Hội Butterfly Zhang Jike Super ZLC

Daoky09

Đại Tá
Quá nhanh và quá nguy hiểm :D
Đúng là nhanh và uy lực, tuy nhiên độ kiểm soát của 2 mặt này rất cao nên sức phòng thủ cũng rất dẻo dai, cho dù gần, trung hay xa bàn đều OK. Thời kì đầu do sợ em này tốc độ cao, cứng, mình chơi FH Ten05 FX(1,9mm); BH Hexer Power Sponge, phòng thủ cực an toàn nhưng tấn công chỉ có xoáy còn lực thì yếu( Tuổi lại cao U60 ) nên đã đổi sang Ten 80FX 2,1mm và Bryce Speed FX như bây giờ.

HOANG MINH

Đại Tá
Đúng là nhanh và uy lực, tuy nhiên độ kiểm soát của 2 mặt này rất cao nên sức phòng thủ cũng rất dẻo dai, cho dù gần, trung hay xa bàn đều OK. Thời kì đầu do sợ em này tốc độ cao, cứng, mình chơi FH Ten05 FX(1,9mm); BH Hexer Power Sponge, phòng thủ cực an toàn nhưng tấn công chỉ có xoáy còn lực thì yếu( Tuổi lại cao U60 ) nên đã đổi sang Ten 80FX 2,1mm và Bryce Speed FX như bây giờ.
U60 thì con phải gọi bằng Chú bằng Bác rồi. Con xin lỗi chú đã thất kính trong những lần trao đổi trước ạ.

aunhh

Đại Tá
Tối qua @sunsukeqn25 test thử cây Sup của em xong kêu em bỏ Vis luôn đi kìa. Biết đâu có một ngày đẹp trời anh ấy gia nhập hội Sup :D
Ko phu nhan cay SZLC ZJK la cay rat hay ma em. Anh dang "say me" "nang Viscaria". Hehe. Ko no bo di luc nay duoc. "Tinh yeu " dang "nong nan". :D. Cam giac giong nhu "moi cuoi vo" em ah:D

Bình luận từ Facebook