Hội Viscaria

meoluoitmb

Đại Tá
Em xin phép chuyển các vấn đề này sang box góp ý được không ạ, ở đây có thể có nhiều mem mới, vào đọc thấy cái này, mất đi hình ảnh của diễn đàn trung thực cao thượng, khi họ đã cũ đi, tự họ sẽ tìm hiểu, khi đó cái nhìn cũng khách quan và thông cảm hơn, và sẽ càng thêm gắn bó với org
Nhưng phải bê hết sang nhé. Chú lấy thêm mấy bài bậy bạ mà anh reply tối hôm qua nữa nhé.

o3ma

Đại Tá
Em không biết, nhưng cái này còn lạ hơn

Em đang góp ý với BQT bên box đó thì TAG không lên, , cái này là cực kỳ ... có liên quan đến quản trị diễn đàn đó anh, quay lại đây thì không còn comment nữa (cái này thì dễ làm)????
BQT xoá rồi. Một người rất quen fake nick HT @backhand-ghost và biêt tên thật của @thanglong78 là gì, rõ cả phần đuôi đệm nữa.

tcgroup

Bố cu Tít
Vâng, cảm ơn anh. rất mong @tcgroup giải quyết.

Trên diễn đàn thì BQT chỉ quản lý 1 thứ duy nhất là nick đăng ký của thành viên và địa chỉ IP của thành viên, việc đâu là thật đâu là giả ngoài tầm kiểm soát của BQT, khi nào vi phạm thì ban nick thôi bác ạ.

Việc này chỉ có thể làm được khi đăng ký thành viên bắt buộc thành viên phải nộp chứng minh thư để xác nhận đăng ký thành viên thì mới biết đc là nick thật, việc này thì chắc là không thể làm được rồi các bác ạ.

Khi ta tham gia diễn đàn hay mạng xã hội thì ta bắt buộc phải quen với văn hoá của diễn đàn hay mạng xã hội mà ta tham gia (cái này thì cả thế giới là vậy rồi, từ thằng lớn nhất như Facebook mọi người cũng có thể lập FB ảo được, việc xác minh gần như không thể trừ khi công an vào cuộc, lúc này các nhà cung cấp dịch vụ internet bắt buộc cung cấp địa chỉ IP tại thời điểm và xác định vị trí của thuê bao internet, bình thường thì đây là yếu tố bảo mật mà nhà cung cấp phải bạo vệ khách hàng của họ).

Khi nào có nick vi phạm mà BQT không phát hiện ra mong các bác report cho BQT biết để xử lý nick vi phạm.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Trên diễn đàn thì BQT chỉ quản lý 1 thứ duy nhất là nick đăng ký của thành viên và địa chỉ IP của thành viên, việc đâu là thật đâu là giả ngoài tầm kiểm soát của BQT, khi nào vi phạm thì ban nick thôi bác ạ.

Việc này chỉ có thể làm được khi đăng ký thành viên bắt buộc thành viên phải nộp chứng minh thư để xác nhận đăng ký thành viên thì mới biết đc là nick thật, việc này thì chắc là không thể làm được rồi các bác ạ.

Khi ta tham gia diễn đàn hay mạng xã hội thì ta bắt buộc phải quen với văn hoá của diễn đàn hay mạng xã hội mà ta tham gia (cái này thì cả thế giới là vậy rồi, từ thằng lớn nhất như Facebook mọi người cũng có thể lập FB ảo được, việc xác minh gần như không thể trừ khi công an vào cuộc, lúc này các nhà cung cấp dịch vụ internet bắt buộc cung cấp địa chỉ IP tại thời điểm và xác định vị trí của thuê bao internet, bình thường thì đây là yếu tố bảo mật mà nhà cung cấp phải bạo vệ khách hàng của họ).

Khi nào có nick vi phạm mà BQT không phát hiện ra mong các bác report cho BQT biết để xử lý nick vi phạm.
Rất cám ơn BQT, cái này anh em I Tờ trình độ kém, nên cứ tưởng dễ, thành ra làm khó BQT, sorry vì đã làm mất thời gian của các bác nhiều

Cách Mod xử vụ vừa rồi làm anh em nức lòng quá, các vụ sau các bác cứ làm như rồi thì đâu có sợ sâu mọt làm ngọt nồi canh nữa :D:D:D

Trân thành cám ơn BQT !

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nó ít tuổi hơn em, anh anh cái gì, ai cũng anh vậy là sao hả?
Tặng anh bài thơ về tuổi phụ nữ luôn

Gái 50 tuổi chưa già
Nếu xưng gọi chị mặt đà ... buồn xo
Con cháu chất đống hồ lô
Ra đường vẫn thích có bồ, có giai
Chị thì chỉ với những ai
Chân ướt chân ráo, muốn thai không chồng
Những cô má đỏ môi hồng
Sáu mươi, em đó, muốn bồng ... trên tay :D:D:D:D:D:D

Hoa anh tuc

Thượng Tá
Tặng anh bài thơ về tuổi phụ nữ luôn

Gái 50 tuổi chưa già
Nếu xưng gọi chị mặt đà ... buồn xo
Con cháu chất đống hồ lô
Ra đường vẫn thích có bồ, có giai
Chị thì chỉ với những ai
Chân ướt chân ráo, muốn thai không chồng
Những cô má đỏ môi hồng
Sáu mươi, em đó, muốn bồng ... trên tay :D:D:D:D:D:D
Nghiêm túc nghiêm túc! 50 hay 60 là xưng "cô" luôn ạ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Phụ nữ chả bao giờ già
Vì bản chất họ đã là trẻ nhỏ
Chỉ trẻ nhỏ mới chơi cùng trẻ nhỏ
Bởi đàn ông, đứa trẻ sống nhiều năm
Thích uống bia hơn thích ăn dặm
Nhưng thích nằm nôi hơn thích nằm giường
Thích nũng nịu, thích được xoa đầu bắt chí
Thích những nụ cười, và thích được ban ơn ...

Bình luận từ Facebook