[Hỏi - Đáp] Cửa hàng cô Hằng bóng bàn

haonguyen282

Trung Sỹ
Mọi người cho em hỏi cửa hàng của cô hằng bóng bàn ở đâu vậy em. Em có đứa em nó hỏi mà em hok biết đâu. Em ở TPHCM ạ. gần quận 10

Drhongson

Đại Tá
Đây nè em ơi .

Một vòng qua các SHOP PINGPONG
Mình hay đi lòng zòng Sài gòn , thường tạt qua các shop pingpong ngắm nghía ,
Hôm rồi ghé vào SHOP Hằng (góc PASTEUR /LÊ LỢI ,số phone 0907494915)
đúng là hoa mắt chóng mặt vì chủng loại hàng hoá đa dạng ,
chủ shop và nhân viên nhiệt tình giới thiệu các loại dụng cụ , cốt , mút từ loại cao cấp ,loại thông dụng
của Nhật , Đức , Thuỵ điển , Pháp , Hàn quốc , Trung quốc ...
tới những loại hàng hiếm , hàng độc mà lại có giá bình dân của các hãng Trung quốc...
Máy bắn bóng cũng có tới vài loại , các loại giày . zớ , keo dán chuyên dụng ... của các hãng cũng trưng bày ê hề .
Đặc biệt , đây là 1 Shop pingpong lâu đời , quen biết rất rộng trong giới bóng bàn ,
nên SHOP HẰNG còn là nơi để các tay chơi ghé lại mua bán, trao đổi cốt mút ,
có nhiều người còn ký gởi Shop Hằng bán lại giùm những vũ khí cũ với giá rất dễ chịu .
Mình ghé có 15 phút thôi mà thấy khách hàng vào ra tấp nập ,
người này đến mua mút mới , người khác lựa cốt vừa tay ưng ý , lại có cô đến nhờ dán mút ,
nhờ tư vấn tính năng tác dụng của mấy loại vũ khí mới ...
ai cũng được niềm nở đón chào .
Tâm sự với mình , chị Hằng nói ,<< bao năm nay gắn bó máu thịt với nghiệp này rồi ,
vừa là kinh doanh , vừa như đam mê vậy , cứ mỗi lần thấy khách đến mua cốt , mút ... là
lại thấy như mình đang góp phần làm cho mọi người có cuộc sống thể thao lành mạnh ,
lòng mình lại càng thấy vui hơn>> . Đặc biệt là SHOP HẰNG còn tự sản xuất ra loại bàn bóng
mang thương hiệu CON BƯỚM VÀNG , đủ tiêu chuẩn thi đấu .
1 quầy hàng sport mà trụ lại được ngay giữa 1 khu trung tâm mua bán cao cấp
giữa lòng Sài gòn là cả 1 sự cố gắng vượt bậc của SHOP HẰNG.
Qua nói chuyện , chị Hằng sẵn lòng góp sức với các hoạt động của phong trào bóng bàn Sài gòn .
Hoan nghênh SHOP HẰNG.
Khi cần trang bị vũ khí gì thì anh em mình ghé SHOP HẰNG , hy vọng sẽ hài lòng .

chúmập

Thượng Sỹ
Mọi người cho em hỏi cửa hàng của cô hằng bóng bàn ở đâu vậy em. Em có đứa em nó hỏi mà em hok biết đâu. Em ở TPHCM ạ. gần quận 10

Mình không nhớ chính xác số nhà, nhưng nó nằm ở góc đường Lê Lợi-Pasteur quận 1.
Bia Bia Bia

phungducthang

Đại Tá
Đây nè em ơi .

Một vòng qua các SHOP PINGPONG
Mình hay đi lòng zòng Sài gòn , thường tạt qua các shop pingpong ngắm nghía ,
Hôm rồi ghé vào SHOP Hằng (góc PASTEUR /LÊ LỢI ,số phone 0907494915)
đúng là hoa mắt chóng mặt vì chủng loại hàng hoá đa dạng ,
chủ shop và nhân viên nhiệt tình giới thiệu các loại dụng cụ , cốt , mút từ loại cao cấp ,loại thông dụng
của Nhật , Đức , Thuỵ điển , Pháp , Hàn quốc , Trung quốc ...
tới những loại hàng hiếm , hàng độc mà lại có giá bình dân của các hãng Trung quốc...
Máy bắn bóng cũng có tới vài loại , các loại giày . zớ , keo dán chuyên dụng ... của các hãng cũng trưng bày ê hề .
Đặc biệt , đây là 1 Shop pingpong lâu đời , quen biết rất rộng trong giới bóng bàn ,
nên SHOP HẰNG còn là nơi để các tay chơi ghé lại mua bán, trao đổi cốt mút ,
có nhiều người còn ký gởi Shop Hằng bán lại giùm những vũ khí cũ với giá rất dễ chịu .
Mình ghé có 15 phút thôi mà thấy khách hàng vào ra tấp nập ,
người này đến mua mút mới , người khác lựa cốt vừa tay ưng ý , lại có cô đến nhờ dán mút ,
nhờ tư vấn tính năng tác dụng của mấy loại vũ khí mới ...
ai cũng được niềm nở đón chào .
Tâm sự với mình , chị Hằng nói ,<< bao năm nay gắn bó máu thịt với nghiệp này rồi ,
vừa là kinh doanh , vừa như đam mê vậy , cứ mỗi lần thấy khách đến mua cốt , mút ... là
lại thấy như mình đang góp phần làm cho mọi người có cuộc sống thể thao lành mạnh ,
lòng mình lại càng thấy vui hơn>> . Đặc biệt là SHOP HẰNG còn tự sản xuất ra loại bàn bóng
mang thương hiệu CON BƯỚM VÀNG , đủ tiêu chuẩn thi đấu .
1 quầy hàng sport mà trụ lại được ngay giữa 1 khu trung tâm mua bán cao cấp
giữa lòng Sài gòn là cả 1 sự cố gắng vượt bậc của SHOP HẰNG.
Qua nói chuyện , chị Hằng sẵn lòng góp sức với các hoạt động của phong trào bóng bàn Sài gòn .
Hoan nghênh SHOP HẰNG.
Khi cần trang bị vũ khí gì thì anh em mình ghé SHOP HẰNG , hy vọng sẽ hài lòng .
Tôi cũng thường xuyên mua hàng của chị Hằng, nhưng cũng chả biết chị Hằng thế nào, cửa hàng ở đâu?! Chỉ biết là chị rất uy tín, chưa phải phàn nàn điều gì, chắc còn mua nhiều của Chị. Hi vọng vào SG sẽ có dịp ghé thăm....

Last edited:

son1971

Trung Sỹ
Cửa hàng shop bóng bàn của cô Hằng tại TP.HCM có 2 địa chỉ :
ĐC 1 : số 124 Pastuer Q1;
ĐC 2 : số 12 Phạm Ngọc Thạch,P6,Q3 ( trong khuôn viên Tòa soạn báo Khăn Quàng Đỏ )

Bình luận từ Facebook