Hỏi các cao thủ, Nitaku Tenor Hợp với mặt nào

hdvodoi

Trung Sỹ
Bạn em chơi Tenor, em muốn hỏi là em này đánh với mặt nào thì hợp.
Bạn em đang phối hợp với Fly Art 7 hard và Donic F3

maithehiep

Trung Sỹ
Mình đã từng đánh combo như sau : FH: ten05fx, BH: ten 05. rất ăn banh, bóng nảy nhưng không hổn, cảm giác vào banh rất tốt, bạn có thể đổi BH thành ten64 cũng dc
Chúc bạn sớm tìm dc áo cho em nó!

noobteam

Trung Uý
Nó phụ thuộc rơ đánh của người chơi nữa.

Nói chung có tiền thì cứ Ten mà phang. Tầm tầm thì mình nghĩ các mặt Stiga là ổn.

longo

Trung Sỹ
cứ cặp Hexer mà quất..bảo đảm...FH...HD....BH power sponge...đảm bảo mê tít...tui cũng từng oánh như thế...trái phải vô tư..chỉ tội cái...mút nó mau đi...hehhehe

tenor89

Thượng Sỹ
cứ cặp Hexer mà quất..bảo đảm...FH...HD....BH power sponge...đảm bảo mê tít...tui cũng từng oánh như thế...trái phải vô tư..chỉ tội cái...mút nó mau đi...hehhehe

chuẩn men.cốt tenor tuy là cốt gỗ nhưng có độ nẩy tốt kiểm soát cao,em đã từng kết hợp với ten 64 và hexer spowspong,oke đấy bác ah,hexer spowpong đánh trái với tenor nổ suơg lứm:eek:

XeLu3b@nh

Đại Tá
chuẩn men.cốt tenor tuy là cốt gỗ nhưng có độ nẩy tốt kiểm soát cao,em đã từng kết hợp với ten 64 và hexer spowspong,oke đấy bác ah,hexer spowpong đánh trái với tenor nổ suơg lứm:eek:

Bạn cứ nghe bác này là có combo chuẩn rồi bạn ạ, Chúc bạn có một combo như ý nhé

duc1985

Binh Nhất
e dùng mặt phải là H3 NT và mặt trái là Andro Hexer Powersponge có được ko ạ... e giật khá thiếu lực thiên nhiều về xoáy nên muốn thêm tốc độ. Liệu vợt sẽ nặng lắm ko ???

thuanlacsg

Đại Tá
Cốt này nặng mà bác này đánh được thì kể ra tay bác như Lực Sỹ =))Còn định kết hợp H3 nữa thì phải chơi tạ hàng ngày đấy bác ạ

bollzlc

Thượng Sỹ
Đúng cốt này rất nặng nhưng mình mài nhỏ lại một tí và bo mang cá như buttefly rồi nên khoảng 83 g thôi vì mình mê cảm giác lấy xoáy và ngậm bóng của nó quá nên phải làm vậy thôi!

dokhoa33

Đại Tá
các bác mạo muội choe hỏi cây Tenor là vợt công hay thủ sẽ hay hơn ạ. hnay e cầm đi có bác bảo chỉ hợp vs thủ thôi. e đánh giật phải nhiều không hợp đâu.hx hx các bác cho e vài lời góp ý đi ạ?

tosiosHD

Đại Tá
các bác mạo muội choe hỏi cây Tenor là vợt công hay thủ sẽ hay hơn ạ. hnay e cầm đi có bác bảo chỉ hợp vs thủ thôi. e đánh giật phải nhiều không hợp đâu.hx hx các bác cho e vài lời góp ý đi ạ?
+ Tenor là cốt tấn công đấy bạn ơi! Cốt OFF+ đấy!

Bình luận từ Facebook