Hội Ham Vui & Thích bê CÂY CẢNH (*_^) ae chuẩn bị Off Hải Phòng & Đồ Sơn spa

firi06

Đại Uý
THÔNG BÁO :
Anh em co 14 người lên PY giao lưu,mong anh em trên dd cổ vũ để đoàn có tinh thần cao nhất vào Thi đấu :):):)
@phi hung em chụp ảnh trên oto và giới thiệu từng người trong đoàn khách để ae PY biết mặt, biết tên tiện cho lễ đón tiếp chuẩn bị diễn ra nhé.

Red Arc

Đại Tá
giờ này iem vẫn phải đi làm hxhx ai được đi chơi là

up ảnh lên đi anh ơi
Theo thông tin tình báo đã nhận được sáng nay từ hiện trường thì sau màn chào hỏi ban đầu, các trận chiến đã diễn ra khá quyết liệt, và đã là chiến trường thì không tránh khỏi những thương vong. Cụ thể ở đây, bác @truongtxt đã lãnh trọn 1 đao vào ngay sống mũi (đao kiếm vô tình là thế đấy), đã lưu huyết tại chiến trường và bỏ của chạy lấy người về nhà cố thủ, cũng có thể là về để tìm thêm viện binh nhằm mục đích rửa hờn báo oán. Hình ảnh chi tiết và diễn biến cụ thể sẽ được các phóng viên cập nhật sau. Rất tò mò muốn chứng kiến tuyệt chiêu "nhất đao chính diện huyết lưu đài" của cao thủ nào đó! kakakak

archer

Đại Tá
Theo thông tin tình báo đã nhận được sáng nay từ hiện trường thì sau màn chào hỏi ban đầu, các trận chiến đã diễn ra khá quyết liệt, và đã là chiến trường thì không tránh khỏi những thương vong. Cụ thể ở đây, bác @truongtxt đã lãnh trọn 1 đao vào ngay sống mũi (đao kiếm vô tình là thế đấy), đã lưu huyết tại chiến trường và bỏ của chạy lấy người về nhà cố thủ, cũng có thể là về để tìm thêm viện binh nhằm mục đích rửa hờn báo oán. Hình ảnh chi tiết và diễn biến cụ thể sẽ được các phóng viên cập nhật sau. Rất tò mò muốn chứng kiến tuyệt chiêu "nhất đao chính diện huyết lưu đài" của cao thủ nào đó! kakakak
Vãi chiêu :v

phi hung

Đại Tá
Chính xác em cập nhật thông tin nhanh thế:):):)

archer

Đại Tá
Em biết là mọi người đang chém rất vui, nhưng vì đại cục vẫn cần 1 người có trách nhiệm hy sinh vui thú bản thân để thỉnh thoảng vào cập nhật ảnh và tình hình, có thế phong trào mới ngày càng phất được mấy bác zô zô kia nha!!! :mad::mad::mad: :cool::D

Red Arc

Đại Tá
Phúc Yên Cửu Chỉ ít tê (@truongtxt )
Tiên phong lãnh ấn trổ nghề múa gươm
Đối chiêu chỉ mới vài đường
Nhận luôn một nhát trọng thương thoái đài
Định thần xem kỹ là ai
Mới hay nội gián địch cài từ lâu
Thế mà không biết mới đau
Khổ thân "ngọc diện" nhuộm màu đỏ hoe!

truongtxt

Đại Tá
Cập nhật tình hình hiện nay ae đang giao lưu văn nghệ. Vì mình đang choáng và bận chút việc nên về luôn. Hình ảnh chi tiết sẽ có phóng viên cập nhật. Hôm nay chỉ sướng mỗi bác hungtv . Cả buổi toàn xí chỗ ngồi gần tibha

Red Arc

Đại Tá
Cập nhật tình hình hiện nay ae đang giao lưu văn nghệ. Vì mình đang choáng và bận chút việc nên về luôn. Hình ảnh chi tiết sẽ có phóng viên cập nhật. Hôm nay chỉ sướng mỗi bác hungtv . Cả buổi toàn xí chỗ ngồi gần tibha
Ôi, ông anh tôi vẫn còn post bài được, có nghĩa là mức độ chấn thương không đến nỗi nào.

Bình luận từ Facebook