Hội Andro Treiber

Vukno

Binh Nhì
Ka ka, Vũ Đăk Nông trước giờ dùng kiếm vip mà chưa bao giờ ưng ý hiệu quả, may quá lên diển đàn gặp bác Dũng cửu tư vấn nguyên cây Treiber Q fh:Rasant turbo+bh: Rasan power Sponge) và ha ha vào luôn hội treiber lun, phải nói bác D9 tư vấn theo lối đánh rất phù hợp, phát huy hiệu quả 100%, bửa giờ mới 1 tuần mà mình đã làm mưa làm gio ở các clb, xin cáo bạch trước anh em cao thủ vỏ lâm, bác D9 nhớ tận tình giúp đở, tư vấn anh em nhé.

Maggi

Trung Sỹ
@Dũng Cửu SHOP theo ý kiến cá nhân của bác thì kết hợp với e Q bác thích mặt nào trong số các mặt sau (kinh phí có hạn nên phân vân quá thành ra hỏi nhiều :), bác thông cảm): Acuda S1 Turbo, Rasant Turbo, Sigma II Pro
RS turbo nghe nói siêu bền, gấp 2,3 lần Ten nên dù giá hơi mắc 900k nhưng về lâu dài vẫn lợi hơn, chưa kể mặt này tb cứng hợp cốt mỏng rung như Q. mình đang xài Q với fh plasma 470 nhưng sắp tới cũng chuyển qua turbo luôn, bồ xài review trước đi. thiển ý

vinhlocht

Đại Uý
Nhìn lon Đại tá của @o3ma mà thèm quá ? ông xem thăng quân hàm cho tôi trước hạn cái ? hai lần diễn đàn sập tôi chức vụ đang xêm xêm cỡ thượng tướng bị hạ một phát xuống còn binh nhì luôn. phấn đấu mãi giờ mới lên Trung sỹ
P/S : Treiber Q không thể tuyệt vời hơn được nữa

o3ma

Đại Tá
Nhìn lon Đại tá của @o3ma mà thèm quá ? ông xem thăng quân hàm cho tôi trước hạn cái ? hai lần diễn đàn sập tôi chức vụ đang xêm xêm cỡ thượng tướng bị hạ một phát xuống còn binh nhì luôn. phấn đấu mãi giờ mới lên Trung sỹ
P/S : Treiber Q không thể tuyệt vời hơn được nữa
Năng lên đây chém tẹt với ae vừa vui, vừa có "lộc" :):):)

Lưu Lộc

Binh Nhì
RS turbo nghe nói siêu bền, gấp 2,3 lần Ten nên dù giá hơi mắc 900k nhưng về lâu dài vẫn lợi hơn, chưa kể mặt này tb cứng hợp cốt mỏng rung như Q. mình đang xài Q với fh plasma 470 nhưng sắp tới cũng chuyển qua turbo luôn, bồ xài review trước đi. thiển ý
@Maggi: bạn @Dũng Cửu SHOP tư vấn chuẩn lắm, mới gắn turbo 1 ngày kết hợp với Hexer Duro ở BH làm mình có cảm giác chưa bao h đánh cây nào ngon thế. Đánh phải, trái, xa or gần đều chuẩn đến mức ko thể tin được :). Thx hội Treiber

Trainee

Đại Tá
Khá giống amultart nhưng ko ru g và chơi mặt cứng hay hơn Amu ^_^
A lại chơi Z à ^_^
Chính ra Q, K, Z anh chơi hết cả thì thích cây K và Z. Nhưng giờ chả còn em Treiber nào, Z mua hộ, Q vừa mua xong bị năn nỉ để lại mất, cây K vừa bị ... vợ thằng bạn lột, hê hê!
Giờ chơi Garaydia ZLC + Target 51, 43. Một phần vì hồi đó chú đưa cây này vào list 10 cây chơi được bóng 40+! :)

Bình luận từ Facebook