Hỏi thăm chú VinhnBB - Hòa Bình

HoaDB

Trung Sỹ

Lâu rồi không thấy cháu VinhNBB - Hòa bình Viết bài, chắc bận ôn thi Đại học. Hôm nay kết thúc kỳ thi hỏi thăm cháu thi cử ra sao làm bài tốt chứ, mấy tháng nghỉ chờ kết quả thi tha hồ luyện công nhỉ. Có dịp lên ĐB giao lưu với bọn chú cho vui nhé.

vinhhnhb

Đại Uý
Cháu cám ơn chú ạ! Cháu thi ĐH tương đối tốt nhưng cháu đạt kết quả không cao lắm nhưng cũng đủ điều kiện về HN học đại học chú ạ! Có dịp cháu sẽ lên chỗ chú chơi ạ! Chủ yếu là cháu phải chờ sự đồng ý và kinh phí từ gia đình chú ạ :)) hì hì

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Cháu cám ơn chú ạ! Cháu thi ĐH tương đối tốt nhưng cháu đạt kết quả không cao lắm nhưng cũng đủ điều kiện về HN học đại học chú ạ! Có dịp cháu sẽ lên chỗ chú chơi ạ! Chủ yếu là cháu phải chờ sự đồng ý và kinh phí từ gia đình chú ạ :)) hì hì

Cháu vinhhnhb học ĐH nào vậy? CLB thủy điện có phải đây không?

tuanlinh

Binh Nhất
Mình mới biết 1 anh bán cốt sadius tem đồng có seri hàng mới, vẫn còn nguyên hộp. Anh ấy được bạn xách cho từ bên Nhật về, đang muốn bán lại đấy, nhưng giá hơi max thôi.

CUONG.84

Thượng Sỹ
Last edited:

HUNGTRINHHB

Đại Uý

vinhhnhb

Đại Uý
Chú Hòa DB ! cháu mãi mà chưa có dịp lên Db chỗ chú được ! chắc may ra hè cháu mới ghé qua chỗ đó chơi được ! chú về HN thì alo cháu nhé ! 01639205499 sdt chính cháu đấy ! chưa gọi được chú cứ lưu vào nhé !

trinhhung

Binh Nhì
Đúng rồi . sao cháu biết chú nhỉ . cháu là Cường à . trên hòa bình chú biết mỗi Cường Công an tỉnh thôi

Anh Hùng nổi tiếng nên ai ở HB cũng biết, hehe...
Mấy hôm nữa anh có tham gia giải ngành không? Khi nào lên HB anh em mình làm trận bia + mồi nhé!

CUONG.84

Thượng Sỹ
ông em nào cùng quê mà vẫn chua nhớ ra nhỉ?ekekkekeee

a huy ko nhớ thật ak? a hỏi linh hb là biết e ngay.kakakaakaka

trinhhung là a hùng 9 phải ko ạ?

HUNGTRINHHB cháu mới chơi nên chú ko biết thôi ạ. sắp tới có giải nghành ngân hàng clb cháu có a hạnh làm ở ngân hàng chính sách cũng tham gia giải đó.

amateur_hb

Binh Nhì
trinhhung là a hùng 9 phải ko ạ?

HUNGTRINHHB cháu mới chơi nên chú ko biết thôi ạ. sắp tới có giải nghành ngân hàng clb cháu có a hạnh làm ở ngân hàng chính sách cũng tham gia giải đó.
Cường muốn làm trận bia + mồi với hungtrinhhb hay trinhhung nào? hehe... Bia

Bình luận từ Facebook