Hội Viscaria

nguyensonNA

Trung Uý
Lúc mới bán ra là lúc nào mình chưa hiểu? giá em này thì hơn 1 chục bác ợ
Tức là khi sản phẩm của công ty ra lò, người ta đưa ra cửa hàng để bán với giá niêm yết. Trừ mấy loại như gỗ sưa hay gái zin (hơi thô thiển tí) thì các mặt hàng bình thường khi ra lò đều có giá niêm yết mà. Chứng khoán nào mới ra cũng 10k, các bác đẩy qua đẩy lại thì nó lên nó xuống thôi.
Nên là em muốn hỏi cái giá mà niêm yết khi vừa ra lò ấy.

Red Arc

Đại Tá
Tức là khi sản phẩm của công ty ra lò, người ta đưa ra cửa hàng để bán với giá niêm yết. Trừ mấy loại như gỗ sưa hay gái zin (hơi thô thiển tí) thì các mặt hàng bình thường khi ra lò đều có giá niêm yết mà. Chứng khoán nào mới ra cũng 10k, các bác đẩy qua đẩy lại thì nó lên nó xuống thôi.
Nên là em muốn hỏi cái giá mà niêm yết khi vừa ra lò ấy.
Chỉ có giá niêm yết cho dòng vis mới thôi bạn, dòng tem đồng cũng có giá niêm yết tại thời điểm đó, nhưng bây giờ mà hỏi giá niêm yết tem đồng thì mình cũng bó tay. May mắn thì mua đuợc giá tốt, còn kg thì đôi khi giá cũng ngất nguỡng.

meoluoitmb

Đại Tá
Trời ơi, lùn lùn thế này thì ... BAO NHIÊU TIỀN hả em ?
Cho anh mượn anh phá cái bàn được không ?
Thèm quá
Anh @meoluoitmb khi thấy nó quật ầm ầm vào thành giường sợ quá chui tụt vào chăn niệm: NAM MÔ A DI ĐÀ VẬT CHẾT NÓ CHO CON ... Khi tiếng động dứt, sau khi nghe tiếng nhà tắm mở và đóng, tiếng nước róc rách chảy trên nền sàn gạch trắng hồng, giữ hơi thở thật nhẹ, anh lồm cồm, nhưng vẫn nhẹ nhàng chui khỏi chăn, thì ...

TRỜI, TIÊN SỬ THẰNG MẤT DẠY NÀO ĐÃ KỊP VÀO NHỔ BỌT ĐẦY CHĂN THẾ NÀY ...

Tội cho anh @meoluoitmb quá, lần sau chớ ngủ cùng nó nghe anh, hoặc không nên hỏi kinh nghiệm bác @VR46 trước ạ.:p:p:p:p:p:p
Anh ấy tích cực cho nên vận may luôn đến. Cây vis tem lùn này là 1 ví dụ.

bachikho

Đại Tá
khoái vis rùi, tuy nhiên còn vài điểm chưa ưng lắm, 1 là hơi nặng đầu, 2 là cán hơi dày, tay nhỏ khoái cán mỏng hơn chút thì hay

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Topic hơi xa đà vào vũ khí rồi. Mà trước khi chuyển hướng, bầu ai làm TRƯỞNG BAN VŨ KHÍ đi chứ các bác nhỉ ?
Chuyển hướng sang kỹ thuật đi, bác nào hướng dẫn anh em tí kỹ thuật đặc thù phù hợp với VIS đi

Red Arc

Đại Tá
chơi thử đi biết nha @Red Arc . 10 năm Takewondo.đang thi lên đai đen thì nghỉ đấy nhé
Oạch, tay chân dài thế kia thì đòn xa phải biết, có khi suy nghĩ lại cửa anh nhể. Takewondo mà để Thiếu Lâm nhập nội được thì phiền... Thế lày. Nếu giữ khoảng cách tốt thì theo cửa anh Lâm, còn chiến trong lồng bán kính hẹp thì theo cửa @Trạng .... CÁ . hihi

lamtq

Đại Tá
Oạch, tay chân dài thế kia thì đòn xa phải biết, có khi suy nghĩ lại cửa anh nhể. Takewondo mà để Thiếu Lâm nhập nội được thì phiền... Thế lày. Nếu giữ khoảng cách tốt thì theo cửa anh Lâm, còn chiến trong lồng bán kính hẹp thì theo cửa @Trạng .... CÁ . hihi
chú lộn xộn qá nhể. ae lục đục đéo can còn xúi oánh nhau. chú võ gì nhỉ? vào l ồ n g chiến luôn:mad::rolleyes:

Bình luận từ Facebook