Hội Long 5 - Tất cả mọi phiên bản HL 5, W968, W997, ...

HungGL

Đại Tá
LongV dễ tước gỗ đến mức ko dám dán lại mặt. Ai có cách gì ko

Làm lớp keo chống tước mọi vấn đề được giải quyết bác ợ!
Bạn có thể qua hãng hỏi lọ keo đó! Qua 130 Ng Thái Học cần hỗ trợ thì điện cho mình!

Em xác nhận. Cây em lấy của anh hồi trc chẳng thấy tước cái gì cả.
chào cả nhà . bắt đầu từ hôm nay em xin gia nhập hội . nghe mấy chén quá hay em chịu ko nổi !
Em xác nhận. Cây em lấy của anh hồi trc chẳng thấy tước cái gì cả.
chào cả nhà cho em xin gia nhập hội với . nghe các bác chén hay quá em chịu ko nổi

chào cả nhà . bắt đầu từ hôm nay em xin gia nhập hội . nghe mấy chén quá hay em chịu ko nổi !

chào cả nhà cho em xin gia nhập hội với . nghe các bác chén hay quá em chịu ko nổi
quà trung thu con trai tặng bố

Long V đánh với 2 Ten, chắc bác không yêu được quá 1 tháng, vì nó cứ tưng tưng như ngựa chứng, cực kỳ khó chơi FH
chiều nay sau 30 phút chơi em long 5 + với 2 ten cực sướng , cực phê . em ý vừa đẹp lại ngoan và hiền cắt bóng tốt , chặn đẩy tốt , giật trái , phải rất cắn xoáy còn quả bạt thì quá uy lực . theo cảm nhận của em thì long 5 quá hoàn hảo cho những người có lỗi chơi kỹ thuật

Trạng .... CÁ

Đại Tá
chiều nay sau 30 phút chơi em long 5 + với 2 ten cực sướng , cực phê . em ý vừa đẹp lại ngoan và hiền cắt bóng tốt , chặn đẩy tốt , giật trái , phải rất cắn xoáy còn quả bạt thì quá uy lực . theo cảm nhận của em thì long 5 quá hoàn hảo cho những người có lỗi chơi kỹ thuật
Thế thì quá tốt rồi, vì em dư 1 em cho anh ở CLB chơi, đã bỏ Tầu rồi, nhưng cầm Long V, phi Tầu bất khả thành FH

Bình luận từ Facebook