Hội Andro Treiber

haidangvt

Thượng Sỹ
Sau 22 năm chơi bóng, bắt đầu với cây Song Ngư và mặt 729 Friendship rồi Keyshot FL, Moonbeam...Donic Senso, Miachael Maze, Viscaria, Innerforce ZLC, Sardius... Đến bây giờ BhG mới tìm được cây vợt ưng ý nhất sau hơn 02 thập kỷ chiến chinh - Andro Treiber Q. Đây là một cốt vợt còn ít người chơi và cũng chưa phổ biến trong cộng đồng BBVN. BhG lập topic này hi vọng có thể quy tụ các anh em có cùng vũ khí để trao đổi, kết bạn nhằm tăng thêm những hiểu biết về vũ khí của mình, nâng cao thêm trình độ chơi bóng và kết giao thêm bạn bè. Topic này hoàn toàn không liên quan đến nhà cung cấp, phân phối đồ Andro hay bất kỳ đại lý Andro nào khác.
bh mới đọc bài này...cho e gia nhập vs =)) BHG bị e đầu độc đúng k =)))

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Nam kết hợp cây K với mặt gì? Dơ chơi của Nam?
em Fh giật xung, bạt. BH giật bạt ve. đánh gần và trung bàn. thiên về phòng thủ tấn công. rơ bạo lực nên muốn thử Z. còn K này kết hơpk TG3/05fx chơi sướng lắm. giật dễ vào bàn đặc biệt cây này rất êm lại ko rung bạt rất đầm

Last edited:

drsan

Thượng Tá
em Fh giật sung, bạt. BH giật bạt ve. đánh gần và trung bàn. thiên về phòng thủ tấn công. rơ bạo lực nên muốn thử Z. còn K này kết hơpk TG3/05fx chơi sướng lắm. giật dễ vào bàn đặc biệt cây này rất êm lại ko rung bạt rất đầm
TG3 chơi bên FH hay BH?

Trainee

Đại Tá
Treiber Z dày ~ 6.8 mm, rung rất ít, có thể coi như không rung.
Treiber K dày ~ 6.6mm, rung rất ít, gần như không.
Treiber Q dày ~ 5.8m dày cỡ TMB ALC (~5.7 mm), có rung.
Theo ý kiến của mình thì K cũng không hẳn là cốt mỏng, vì trước giờ mình cứ nghĩ cốt mỏng <6mm. K thuộc loại vừa vừa.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Treiber Z dày ~ 6.8 mm, rung rất ít, có thể coi như không rung.
Treiber K dày ~ 6.6mm, rung rất ít, gần như không.
Treiber Q dày ~ 5.8m dày cỡ TMB ALC (~5.7 mm), có rung.
Theo ý kiến của mình thì K cũng không hẳn là cốt mỏng, vì trước giờ mình cứ nghĩ cốt mỏng <6mm. K thuộc loại vừa vừa.
K 5.5mm anh nhé. Q cũng vậy. nó ngang tmb zlc.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Xin ý kiến các anh em, lần này ta hội quân vào chiều chủ nhật 15/3 lúc 15h tại CLB Khương Đình có được ko? chủ yếu là giao lưu trong Hội, sau đó đi làm vài cốc cho vui. Lệ phí uống bia là 100k/người, Hội viên là sinh viên chỉ thu 50k/người, uống say mới thôi. Thiếu bao nhiêu tiền BhG bù, tiền còn thừa đưa D9 xung quỹ (chắc ko có thừa đâu nhỉ), sau đó còn sức thì đi hát, 100k/người thiếu đâu BhG lại bù tiếp hehe. Khẩn trương cho ý kiến để tớ còn vận động tài trợ :D:D:D
Em thì lúc nào cũng ok ^_^ xem ý kiến ae hội thế nào ^_^

hoangthinh

Đại Uý
Bác phóng khoáng nhỉ ,thế này hội mà họp liên tục chắc bác sẽ phải bán vũ khí đi mất.OTE="backhand-ghost, post: 514539, member: 8686"]Xin ý kiến các anh em, lần này ta hội quân vào chiều chủ nhật 15/3 lúc 15h tại CLB Khương Đình có được ko? chủ yếu là giao lưu trong Hội, sau đó đi làm vài cốc cho vui. Lệ phí uống bia là 100k/người, Hội viên là sinh viên chỉ thu 50k/người, uống say mới thôi. Thiếu bao nhiêu tiền BhG bù, tiền còn thừa đưa D9 xung quỹ (chắc ko có thừa đâu nhỉ), sau đó còn sức thì đi hát, 100k/người thiếu đâu BhG lại bù tiếp hehe. Khẩn trương cho ý kiến để tớ còn vận động tài trợ :D:D:D[/QUOTE]
Bac

dungatvt

Thượng Tá
Mình có người bạn chơi cây Q được vài tháng thì cán vợt bị bay mất chữ andro sơn màu đen, chỉ còn lại màu trắng thôi. Có bạn nào bị vậy không?

Thaibinh

Binh Nhì
Tôi đang dùng cốt Treiber H, vì nghĩ là mình có tuổi rồi nên dùng cốt này nhưng thấy giật tốn sức qúa, các anh em tư vấn giúp tôi nên dùng với mặt vợt nào? Xin được cảm ơn trước những người tư vấn cho tôi.

Trainee

Đại Tá
Tôi đang dùng cốt Treiber H, vì nghĩ là mình có tuổi rồi nên dùng cốt này nhưng thấy giật tốn sức qúa, các anh em tư vấn giúp tôi nên dùng với mặt vợt nào? Xin được cảm ơn trước những người tư vấn cho tôi.
Chú ở HN thì ghé chỗ như Dũng Cửu thử rồi mua. Ngoài ra chú cũng lưu ý mặt vợt nữa. Chuyển sang mặt cứng và bám xoáy dòng Grip. Nếu đang dùng mặt Tàu thì cháu nghĩ nên xem xét chuyển qua mặt Nhật, Đức.

Bình luận từ Facebook