Hội Anh Hùng Xạ Điêu - SARDIUS FOREVER

Ma_Wenge

Đại Uý
Có một em Sar bạc nhưng chắc sẽ không sử dụng cũng sẽ không bán! Mua rồi bán lại đến cây thứ 4 mới gặp được em này! Nhưng giờ tuổi cao sức kiệt không thỏa mãn được sinh lý em nó nên phải tạm li biệt! Lâu lâu thấy nhớ thì lấy ra..ngửi cái thôi! :D

Em xin mở bát bằng hình ảnh cây cổ kiếm đã vào sinh ra tử cùng em khắp các chiến trường, do được tắm bia nhiều quá nên em nó hơi bị mủn 1 chút nhưng sát khí lạnh người!
View attachment 53478 View attachment 53479
Có khi làm ít hàng sách tay ra thế giới kiếm ít lời nhểView attachment 53512
Hai cây tem đồng này chắc cũng ngốn vài ngàn lít Bia rồi nhỉ. Hai cây này giá trên thị trường chắc không dưới 5 củ, và rất ít cầu thủ muốn chia tay em nó!

HOANG MINH

Đại Tá
Có một em Sar bạc nhưng chắc sẽ không sử dụng cũng sẽ không bán! Mua rồi bán lại đến cây thứ 4 mới gặp được em này! Nhưng giờ tuổi cao sức kiệt không thỏa mãn được sinh lý em nó nên phải tạm li biệt! Lâu lâu thấy nhớ thì lấy ra..ngửi cái thôi! :D
Haizzzzz. Cho xem chứ không được sờ :(

chaubinh

Đại Tá
hề hề! không xài được thì nhương cho người khác đi.chứ bác cố giữ làm gì cho lãng phí tuổi xuân của em nó?mềnh cũng đang muốn cưới em này..

Last edited:

ngtrantoan

Đại Tá
Loại Sadius này hiện chỉ được sản xuất bán cho thị trường Việt nam. Các danh thủ bóng bàn thế giới không biết ở Việt nam còn bán loại cốt huyền thoại này, thật không thể tin nỗi!
vậy cho hỏi vì sao hoặc lý do cây này HOT ở VN hoặc ai là người chơi cây này đầu tiên ở VN hoặc khai sáng cây này cho anh em BBVN :D:D:D

su_nhi_en

Trung Sỹ
anh hùng xạ điêu + cuồng phong tiễn pháp = độc bộ thiên hạ. có ai chơi com bo sardius cộng dhs h3 ko? một sự kết hợp quá hay, cực dị.

Bình luận từ Facebook