Hỏi về thời gian quét keo và số lần ?

ngtrantoan

Đại Tá
K biết đặt tiêu đề ntn nên đặt đại, đại loaị như vậy
Khi mình dán mút vào vợt thì phải quét keo bao nhiêu lần và thời gian cách nhau là bao lâu? Và keo Haifu để bao lâu là còn xài đc?ví dụ 1 lọ keo Haifu thì sau khi mở nắp trong bao lâu thì k còn xài đc nữa.
Vì mình thấy keo Haifu lâu mà k quét, quét vô mặt vợt hình như keo nó dính

trần toản ĐL

Thượng Tá
Khi mình dán mút vào vợt thì phải quét keo bao nhiêu lần và thời gian cách nhau là bao lâu? Và keo Haifu để bao lâu là còn xài đc?ví dụ 1 lọ keo Haifu thì sau khi mở nắp trong bao lâu thì k còn xài đc nữa.
E đọc qua thì chỉ cần 1 lớp keo ở cốt, 1 lớp ở mút, dùng máy sấy cho khô rồi dán thôi....:D

Bác dùng haifu thì cứ 1 lớp mút, 1 lớp cốt thôi, quét dày vào 1 lần cho tự khô rồi dán thôi, khoang 5 phut gì đấy tùy thời tiết, khô là dán được. đánh liên tục khoảng 10h đánh thì tháo ra vệ sinh sau đó dán lại, sau vài lần spong dày keo quá thì lột keo ra bác nhé. hạn dùng của haifu thì không để ý lắm vì nếu bác quet thuong xuyên cung nhanh het mà. khoảng 6 tháng là ok rồi.

Bình luận từ Facebook