều nguồn tin trên mạng thì em cũng bị lung lạc. Hôm qua, em có thử đánh ten 64 bên BH thấy tuyệt vời lắm, tuy hơi nảy nhưng kiểm soát vẫn ko gặp trở ngại gì, ngoài ra lực xoáy đều rất là ok.
Ten 64 không lợi về lực và xoáy đâu ạ, nó lợi về tốc độ bác ơi, đánh tăng xoáy bằng 64, đường bóng thẳng, nên khó ra ngoài bàn, tốc độ nhanh, nên chỉ cần đổi điểm rơi liên tục thì đối bí lắm, vì chân không bao giờ vững để đánh lại hoặc xoay FH

archer

Đại Tá
Tai nọ xọ tai kia, cứ tưởng P là dòng thấp cấp của DHS nên chê, hôm nay mới biết thực ra nó của hãng AVALOX có truyền thống lâu đời và có tiếng về cốt thuần gỗ :p Xơi thôi, mà xơi đủ bộ để thử xem thế nào :D
AVX có ít nhất 2 nhà vô địch TG là Wang Nan và Kong Linghui, sau này Butt mua tên Kong Linghui mới có cốt KLSP nhoa cha nội :)

dathoang

Thượng Tá
AVX có ít nhất 2 nhà vô địch TG là Wang Nan và Kong Linghui, sau này Butt mua tên Kong Linghui mới có cốt KLSP nhoa cha nội :)
E tưởng a Cá hay săn lùng vợt hợp mặt tàu thế nào nhưng như này thì đúng là quá thiếu hiểu biết a ah :p

archer

Đại Tá
Chuẩn rồi :D chơi AVX mà ko chơi P-500 thì là 1 thiếu sót lớn đấy :rolleyes:
a @archer giữ được P-500 trước miệng a Cá là được đấy :D
Mày đừng có mà mô kích, P500 là huyền thoại của phong cách đánh bóng 38 xưa thôi, giờ lối chơi, chiến thuật và bóng đều đổi P500 lỗi thời rồi, chỉ P700 trở lên mới tải đc. A đi Hà Tĩnh 1 tuần nên để cho hắn nếm thử vài hôm, về là đòi lại tất cả giày hehe

dathoang

Thượng Tá
Mày đừng có mà mô kích, P500 là huyền thoại của phong cách đánh bóng 38 xưa thôi, giờ lối chơi, chiến thuật và bóng đều đổi P500 lỗi thời rồi, chỉ P700 trở lên mới tải đc. A đi Hà Tĩnh 1 tuần nên để cho hắn nếm thử vài hôm, về là đòi lại tất cả giày hehe
haha, thế mà a vẫn giữ lại P-500 mà ko đưa cho a Cá là sao nhỉ :p
e có bô kích đâu ? e bơm vá tí thôi í mà :D
Mà a đi Hà Tĩnh nghỉ mát với gấu ah ? Già rồi, lấy vợ đi a ơi :rolleyes: lông bông thế này thì chít :p

miziru

Thượng Tá
Ten 64 không lợi về lực và xoáy đâu ạ, nó lợi về tốc độ bác ơi, đánh tăng xoáy bằng 64, đường bóng thẳng, nên khó ra ngoài bàn, tốc độ nhanh, nên chỉ cần đổi điểm rơi liên tục thì đối bí lắm, vì chân không bao giờ vững để đánh lại hoặc xoay FH
Đường bóng khá thẳng thật bác ạ, tuy nhiên nếu thẳng thì cũng ko thể nói khó ra ngoài bàn, nhưng với ten 64 em cảm thấy đánh rất dễ vào bàn. Trợ lực khá mạnh so với các loại mút khác.
Về P500 bác Cá chê cũng phải thôi, em mới đầu cầm avx p500 còn định chẻ mợ nó ra làm củi, đánh nhiều , quen cốt thì mới yêu em nó được, xa bàn giật bóng mới là sướng, lực ko mạnh, bóng ko thẳng như các loại carbon nhưng độ vọt thì ...ngon. P700 em mới dạo vài quả nên ko cảm nhận được rõ ràng.

nvh78

Đại Tá
Ten 64 nảy chính là lợi về lực đó TC.Lợi về lực mới sinh ra tốc độ nhanh đc chứ

Hôm nay mặt tàu nát qua roi. Nên em lắp fh là hexa duro cũ. 2 lớp keo haifu cho mut và 1 lop cho cốt. Đánh rất ngon các bác ạ. Giật an toàn và điểm rơi tốt. Bạt bóng thì khá là nhanh. 1 trải nghiệm mới cho fh vis. Kể cả chuyển mặt này sang bh cũng ok. Chặn đẩy tốt. Giật trái mềm mại. Quan trọng là tiếng bóng phát ra từ mút nghe rất sướng. Hii

Bbtayninh

Thượng Tá
Hôm nay mặt tàu nát qua roi. Nên em lắp fh là hexa duro cũ. 2 lớp keo haifu cho mut và 1 lop cho cốt. Đánh rất ngon các bác ạ. Giật an toàn và điểm rơi tốt. Bạt bóng thì khá là nhanh. 1 trải nghiệm mới cho fh vis. Kể cả chuyển mặt này sang bh cũng ok. Chặn đẩy tốt. Giật trái mềm mại. Quan trọng là tiếng bóng phát ra từ mút nghe rất sướng. Hii
Chúc mừng bác có thêm trải nghiệm mới với Vís và Có thêm riview để những fan nghiện vis có thêm tài lựa chọn mặt phù hợp.em nghĩ khi đã đánh mặt tàu rồi thì có thể đánh bất cứ mặt nhật-Đức nào. Còn ai xài mặt nhật-Đức lâu năm mà qua mặt tàu thì sẻ khó khăn lắm(tuần lể đầu loạn đao là cái chắc)giống em. Nhờ đọc tài liệu của bác @Trạng .... CÁ mà em điều hoà lại được. Giờ cầm vis+ mặt tàu mà giật như mặt nhật,..hi

bachikho

Đại Tá
thì có nhiều ý kiến rùi đó thôi, H8 = H3 tuned, thêm nữa bền hơn H3 nhiều, cho nên sau 1 time dài hết tune đến kiếm blue đánh thì h tui chốt H8, đánh chấp nhận đc mà lại bền, khỏi mất time tune tiếc, khỏi lo hết tác dụng của tune hay tune lại mất công

aunhh

Đại Tá
thì có nhiều ý kiến rùi đó thôi, H8 = H3 tuned, thêm nữa bền hơn H3 nhiều, cho nên sau 1 time dài hết tune đến kiếm blue đánh thì h tui chốt H8, đánh chấp nhận đc mà lại bền, khỏi mất time tune tiếc, khỏi lo hết tác dụng của tune hay tune lại mất công
Vậy mình quất H8 luôn!!!

Bình luận từ Facebook