Hội TMB ALC

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vãi, xem xong xuống dưới đọc tích phân của Cá lại lên trên xem lại, thấy thần thánh hóa cú trái của zjk nhỉ, a thấy trái đã vào thế của 2 thằng là như nhau, mà thằng mã nó hiệu quả hơn hẳn đấy nhiều quả đấm trái tăng trái thẳng vào trái thằng zjk, zjk vẫn đứt. Zjk cả trận chỉ có 1 quả đấm trái chữ I thành công còn thằng mã ít nhất cũng 2 lần làm đc điều ấy. :p:p:p
Xem lại cách đánh của nó anh nhé;)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vừa học được cách đánh BH tăng xoáy mới của ML, đã thực nghiệm, phải công nhận là thằng HLV của ML cực kỳ chịu khó nghiên cứu, vì các cú đánh của ML, dường như thay đổi hàng năm, liên tục, và ngày càng hiệu quả

Vẫn cứ lơ mơ về cú BH của ML thời 40+, càng lơ mơ hơn về cách đánh BH của nó trong giải Asia, nhưng khi giả lập, học đòi ăn theo, mới hiểu là tại sao BH của nó bây giờ an toàn và phên dậu đến thế

chanvongkieng

Đại Uý
Vừa học được cách đánh BH tăng xoáy mới của ML, đã thực nghiệm, phải công nhận là thằng HLV của ML cực kỳ chịu khó nghiên cứu, vì các cú đánh của ML, dường như thay đổi hàng năm, liên tục, và ngày càng hiệu quả

Vẫn cứ lơ mơ về cú BH của ML thời 40+, càng lơ mơ hơn về cách đánh BH của nó trong giải Asia, nhưng khi giả lập, học đòi ăn theo, mới hiểu là tại sao BH của nó bây giờ an toàn và phên dậu đến thế
Bh của ML chơi h3 với cốt nẩy và lớp ngoài limba nên chất của cú đánh khác nhiều tmb alc, tmb alc có điểm rất hay là chiếm công tốt.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bh của ML chơi h3 với cốt nẩy và lớp ngoài limba nên chất của cú đánh khác nhiều tmb alc, tmb alc có điểm rất hay là chiếm công tốt.
Nếu bác thử qua W997, sẽ thấy thực ra chỉ là form vợt cứng thôi, chứ mặt khá mềm, chơi khá ăn xoáy và tạo xoáy khá dễ đấy ạ. 2 em w997 em từng chơi cũng chỉ tương đương với TMB ALC em đang chơi thôi, vì mặt kia nó Limba, mặt này nó Koto, form vợt thì cứng tương đương nhau thôi (có thể do con TMB ALC của em cứng quá)

lamtq

Đại Tá

phân với tích
VÃI CẢ
Linh ỒN.jpg

Trạng .... CÁ

Đại Tá
phân với tích
VÃI CẢView attachment 81508
Em chưa chê bồ anh xấu, mà anh cứ khen vợ em KHÔNG XINH là thế lào nhỉ ? Nhà em còn chồng gạch đá lát để ốp tường nhưng thừa, và mấy thùng gạch men loại tốt, mua dự trữ để nhỡ gạch lát nền hỏng, không tìm được khi hàng năm các hãng đổi mẫu mã, anh có thèm gạch không để em tặng cả miếng vào THỦ đây :cool:

langngoi

Đại Tá
Em chưa chê bồ anh xấu, mà anh cứ khen vợ em KHÔNG XINH là thế lào nhỉ ? Nhà em còn chồng gạch đá lát để ốp tường nhưng thừa, và mấy thùng gạch men loại tốt, mua dự trữ để nhỡ gạch lát nền hỏng, không tìm được khi hàng năm các hãng đổi mẫu mã, anh có thèm gạch không để em tặng cả miếng vào THỦ đây :cool:
có tí IS rồi đây:D, chê thì làm sao ? người khen đầy rồi thì cũng phải có vài người chê chứ :D nghe khen mãi ko nhàm tai à:D

lamtq

Đại Tá
mày cho a viên nào cứng cứng tý chứ nhỡ a mày ko chết thì m mệt đấy. hứ hứ. Bữa nay Láo lên level rồi nhỉ. Già nói trẻ cãi nham nhảm . Liệu hồn!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
tiền đâu
Anh nhắc em mới nhớ, quên chưa báo anh, chắc nó chuyển qua FED để FBI nó check sạch hay bẩn rồi mới chuyển cho anh, anh yên tâm đi, tiền em chuyển chắc chắn ĐẾN, SẠCH, còn thời gian thì hơi lâu do nó phải đi vòng vèo quá :eek::D

Bình luận từ Facebook