Hội những người chơi MIZUTANI JUN SUPER ZLC

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Mời anh em vào chém và nâng cấp vũ khí :)

lion

Đại Tá
Mời anh em vào chém và nâng cấp vũ khí :)
Cây Jun ZLC chơi cũng được, êm hơn Boll ZLC, giật bóng cầu vồng và bóng đi xa hơn Boll ZLC. Super Jun thì em chưa dùng, chắc cũng hay, có lẽ hợp với anh "Hàng Rươi" vì nó vừa trợ lực, vừa trợ xoáy, lại gặp ông tay trái thì bóng cong hiểm như Xu Xin vưa thua CK là cùng :)

Cây Nittaku Ito thì về cơ bản giống cây Aucoustic Carbon nhưng em thấy cái chuôi của Aucoustic nhìn đẹp hơn cây Ito, cây Ito nhìn nó cứ nhờ nhợ :)

Liu ShiWen thì dùng Vis Gold, hình như anh Hàng Rươi có cây Vis China mà muốn đẩy đi mãi không ai chịu rước cho, có giảm giá thêm thì msg vào chỗ kín cho em nhé :)

D_Vercetti

Binh Nhì
Cháu chào các chú , em chào các anh ạ
Cháu mới tham gia diễn đàn , vừa mới xúc đc cây Jun Super ZLC , cho cháu hỏi cây này đánh mặt gì phù hợp ạ
Cháu tính BH cháu sẽ chơi T64 , còn FH thì cháu chưa định hình đc , cháu gò bóng đều 2 càng , đôi công thì 1,5 ạ ( cháu đôi công BH yếu )
còn giật thì cháu giật 1 bên FH ạ , thi thoảng lắm bên BH cháu mới giật đc 1 quả ạ
Mong các chú , các anh tư vấn cho cháu ạ
Cháu cám ơn ạ !

lion

Đại Tá
Cháu mới tham gia diễn đàn , vừa mới xúc đc cây Jun Super ZLC , cho cháu hỏi cây này đánh mặt gì phù hợp ạ
Cháu tính BH cháu sẽ chơi T64 , còn FH thì cháu chưa định hình đc , cháu gò bóng đều 2 càng , đôi công thì 1,5 ạ ( cháu đôi công BH yếu )
còn giật thì cháu giật 1 bên FH ạ , thi thoảng lắm bên BH cháu mới giật đc 1 quả ạ
Cháu cám ơn ạ !
Mới nhập môn mà ăn chơi thế :)

LongV

Thượng Tá
Cháu cám ơn ạ !
Fh chơi T80

Coban_laNentang

Đại Uý
Khen thế này chủ thớt lại tức lên bán rẻ đống củi đi bây giờ :)
Chuẩn bác. Em cũng dân chơi gỗ. Nhưng đánh NA thấy thiếu lực nhiều quá. Em đánh Infinity và Pg7. Đang chờ thêm cây Darko Jorgic mới của Hỏa Châu nữa.
Btw: ông "tờ lờ à" này bán đắt lắm. Htrc em hỏi mà chát quá lượn luôn. :cool:

tla

Super Moderators
Chuẩn bác. Em cũng dân chơi gỗ. Nhưng đánh NA thấy thiếu lực nhiều quá. Em đánh Infinity và Pg7. Đang chờ thêm cây Darko Jorgic mới của Hỏa Châu nữa.
Btw: ông "tờ lờ à" này bán đắt lắm. Htrc em hỏi mà chát quá lượn luôn. :cool:
E bán đúng giá :) e quan niệm cái gì cũng đúng giá trị :)

tla

Super Moderators
Khen thế này chủ thớt lại tức lên bán rẻ đống củi đi bây giờ :)
Ối, củi thuần gỗ ngoài 3 cây trên e còn 1 cây cr, 1 cây khổng lệnh huy, 1 cây koki wood nữa.
Cây tennor cán to và thô quá em thanh lý đi rồi vì tay em nhỏ

Bình luận từ Facebook