Hội nghiện Schlager

Red Arc

Đại Tá
xin một vé gác cổng hội

backhand-ghost

Đại Tá
Ok em. Hôm trước ngồi với đăng ngựa cả ngày, dịp chú ấy về đánh giải Tỉnh Quảng Ninh cùng anh, thấy nó giờ đánh cây Treiber Q, phải nói nó đánh hiệu quả hơn trước, anh cũng đã chơi thử cây này, trái rất ok, chỉ có mỗi điều giường như muôn sphats huy được FH thì khi vào bóng nên làm chậm lại so với các cốt có cacbon, điều này anh lại không quen hoặc lười làm quen nên vẫn cứ phải sống với schlager.
chuẩn rồi anh, thằng Đăng trước có tí trái nào đâu, nhưng giờ đánh trái bạo tay lắm.
Còn việc đánh phải mà chờ bóng chút xíu thì chỉ là những ngày đầu thôi, khi đã quen thì anh đánh tự nhiên lắm, kiểu gì cũng được.

backhand-ghost

Đại Tá
làm tí tỉnh ngủ này @Red Arc , cháu zai chú đây. tối nó tập côn rồi nghịch như mặt giặc.
View attachment 52660
nhìn thấy rồi, nó đeo cây kiếm đó bên hông phải. Cây này chắc chắn có giá trị chuyển nhượng cao nhất trong lịch sử BBVN, tính ra phải mua được hơn chục cây Treiber Q mới cứng.
Năm 2002, em cũng có một cây Keyshot FL, mang theo lúc lên đường đi sang TQ. Nhưng lúc em vô địch đơn nam 02 năm liên tiếp ở trường thì em chơi cây Donic Senso cán rỗng 1/2 với 2 cái mặt 729 -2.

meoluoitmb

Đại Tá
nhìn thấy rồi, nó đeo cây kiếm đó bên hông phải. Cây này chắc chắn có giá trị chuyển nhượng cao nhất trong lịch sử BBVN, tính ra phải mua được hơn chục cây Treiber Q mới cứng.
Không không? Cây ấy không có ở đây chú ơi? Cây đút bên túi phải là tem đồng không seri thôi chú à.

meoluoitmb

Đại Tá
Năm 2002, em cũng có một cây Keyshot FL, mang theo lúc lên đường đi sang TQ. Nhưng lúc em vô địch đơn nam 02 năm liên tiếp ở trường thì em chơi cây Donic Senso cán rỗng 1/2 với 2 cái mặt 729 -2.
mà xin thông báo với em rằng giá trị chuyển nhượng cao nhất giờ thuộc về thi sĩ ẩn dật, dặt dẹo, vật vờ cơ, cây VIS cán ST tem lùn. Khiếp luôn.

backhand-ghost

Đại Tá
Không không? Cây ấy không có ở đây chú ơi? Cây đút bên túi phải là tem đồng không seri thôi chú à.
Không nhìn thấy tem nên em tưởng vậy.
Cách đây hơn năm, hôm chơi ở CLB, đánh hỏng một quả banh ngon, em điên tiết đập gãy cán một con Sar tem đồng, cả nhà tiếc hùi hụi. Hôm sau thằng cu em đưa cho em 2 cái tem đồng khác, thằng bạn Đăng ngựa đưa cho 1 cái nữa là 03 cái. Chúng nó bảo anh cứ cầm cả đi, lỡ đập thì còn có vợt mà chơi tiếp. 01 tuần sau, em chuyển sang Treiber Q.

Bình luận từ Facebook