Hội Viscaria

AndroCS7

Đại Tá
có tôi
vicarica seri N
FH ten 05 , BH ten 64
đánh tầu rất hiểm và hay, đối giập lợi thế
nhưng nhanh mệt , thiết tay , chân là bóng tụt ,
tóm lạilà thể lực đủ , kỹ thuật cơ bản tốt , thì đánh tầu hay

Thượng sỹ @ngoclinhsport : tôi giao nhiệm vụ cho anh trước Tết lấy về cho đơn vị ngay và luôn 1 cây Nittaku Acoustic kết hợp với H3 đảm bảo vẫn "hiểm và hay, đối giật lợi thế" mà lại ko hề mất sức, thiếu tay thiếu chân vẫn rất ok, bóng vẫn qua lưới xoáy tít mù đối thủ rất khó kê chặn lại. m chơi qua nhiều cây nhưng thực sự NA vẫn là số 1 :D
PS: sorry đại tá @bachikho vì chém hơi lạc đề ^^

bachikho

Đại Tá
có thể cảm nhận mỗi người 1 khác nhưng thấy tụi tây nói là NA chỉ lợi cho gần bàn, ra xa bàn thì ko lợi về lực được như vis đâu bác ợ, tui đánh cả 2 rồi cũng thấy thế :)

langngoi

Đại Tá
Em toàn dùng Lumia Camera chụp nhưng 1320 nên chỉ được thế thôi, mà giờ nó sang tay em ông @thanglong78 rồi còn đâu.
Để tối em bảo thằng cu chơi máy ảnh cùng khu nó chụp cho đét đèn đẹt thì thôi
ợ ợ bác chuyển qua chế độ marco chụp thì chắc sẽ khác đây, con ấy chụp ko đẹp thì còn cái dt nào chụp đẹp nữa nhẩy? em cũng toàn chụp = lumia đây :)

ngoclinhsport

Trung Uý
Thượng sỹ @ngoclinhsport : tôi giao nhiệm vụ cho anh trước Tết lấy về cho đơn vị ngay và luôn 1 cây Nittaku Acoustic kết hợp với H3 đảm bảo vẫn "hiểm và hay, đối giật lợi thế" mà lại ko hề mất sức, thiếu tay thiếu chân vẫn rất ok, bóng vẫn qua lưới xoáy tít mù đối thủ rất khó kê chặn lại. m chơi qua nhiều cây nhưng thực sự NA vẫn là số 1 :D
PS: sorry đại tá @bachikho vì chém hơi lạc đề ^^
hiiiiiiiiiiiiiii
tuân lệnh , thưa đại úy
cho dù đại úy đang xui em nhảy vào lửa
hhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaaaaaa,

Trạng .... CÁ

Đại Tá
ợ ợ bác chuyển qua chế độ marco chụp thì chắc sẽ khác đây, con ấy chụp ko đẹp thì còn cái dt nào chụp đẹp nữa nhẩy? em cũng toàn chụp = lumia đây :)
Chuyển ở chỗ nào hả bác, điện thoại em chỉ để nghe gọi nhắn tin và cho con ăn thôi ạ (nó chơi điện tử mới ăn), gần đây có thêm chức năng vào bongban.org chứ còn camera chả mấy khi em dùng, nên cũng chả biết làm gì với nó, thấy tinhte nó nói là có chương trình thì cài, chứ chỉnh cũng chả biết chỉnh:(

AndroCS7

Đại Tá
hiiiiiiiiiiiiiii
tuân lệnh , thưa đại úy
cho dù đại úy đang xui em nhảy vào lửa
hhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaaaaaa,
hình như đồng chí cũng ở khu vực Hà Đông? lúc nào tiện mấy ae đơn vị giao lưu phát, để bác thử kiếm của e luôn. đảm bảo mê mệt lên mạng tìm ngay 1 em bồ nhí :D

langngoi

Đại Tá
Chuyển ở chỗ nào hả bác, điện thoại em chỉ để nghe gọi nhắn tin và cho con ăn thôi ạ (nó chơi điện tử mới ăn), gần đây có thêm chức năng vào bongban.org chứ còn camera chả mấy khi em dùng, nên cũng chả biết làm gì với nó, thấy tinhte nó nói là có chương trình thì cài, chứ chỉnh cũng chả biết chỉnh:(
bác nhìn cái icon góc trái trên cùng trên giao diện chụp hình ấy bấp vô đó, chọn hình như kiểu bông hoa ấy bác

Trạng .... CÁ

Đại Tá
em té ghế nãy h, bg mới lóp ngóp bò lên reply được, tổn thọ quá bác ơi
trình độ không nói, nhưng về độ chịu khó mất tiền ngu (bác bỏ quá nhé, nhưng em thấy nói thế mới chuẩn được bản chất mất tiền ngu như của em, nên em gán cho bác luôn) như bác thì hiếm đấy ạ

langngoi

Đại Tá
trình độ không nói, nhưng về độ chịu khó mất tiền ngu (bác bỏ quá nhé, nhưng em thấy nói thế mới chuẩn được bản chất mất tiền ngu như của em, nên em gán cho bác luôn) như bác thì hiếm đấy ạ
hì đơn giản là ko tìm được sách dạy thì phải tự đi tìm thôi chứ biết làm sao bác?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
bác nhìn cái icon góc trái trên cùng trên giao diện chụp hình ấy bấp vô đó, chọn hình như kiểu bông hoa ấy bác
Ờ nhỉ, em vừa thử chui vào gầm bàn chụp rồi, chế độ CLOSE-UP, tức là SÁT SÀN SẠT thì ngon.
Nhưng đấy là ở chương trình Nokia Camera thường, bọn này còn có app Lumia Camera mà chỉnh được nhiều thứ lắm Distance, White Balance, Shuttle Time, ... gì gì nữa, em chả biết là khỉ gì, cứ chụp bừa thôi.
Thế thì tối em làm lại cho các bác xem

Bình luận từ Facebook