****** Hội động vật quý hiếm *****

wanghaohp

Moderator
Thành lập hội động vật quý hiếm với mục đích thiết thực đẩy mạnh phong trào giao lưu học hỏi tìm kiếm những cao thủ có lối đánh đặc biệt , từ cách cầm vợt , lối chơi ,sở trường ..vv.vv .Ghi chú nếu có ảnh thì càng tốt
Rất mong hội ngày càng có nhiều thành viên tham gia mở rộng vì hiện tại như Wanghao đc biết có rất nhiều kỳ nhân dị sĩ đang ẩn mình .Nếu phát hiện ra nên tham gia hội ..
Xin trân thành cảm ơn .
Hội viên đề cử
1- Thanh trã HP (giao bóng cực dị và mafia ) => Không có trong sách vở ,hiện đã thất truyền
2-Thư Paragame HD (Đánh anti) =>Hàng này hiện nay hiếm và có nhiều đòn đánh rất đặc biệt ... cần tìm hiểu thêm
3-Huy spy HN (Hồi xưa đi bộ đội cầm dao nhiều hiên nay cầm vợt cũng như vậy )
4-Wanghao HP (đánh 2 càng giống wanghao ) hiện nay đang đang tìm đệ tử mà ko có sợ sau này die ko có ai theo nghề
5-Thắng fanta HN(Sử dụng 1 mặt sinh học có xuất sứ china) =>Cảm giác độ nguy hiểm hơn cả anti ...Tìm google ko có
6-Mr Lập gai Được mệnh danh là Jusehook HP oánh 2 mặt gai tuổi đã cao nhưng cắt rất dai và chuẩn...Khó hiểu ?
7-Toàn bộ các cao thủ vợt dọc trên toàn quốc
8-Long thủ -Cao thủ kết hợp giữa lối đánh của Malin và Wanghao nhưng chưa được gặp ,see you soon .
8-..................................................................................................update
:p

Last edited:

luuthangctm

Đại Tá
Vũ khí sinh học của e sau thời gian dài nghiên cứu hiện đã có bản chính thức, hôm qua vừa cập bến HN.
Em sẽ có bài review sau, mời các bác xem trước cái hình đã nhé.

wanghaohp

Moderator
[video=youtube;JNxIrtUoziY]http://www.youtube.com/watch?v=JNxIrtUoziY&feature=player_embedded#![/video]

Show hàng Thịt cao thủ Thành gà béo tại HH

long thủ

Đại Tá
Em xin đăng ký tham gia với ạ :eek:
Cách cầm vợt: Cpen
Trái: giật trái kiểu Wang Hao
Phải: lắc cổ tay trên bàn kiểu Ma Lin

thangRau

Đại Uý
Thành lập hội động vật quý hiếm với mục đích thiết thực đẩy mạnh phong trào giao lưu học hỏi tìm kiếm những cao thủ có lối đánh đặc biệt , từ cách cầm vợt , lối chơi ,sở trường ..vv.vv .Ghi chú nếu có ảnh thì càng tốt
Rất mong hội ngày càng có nhiều thành viên tham gia mở rộng vì hiện tại như Wanghao đc biết có rất nhiều kỳ nhân dị sĩ đang ẩn mình .Nếu phát hiện ra nên tham gia hội ..
Xin trân thành cảm ơn .
Hội viên đề cử
1- Thanh trã HP (giao bóng cực dị và mafia ) => Không có trong sách vở ,hiện đã thất truyền
2-Thư Paragame HD (Đánh anti) =>Hàng này hiện nay hiếm và có nhiều đòn đánh rất đặc biệt ... cần tìm hiểu thêm
3-Huy spy HN (Hồi xưa đi bộ đội cầm dao nhiều hiên nay cầm vợt cũng như vậy )
4-Wanghao HP (đánh 2 càng giống wanghao ) hiện nay đang đang tìm đệ tử mà ko có sợ sau này die ko có ai theo nghề
5-Thắng fanta HN(Sử dụng 1 mặt sinh học có xuất sứ china) =>Cảm giác độ nguy hiểm hơn cả anti ...Tìm google ko có
6-Mr Lập gai Được mệnh danh là Jusehook HP oánh 2 mặt gai tuổi đã cao nhưng cắt rất dai và chuẩn...Khó hiểu ?
7-Toàn bộ các cao thủ vợt dọc trên toàn quốc
8-..................................................................................................update
:p

Chú này và Các cao thủ này là 1 lũ, thế mà dám tách ra làm 2 gạch đầu dòng. Dơ. Sai lè, hôm nào gặp, bác đánh cho vỡ đít..... hehehe

long thủ

Đại Tá
Chú này và Các cao thủ này là 1 lũ, thế mà dám tách ra làm 2 gạch đầu dòng. Dơ. Sai lè, hôm nào gặp, bác đánh cho vỡ đít..... hehehe

Đâu anh, thế là ảnh tự nhận mình không phải cao thủ, rất khiêm tốn còn gì nữa :D

trin_hoa_an

Trung Uý
Cho em đăng ký với nhé! em hộ khẩu Hà Lội và HCM, em ko có đặc biệt gì nhiều chắc có lối đánh sát gái là đặc biệt. ^^! em đánh miếng trái 1.9mm nhé các bác ợ. Hi vọng có dịp về Hải phòng thăm mấy bác đặc biệt bác wang hao, chú Nhân, và ĐứcKTS... ^^!

wanghaohp

Moderator
Cho em đăng ký với nhé! em hộ khẩu Hà Lội và HCM, em ko có đặc biệt gì nhiều chắc có lối đánh sát gái là đặc biệt. ^^! em đánh miếng trái 1.9mm nhé các bác ợ. Hi vọng có dịp về Hải phòng thăm mấy bác đặc biệt bác wang hao, chú Nhân, và ĐứcKTS... ^^!

hihi Có dịp ra đây chém gió uống bia và nếu sát gái thì về HP là đúng điểm đấy ,con gái HP rất xinh là máu lửa

chính em đây ở trường em được gọi bằng tên này nên lấy làm nick luôn cho dễ

Hóa ra là chú em , đợi giải vợt dọc tại HD tháng 7 này nhé ,Anh minh VD thuộc hội sách đỏ HD tổ chức anh em mình lại có dịp thịt anh Thắng Râu ,vui lém hêhe

luuthangctm

Đại Tá
Hôm trước về HD e có gặp a Minh nhưng ko kịp chiến trận nào.
A Minh thực sự là hiếm và độc vì chơi vợt dọc, lại chỉ dùng có 1 gai công.

Nếu không có gì thay đổi thì đầu tuần sau e về Hải Phòng hiến máu. Anh Nam xem trong hội có ai, anh em mình ngồi uống Fanta, chém cho vui nhé.

wanghaohp

Moderator
Hihi bạn cứ về đi hiến Fan ta thôi chứ ko hiến máu , làm thế mọi người nhất là anh thắng râu lại sợ bảo Hội chúng tớ chuyên hút máu hóa ra là ma cà rồng ah hihi
Hội lúc nào chả đông vui ,nếu ko có j thay dổi năm nay sẽ có Wanghaoclub tha hồ chém giết

luuthangctm

Đại Tá
Hihi bạn cứ về đi hiến Fan ta thôi chứ ko hiến máu , làm thế mọi người nhất là anh thắng râu lại sợ bảo Hội chúng tớ chuyên hút máu hóa ra là ma cà rồng ah hihi
Hội lúc nào chả đông vui ,nếu ko có j thay dổi năm nay sẽ có Wanghaoclub tha hồ chém giết

Nhất trí quả uống Fanta ngồi chém gió.

Tình hình chi tiết em sẽ alo a nhé.

Bình luận từ Facebook