Hội Butterfly Zhang Jike Super ZLC

meoluoitmb

Đại Tá
Bị cướp trên giàn mướp hả anh trai? Uổng nhỉ!!! Hồi đó em lùng sùng hết các trang web VN, thế giới để xem rì viu.
Công nhận là cây này làm gỗ tuyệt cú mèo. Em thì thấy càng quýnh càng thích, ko muốn đổi luôn. :). Anh trai dạo này ko thấy up video mấy trận đấu nữa.
Nó hay mà em. up iếc gì, anh đánh ra gì đâu?

HOANG MINH

Đại Tá
Bác thiệt là bác đạo, làm seri Zhang Jike luôn. :eek::eek::eek::eek::eek:
Chỉ là hình minh họa thôi. Cũng 3 cây nhưng là ...

Attachments

1.1 MB · Đọc: 0

aunhh

Đại Tá
Nó hay mà em. up iếc gì, anh đánh ra gì đâu?
Trận đó là Mèo lười TMB và ai em quên mất. Hình như quýnh độ thì phải. Nói gì chứ quýnh độ em chịu thua vì tâm lý em kém lắm. Ko bản lĩnh như anh. Nay anh chơi cây gì, combo là gì vậy anh trai?

meoluoitmb

Đại Tá
Trận đó là Mèo lười TMB và ai em quên mất. Hình như quýnh độ thì phải. Nói gì chứ quýnh độ em chịu thua vì tâm lý em kém lắm. Ko bản lĩnh như anh. Nay anh chơi cây gì, combo là gì vậy anh trai?
Anh chơi 2 cây
1. Schlager (FH Ten 05fx, BH: ten64)
2. Amutart (FH và BH y như schlager)

aunhh

Đại Tá
Anh chơi 2 cây
1. Schlager (FH Ten 05fx, BH: ten64)
2. Amutart (FH và BH y như schlager)
Em cũng từng chơi qua Amultart, 05 FX 2 bên. Cây này giật, bạt bá đạo luôn. Mà hồi đó em quýnh trái còn dở, ko cảm nhận được. Bán lấy tiền bù vào để mua cây SZLC ZJK. :D
Schlager nghe qua 1 em cao thủ ở Quy Nhơn, quýnh rất hay, quýnh trái rất hay. Em chưa chơi bao giờ.
Anh ưa mấy dòng tốc độ này hả?

phuoc105

Hạ Sỹ
Em chơi FH Ten64 đen, BH Razka 7 đỏ.
BH em chặn, đẩy thôi nên không biết nhiều về Razka 7, trước đây dán em cho Sar nhưng khó đánh. Sau dán qua ZJK super, gật càng xung thì chặn đẩy càng sướng.

HOANG MINH

Đại Tá
Em chơi FH Ten64 đen, BH Razka 7 đỏ.
BH em chặn, đẩy thôi nên không biết nhiều về Razka 7, trước đây dán em cho Sar nhưng khó đánh. Sau dán qua ZJK super, gật càng xung thì chặn đẩy càng sướng.
Vậy là thêm điểm cho Razka 7 rồi.

aotungchao

Thượng Sỹ
Cây này bh đánh ten 64 giật rất hay. fh đánh 64 xa bàn cảm giác hơi thiếu lực. bác nào test qua 05 chưa cho e tý cảm giác. rakza đánh fh chơi rakza mấy cứng hơn 64 chút.

aunhh

Đại Tá
Cây này bh đánh ten 64 giật rất hay. fh đánh 64 xa bàn cảm giác hơi thiếu lực. bác nào test qua 05 chưa cho e tý cảm giác. rakza đánh fh chơi rakza mấy cứng hơn 64 chút.
TEn 64 là dòng tốc độ cao mà bác nói đánh thiếu lực hả?

HOANG MINH

Đại Tá
Ten64 đánh tốc độ cao nhất dòng TEN rồi. Mình đang đánh 05 đây nè, lực ko bằng 64

aunhh

Đại Tá
Hi. Em chưa chơi szjk. Nhưng rz7 em xài cho fh trước giờ. Em thì hợp r7 hơn ten. Tốc độ em thấy hơn cả ten. Bền hơn. Rẻ hơn. Ý kiến cá nhân của em.
FH Razka 7+ SZLC ZJK cực xoáy, giật bóng nặng sướng, cảm giác tốt, tiếng bóng đập vào vợt nghe hay.

luckyluckedh

Đại Uý
Em cảm thấy razka 7 quet keo tăng lực vẫn ngon như là ten quet keo sữa, đặc biệt miếng này còn mới đánh cực ngon, xoáy nhiều, giá ổn áp hơn các dòng khác

phuoc105

Hạ Sỹ
FH giật ngắn bàn là hay nhất, em đanh hay mất bộ nên kết thúc ngay trên bàn luôn.
Vì có lối đánh chặn, đẩy BH an toàn nên xin các Bác cho ý kiến về lối đánh của em. có Bác nào sử dụng FH cho Target 45 chưa! Em định dùng thử không biết có tốt không. Giá mềm hơn và bền hơn. Hihi.

hoantopas

Đại Tá
Mình thấy bạn @aunhh review nhiều về cây Super zhang Jike này chơi hợp với mút Razka 7 mình cũng tò mò đi mua mút Razka 7 về thử đc một hôm, thấy nó tịt hơn Ten 05 mình đang chơi, thực ra mình thấy Ten05 cũng rất hay với Cốt này. Theo Mình là dán mút nào cũng chơi đc, nhưng phải mất thời gian để làm quen với mút mới thôi, ngoài Razka 7 ra mình còn thấy dòng Bluefire JP 03 của Donic cũng rất hay và giá cũng vừa phải, mút cũng khá bền

aunhh

Đại Tá
Mình thấy bạn @aunhh review nhiều về cây Super zhang Jike này chơi hợp với mút Razka 7 mình cũng tò mò đi mua mút Razka 7 về thử đc một hôm, thấy nó tịt hơn Ten 05 mình đang chơi, thực ra mình thấy Ten05 cũng rất hay với Cốt này. Theo Mình là dán mút nào cũng chơi đc, nhưng phải mất thời gian để làm quen với mút mới thôi, ngoài Razka 7 ra mình còn thấy dòng Bluefire JP 03 của Donic cũng rất hay và giá cũng vừa phải, mút cũng khá bền
Mọi người thường lấy Ten ra làm chuẩn và tìm kiếm sự thay thế với giá rẻ hơn, bền hơn, tính năng tương đương. Mình cũng vậy. Mình thấy chơi cái gì mới cũng có thời gian thích nghi. Một cây vợt mới, mút mới ko thể chơi 1,2 buổi cho là hợp hay không hợp với mình mà mình phải thích nghi, thậm chí điều chỉnh để hợp với nó.

Bình luận từ Facebook