Hội Andro Treiber

vinhlocht

Đại Uý
Trí nhớ tệ quá, vớ vỉn có ngày đi công tác 1 năm về, vợ bế đứa bé 1/2 tháng ra rồi cũng gật đầu nhận con! :D
Sau đó ngồi uống cafe mới nhớ lai là mình đi công tác 2 năm ở nhà chỉ dặn @o3ma trông coi nhà cửa ruộng vườn mà tại sao con mình mới 3 tháng nhỉ ???????????????????? Mẹ... thịt nó thôi

o3ma

Đại Tá
Sau đó ngồi uống cafe mới nhớ lai là mình đi công tác 2 năm ở nhà chỉ dặn @o3ma trông coi nhà cửa ruộng vườn mà tại sao con mình mới 3 tháng nhỉ ???????????????????? Mẹ... thịt nó thôi
Hổng dám, hổng dám. Mem này cũng thuộc loại "đầu lâu" trên diễn đàn mà trình gà cái nỗi gì, có giao thì lưu cho tớ dăm bi may ra tớ mới hưng phấn. :)

victor.ngobn

Đại Tá
Bức xúc vì lâu lâu mới có cảm giác này bác @o3ma a. Bức xúc vì tại sao mình không để ý sớm hơn " có lẽ vì ít lên diễn đàn "
Hoho, hôm đó anh bảo về thử thay con sar đổi gió tý, mà giờ mới lấy treiber à anh? Em là người lấy mặt Rakza 7 Soft của anh, hôm ngồi nước ở đường Nguyễn Chí Thanh đó. :p Anh lấy Q là đúng, Q hợp với anh hơn K :D

tonic

Thượng Sỹ
Lặn lội đọc gần 200 pages đọc bài của các bác, em làm một cây Q, vào topic hỏi tư vấn dán FH BH gì mà ko thấy ai trả lời cả (tưởng giải tán hội rồi)...buồn ghê... hichic :(. Em dán đại FH là TSP Agrit, BH Xiom Sigma Eu 1.8mm. Sau hai tuần test thì thấy FH ngon ko có gì để chê, nhưng BH chặn bóng hay bị tụt, chắc phải điều chỉnh lại...tiếp tục thẩm du :D

iso9000

Thượng Tá
Lặn lội đọc gần 200 pages đọc bài của các bác, em làm một cây Q, vào topic hỏi tư vấn dán FH BH gì mà ko thấy ai trả lời cả (tưởng giải tán hội rồi)...buồn ghê... hichic :(. Em dán đại FH là TSP Agrit, BH Xiom Sigma Eu 1.8mm. Sau hai tuần test thì thấy FH ngon ko có gì để chê, nhưng BH chặn bóng hay bị tụt, chắc phải điều chỉnh lại...tiếp tục thẩm du :D
@Dũng Cửu SHOP vào tư vấn đê.

o3ma

Đại Tá
@Dũng Cửu SHOP vào tư vấn đê.
D9 cũng đã đưa ra nhiều phương án để Q "giao phối" với mút rồi mà. @tonic đọc hết bằng đấy trang chả nhẽ ko thấy cái cần tìm. Chữ ký của HT @backhand-ghost cũng là 1 phương án để tham khảo.

tonic

Thượng Sỹ
D9 cũng đã đưa ra nhiều phương án để Q "giao phối" với mút rồi mà. @tonic đọc hết bằng đấy trang chả nhẽ ko thấy cái cần tìm. Chữ ký của HT @backhand-ghost cũng là 1 phương án để tham khảo.

Hì hì, thanks bác. D9 thì cũng là chỗ anh em biết nhau, em lâu lâu cũng qua đó mua đồ. Các bác cho em hỏi CLB chỗ trường Nam Trung Yên giờ có nhiều bàn ko vậy, vì em làm ở gần đó, tan giờ làm muốn chơi chỗ nào gần cơ quan cho tiện. Có mấy anh em cty hiện giờ chơi ở Duy Hưng hàng tuần nhưng đi lại bất tiện quá.

o3ma

Đại Tá
Hì hì, thanks bác. D9 thì cũng là chỗ anh em biết nhau, em lâu lâu cũng qua đó mua đồ. Các bác cho em hỏi CLB chỗ trường Nam Trung Yên giờ có nhiều bàn ko vậy, vì em làm ở gần đó, tan giờ làm muốn chơi chỗ nào gần cơ quan cho tiện. Có mấy anh em cty hiện giờ chơi ở Duy Hưng hàng tuần nhưng đi lại bất tiện quá.
Nam Trung Yên hình như có cỡ 6 bàn XIOM (ko nhớ chính xác bao nhiêu).

Trainee

Đại Tá
Nếu đúng là bạn đang tập cơ bản thì theo mình bạn cứ để nó hơi tụt tý, tập động tác giật, móc xoáy nó dễ, nhất là tập cái chủ động phát lực BH! Chặn tụt thì chỉ cần đấm demi mạnh thẳng tới chút là đỡ, đánh sớm nhịp lên tẹo.

vinhlocht

Đại Uý
Hổng dám, hổng dám. Mem này cũng thuộc loại "đầu lâu" trên diễn đàn mà trình gà cái nỗi gì, có giao thì lưu cho tớ dăm bi may ra tớ mới hưng phấn. :)
mình đầu lâu trên diễn đàn thì đúng rồi . nhưng trình bóng bàn thì kém lắm. lại nghỉ chơi 3 năm nay rôi ,giờ bắt đầu lại từ đầu nên bạn cứ yên tâm giao lưu đi

backhand-ghost

Đại Tá
Bác và anh em qua đó chơi với em cho vui, ở đó có 6 bàn và ko đến nỗi quá đông, ko phải chờ đợi. Vì mới chuyển nhà về gần đó nên giờ em tạm thời đóng quân ở đây.

Thịnh Hoàng

Binh Nhất
Bức xúc vì lâu lâu mới có cảm giác này bác @o3ma a. Bức xúc vì tại sao mình không để ý sớm hơn " có lẽ vì ít lên diễn đàn "
Nó phù hợp cả mặt gai thủ , mình mới chuyển từ cốt sadius sang thấy hay hơn rất nhiều gò bóng k bị nhổng cao và đánh dễ vào bàn nhiều hơn , cảm giác dễ điều khiển hơn...

Last edited:

Bình luận từ Facebook