Hội Viscaria

qcuonghk

Binh Nhì
Bạn @qcuonghk có ở SG ko nhỉ?
Vis ở Take >93g thì khó kiếm, ko biết họ về đợt hàng mới chưa? Gần đây mình có hỏi nhưng tầm ~91g là chủ yếu.
Mình đã sử dụng cùng lúc Vis và CR Pro, mình thấy nếu bạn mạnh FH thì nên dùng CR, còn mạnh BH thì dùng Vis :D

Mình từng ở SG :D giờ ở xa những cũng ra vào thường xuyên. Mình mạnh FH hơn BH nhưng mình muốn thử dòng butterfly xem ntn. Hay là chơi Boll ALC nhỉ? :D

luckyluckedh

Đại Uý
Quan trọng mút lên vợt nữa bạn, độ kiểm soát trái khi bóng chạm vợt rất quan trọng, cũng trên cây vợt bạn đang xài bạn cảm thấy đánh ra ngoài nhiều thì chuyển mặt mềm hơn hoặc ít nẩy hơn bạn đánh sẽ thấy khác hẳn, bh cũng vậy. Tỷ lệ vào bàn càng cao bạn sẽ thấy tự tin hơn mà không cần đổi vợt, vì đổi cần thời gian thích nghi, hạn chế đổi vợt bạn ah, đổi mặt phù hợp tập trung vào cú đánh sẽ hay hơn

HOANG MINH

Đại Tá
Hehe, cạn tình với Vis dzồi chăng. :D
Gả 1 em siêu mẫu rồi, ai ưng 2 em còn lại em cũng gả luôn :D. Vì thích em khác roài :rolleyes:

HOANG MINH

Đại Tá
Inbox em giá 2 ẻm. Cho sdt Lh a nhé
Nói luôn trên này cho tiện: combo H3+Vis+H3 (2tr5) & H3+CR Pro+H3 (2tr).
Tiễn luôn mặt, nhiều mặt rồi để lại ko sử dụng hết :D Bác nào thích thì múc, vui lòng đừng mặc cả :D
Mình cho test thử, ưng thì lấy ko ưng thì ko lấy. Mà băm bàn là đền gấp đôi nhé :cool::cool::cool:

Last edited:

qcuonghk

Binh Nhì
Bác có điều kiện thì mua hết vợt But về test xem sao? Giống như bác @Giật Ra Ngoài vậy :rolleyes:, có cây nào ko hợp mà cho ra đi thì ới ae phát nhé :D

Em ko có nhiều điều kiện đâu. Butterfly thuộc dạng đắt nhất rồi, mua hết về test chắc em sẽ nghèo lắm ạ :)) Chưa kể nội trong 1 loại cốt thì cái này với cái kia nó cũng khác nhau nữa :') Em đang kiếm 1 cái dòng butterfly nhanh hơn cái clipper cr của em 1 chút xíu để tăng uy lực lên là đủ rồi ạ :D

HOANG MINH

Đại Tá
Em ko có nhiều điều kiện đâu. Butterfly thuộc dạng đắt nhất rồi, mua hết về test chắc em sẽ nghèo lắm ạ :)) Chưa kể nội trong 1 loại cốt thì cái này với cái kia nó cũng khác nhau nữa :') Em đang kiếm 1 cái dòng butterfly nhanh hơn cái clipper cr của em 1 chút xíu để tăng uy lực lên là đủ rồi ạ :D
Vậy chắc TMB ZLC rồi :)

qcuonghk

Binh Nhì
Vậy chắc TMB ZLC rồi :)
TMB ZLC so với RoseWood7 như thế nào hả bác? Em chơi Rosewood7 thấy nó hơi nhanh, bóng đi thẳng đuột, em đang kiếm mặt ít nẩy để trung hoà bớt. Nhưng dù sao vẫn nghiền 1 em butterfly xem ntn. ZLC so với ALC và Vis có nhanh hơn quá nhiều ko bác?

HOANG MINH

Đại Tá
TMB ZLC so với RoseWood7 như thế nào hả bác? Em chơi Rosewood7 thấy nó hơi nhanh, bóng đi thẳng đuột, em đang kiếm mặt ít nẩy để trung hoà bớt. Nhưng dù sao vẫn nghiền 1 em butterfly xem ntn. ZLC so với ALC và Vis có nhanh hơn quá nhiều ko bác?
Chưa chơi RoseWood 7 nên ko biết. Còn ZLC so với ALC và Vis thì cảm nhận tùy theo từng người. Nhưng nhìn chung TMB ZLC khá phổ biến, dễ chơi, nó trung hòa ko quá thiên về bên nào.

KingSpeedBP

Trung Uý
Nói luôn trên này cho tiện: combo H3+Vis+H3 (2tr5) & H3+CR Pro+H3 (2tr).
Tiễn luôn mặt, nhiều mặt rồi để lại ko sử dụng hết :D Bác nào thích thì múc, vui lòng đừng mặc cả :D
Mình cho test thử, ưng thì lấy ko ưng thì ko lấy. Mà băm bàn là đền gấp đôi nhé :cool::cool::cool:
Inbox zalo em nhé 01676055558 đc em lấy vis

Bình luận từ Facebook