Hội Ham Vui & Thích bê CÂY CẢNH (*_^) ae chuẩn bị Off Hải Phòng & Đồ Sơn spa

phi hung

Đại Tá
Nếu các bác có bảng xếp thứ tự phân loại để trên e chia bàn ra đấu cho hợp lý thì tốt quá, khả năng sẽ chia ra 5 bảng, trong bảng sẽ tự bốc thăm đánh với nhau( bác @o3ma là của e):D
Ok mai anh sẽ sắp sếp a=>z chú yên tâm,a sẽ ở bảng của chú o_O

o3ma

Đại Tá
Em có lẽ vẫn đi cơ mà có cái thói ngủ đến 9h sáng chả biết mai có mò dậy được ko, nhỡ ra ... các bác thông cảm... :D
Đặt vài cái chuông báo thức đi. Điện thoại không được tắt, để chuông kêu to kết cỡ. Sáng mai 6h anh sẽ đánh thức chú.

o3ma

Đại Tá
Nếu các bác có bảng xếp thứ tự phân loại để trên e chia bàn ra đấu cho hợp lý thì tốt quá, khả năng sẽ chia ra 5 bảng, trong bảng sẽ tự bốc thăm đánh với nhau( bác @o3ma là của e):D
Cái bàn của bảng Z nó phải nằm tít góc trong, chỗ khuất ấy nha. Mình chiến chỗ "thoáng" đám A, B, C lại nhìn sợ xanh mắt kêu biểu diễn doạ thì phiền. Mất đoàn kết lắm. :)

phi hung

Đại Tá
Cái bàn của bảng Z nó phải nằm tít góc trong, chỗ khuất ấy nha. Mình chiến chỗ "thoáng" đám A, B, C lại nhìn sợ xanh mắt kêu biểu diễn doạ thì phiền. Mất đoàn kết lắm. :)
Mai ku Hưng adidas TX bận rồi,còn Trung tỉnh đội sáng mai mới trả lời đc B à

o3ma

Đại Tá
Mai ku Hưng adidas TX bận rồi,còn Trung tỉnh đội sáng mai mới trả lời đc B à
Vậy @phi hung vẫn 1 đúng không? 1 vẫn ở trạng thái chờ. Tầm 12 người cũng được rồi, Phúc Yên: 2, Phú Thọ 3, rồi 4 mem dọc đường nữa. Tổng liên quân là 21 rồi, chủ nhà tầm đó nữa có mà vật nhau đến đêm không hết.

phi hung

Đại Tá
Vậy @phi hung vẫn 1 đúng không? 1 vẫn ở trạng thái chờ. Tầm 12 người cũng được rồi, Phúc Yên: 2, Phú Thọ 3, rồi 4 mem dọc đường nữa. Tổng liên quân là 21 rồi, chủ nhà tầm đó nữa có mà vật nhau đến đêm không hết.
Mem nào dọc đường thế B

phungducthang

Đại Tá
Có một chú em trong đội của anh đanh học ở HN. Nếu nó liên lạc mà xe còn chỗ cho nó đi nhờ nhé? Anh cho nó số đt của chú rồi.

vankiem

Đại Uý
Mai mang mấy hộp bóng không viền và mấy cái viền butter đi nhé,em đưa a cái viền butter 6mm nhỏ hơn cốt amul dầy 7mm cơ mà,mang viền 7 hay 8mm đi đổi cho anh nhé
Dây 8 với 10mm em không có anh ơi dây 6mm là đẹp nhất rồi nên em mới lấy về. Chứ bác dán 8mm với 10mm nó chờm ra ngoài mút rồi sau này bóc mút ra là vứt dây đi dán 6mm vào cốt là chuẩn nhất.

Last edited:

Bình luận từ Facebook