Hội Andro Treiber

o3ma

Đại Tá
ông làm 3 lớp keo như tôi đi đảm bảo không thiếu lực đâu. lớp đầu tiên keo sữa . lớp thứ 2 keo tăng lực . lớp thứ 3 keo sữa vào mặt vợt nhé ? còn cốt chỉ cần 1 lớp keo sữa dầy là đánh phê lòi ngay
Để triển xem sao. Thanks

Lưu Lộc

Binh Nhì
Nhà Treiber ơi cho mình hỏi: chơi FH Rasant Grip với em Q hơn tháng nay rồi thì thấy tốc độ hơi chậm. Mình muốn đổi sang Rasant Power Grip hoặc Yasaka Rakza 9 để tăng tốc thì có được ko??? Nếu bác nào biết mặt nào cho FH speed cao + spin tốt > 9.0 thì tư vấn mình với. Cám ơn cả nhà

Shop leminhSTORE.vn chuyên Laptop xách tay giá rẻ.......
Tốc độ tăng thật khủng....

5,246,268 (4,403,871) tăng gì mà tăng khiếp....!!!

Vào Google gõ: leminhstore.vn
Vào Facebook gõ: leminhSTORE.vn

Vukno

Binh Nhì
cây supper control: Treiber Q
Mặt Fh : rasant turbo và bh : rasant power sponge
hỏi thăm anh em cao thủ vỏ lâm, xử dụng bóng hiện nay 40+ có tốt ko, tốc độ giựt bạt có nhanh ko, kiểm soát bóng thế nào.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Nhà Treiber ơi cho mình hỏi: chơi FH Rasant Grip với em Q hơn tháng nay rồi thì thấy tốc độ hơi chậm. Mình muốn đổi sang Rasant Power Grip hoặc Yasaka Rakza 9 để tăng tốc thì có được ko??? Nếu bác nào biết mặt nào cho FH speed cao + spin tốt > 9.0 thì tư vấn mình với. Cám ơn cả nhà
Với speed và spin cao hơn 9.0 có
Rasant turbo hợp em Q
Speed : 9.4 . Spin 9.2
Power grip
Speed 9.5 . Spin 9.3 mặt này cứng
Chơi razka hơi thiếu lực để đánh bh hợp ^_^

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
cây supper control: Treiber Q
Mặt Fh : rasant turbo và bh : rasant power sponge
hỏi thăm anh em cao thủ vỏ lâm, xử dụng bóng hiện nay 40+ có tốt ko, tốc độ giựt bạt có nhanh ko, kiểm soát bóng thế nào.
Bộ đôi này oánh 40+ miễn chê
Nếu dán rasant turbo cho Fh và rasant power sponge thì tốc độ , xoáy và kiểm soát đều tốt
Giật bạt đều đạt trên 9.3 speed nên chơi bóng 40+ cực tốt ^_^

Bình luận từ Facebook