Hội Andro Treiber

thanh dai ca77

Đại Tá
View attachment 44661
Hi hi đúng là em K phòng thủ + ôm bàn + xoáy nếu anh em ai chơi được 2 mặt cứng FH + bh trung bình bám xoáy thì tấn công vô đối + phòng thủ tuyệt vời ^_^

2 em K đa qua tay D9 sử dụng 1 trong 2 em này đa có lúc thịt @DambeoHD với thành tích 1 lần vô địch đồng đội B toàn quốc + 1 lần vô địch B toàn miền bắc 1 số trận hì hì :D
Em này mà kết hợp FH :Rasant turbo + bh: rasant thường thì tuyệt vời !
Cây K này dán FH là Power Grip và BH là Grip thì như hổ thêm cánh. Em nó đáp ưng được tầm trung vô tư!

Trainee

Đại Tá
View attachment 44661
Hi hi đúng là em K phòng thủ + ôm bàn + xoáy nếu anh em ai chơi được 2 mặt cứng FH + bh trung bình bám xoáy thì tấn công vô đối + phòng thủ tuyệt vời ^_^

2 em K đa qua tay D9 sử dụng 1 trong 2 em này đa có lúc thịt @DambeoHD với thành tích 1 lần vô địch đồng đội B toàn quốc + 1 lần vô địch B toàn miền bắc 1 số trận hì hì :D
Ở, vậy là hết khấu hao rồi, bán đại hữu nghị lại cho 1 cây đi, quảng cáo nghe xốn xang quá! :)

backhand-ghost

Đại Tá
Hỏi bác Ma Trái tý: Em đang dùng K, có em Q khi ấy mua tận bên Đức về cùng 1 lò, lúc ấy K được vào keo dán mặt tận nơi nhưng mới 3 tháng mà nó bẩn cái cán quá. Giờ định bóc em Q ra chơi phát, nhưng không biết nên quét Cán chống thấm thế nào và dùng loại gì để giữ gìn nhan sắc cho ẻm. Một điều nữa là cốt lần đầu dán có cần xử lý gì không hay cứ thế vào keo dán mặt. Em thấy bên các trang nước ngoài nó bảo dịch vụ làm đẹp "Makeup" cũng kha khá trong biểu giá! Anh em cho vài lời khuyên trước khi xử! Thanks!
Bác hỏi nhầm địa chỉ vì em chưa bao giờ vào keo và ghét nhất vao keo, vì em muốn vũ khí của em nó phải thấm mồ hôi của mình. Nhưng món này bác gặp Dũng 9 là đúng người đúng tội đấy. Nhắc đến mới nhớ, lần trước nó vô phép vào keo cái Q của em, phê bình nó mãi đấy.
Bác lấy Q ra chơi đi, sướng hơn khoảng 1024 lần em K :D

pkhuyenthoai

Đại Tá
Bác hỏi nhầm địa chỉ vì em chưa bao giờ vào keo và ghét nhất vao keo, vì em muốn vũ khí của em nó phải thấm mồ hôi của mình. Nhưng món này bác gặp Dũng 9 là đúng người đúng tội đấy. Nhắc đến mới nhớ, lần trước nó vô phép vào keo cái Q của em, phê bình nó mãi đấy.
Đừng nghe bác này xúi dại mà ghiền em Q giống mình. Sao một thời gian thuần phục thì mấy đối thủ ngang cơ đã ra đi :D

hoangthinh

Đại Uý
[QUcó cái sở ghét giống mình . cầm bất cứ cốt j mà vào keo cán là k muốn đánh rồi vì nó trơn k cố định được mặt vợt .
E="backhand-ghost, post: 537455, member: 8686"]Bác hỏi nhầm địa chỉ vì em chưa bao giờ vào keo và ghét nhất vao keo, vì em muốn vũ khí của em nó phải thấm mồ hôi của mình. Nhưng món này bác gặp Dũng 9 là đúng người đúng tội đấy. Nhắc đến mới nhớ, lần trước nó vô phép vào keo cái Q của em, phê bình nó mãi đấy.
Bác lấy Q ra chơi đi, sướng hơn khoảng 1024 lần em K :D[/QUOTE]
HT co

sunsukeqn25

Thượng Tá
[QUcó cái sở ghét giống mình . cầm bất cứ cốt j mà vào keo cán là k muốn đánh rồi vì nó trơn k cố định được mặt vợt .
E="backhand-ghost, post: 537455, member: 8686"]Bác hỏi nhầm địa chỉ vì em chưa bao giờ vào keo và ghét nhất vao keo, vì em muốn vũ khí của em nó phải thấm mồ hôi của mình. Nhưng món này bác gặp Dũng 9 là đúng người đúng tội đấy. Nhắc đến mới nhớ, lần trước nó vô phép vào keo cái Q của em, phê bình nó mãi đấy.
HT co[/QUOTE]
vào keo liên quan j đến không cố định đc mặt vợt a...với lại tùy cách a vào keo thế nào thôi...chứ e thấy vào keo...vừa đẹp...cầm cũng sướng...

VR46

Đại Tá
View attachment 44661

Fh : rasant turBo bh: ten64 được ko d9

Phúc Pro

Trung Uý

bảo kiểm của e đây..cán của e đc quét e lớp bảo vệ...để lúc nào cũng sạch sẽ, trắng trẻo, hồng hào,tránh bị thâm ...hehe
Cốt này ai vào keo mà Điệu Nghệ quá bác nhỉ ^^

Trainee

Đại Tá
View attachment 44661

Hi bác định kiếm em nào ^_^ trong 2 em này hì hì
Mình chưa dùng cốt Andro bao giờ, 2 lần thử Treiber Q thì một lần đang say ngất ngư, mà cây của bác @dungatvt lúc đó lại chơi gai; Lần kia thì cầm cây của bà chị nhưng chưa đánh thử, nhưng nó gắn 2 mặt Duro hay Turbo gì đó, nghe hơi cứng và nặng.
Nhưng mình rơ đánh 1 càng, trái chặn, bạt, vả là chính nên nghe giới thiệu cây K thấy hấp dẫn quá => muốn thử, định từ từ tìm một cốt cũ :)
Nếu 2 cây kia có ý cho ra đi, thì để cho mình cây bên phải đi. Cây bên trái có chữ ký rồi, dán mặt lên hay lỡ để lại cho người khác thì áy náy lắm!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chính thức xin lỗi @Dũng Cửu cùng anh em hội Treiber, đặc biệt là HỘI PHÓ @VR46 , chỉ vì ham hố đặt @Dũng Cửu cây K, mà thực ra em đang có một cây rồi.

Biết em đặt K nên chú @archer thương tình tối qua dồn cho em cây Emerald bảo thử, với tính lăng nhăng đang mượn Inner ALC của @thanglong78 về để ĂN CẮP, thành ra chưa có điều kiện thử K.

Xin lỗi @Dũng Cửu nhé, anh hứa sẽ lấy một cây Andro ủng hộ, nhưng cây gì thì để anh nghiên cứu kỹ, chứ giờ trong tầm ngắm, ngoài K chỉ còn Proloom, nhưng để thử Emerald trước xem có quay về thuần gỗ được không, vì đánh sợi lâu rồi, về gỗ cứ sợ bị cắn thì cũng khá khó chơi.

sunsukeqn25

Thượng Tá
Chính thức xin lỗi @Dũng Cửu cùng anh em hội Treiber, đặc biệt là HỘI PHÓ @VR46 , chỉ vì ham hố đặt @Dũng Cửu cây K, mà thực ra em đang có một cây rồi.

Biết em đặt K nên chú @archer thương tình tối qua dồn cho em cây Emerald bảo thử, với tính lăng nhăng đang mượn Inner ALC của @thanglong78 về để ĂN CẮP, thành ra chưa có điều kiện thử K.

Xin lỗi @Dũng Cửu nhé, anh hứa sẽ lấy một cây Andro ủng hộ, nhưng cây gì thì để anh nghiên cứu kỹ, chứ giờ trong tầm ngắm, ngoài K chỉ còn Proloom, nhưng để thử Emerald trước xem có quay về thuần gỗ được không, vì đánh sợi lâu rồi, về gỗ cứ sợ bị cắn thì cũng khá khó chơi.
đại ka này có vẻ lăng nhăng quá...vk chân dài rồi...vậy mà vẫn đi kiếm vk khác...ahaha

Bình luận từ Facebook